Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      9.5 tỷ 150 m2 63,34 triệu/m2
      - Bán nhà tập thể tầng 1 mặt phố Tô Hiệu 150 mét vuông, MT 5m, vỉa hè rộng, 2 mặt đường KD sầm uất.- Trung tâm Cầu Giấy, tuyến phố Tô Hiệu - Cầu Giấy...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 75 m2, giá 7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      E Mai bất động sản An Khánh xin giới thiệu đến quý khách những ngôi nhà giá mềm nhất đang mở bán.liên kế B5 DT 75m, MT 5m, giá nhỉnh 7 tỉ cả nhà và...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      Nhà đẹp 5 tầng LK Văn Khê, Hà Đông cần bán ngay giảm giá sốcDT: 50m x 5 tầng, giá: 8.5 giảm còn 7.9 tỉ.Nằm trong khu đô thị Văn khê Hà Đông, giao thông...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 83 m2, giá 9,9 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      9.9 tỷ 83 m2 119,28 triệu/m2
      "chính chủ cần bán liên kế Văn Khê dt 83 mét vuông xây 5 tầng mt 5m tặng toàn bộ nội thất cho a/c thiện chí mua.+ Vị trí nhà: Ngay trung tâm KĐT...
      Dự án KĐT La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 6 tầng, 50 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      7.7 tỷ 50 m2 154 triệu/m2
      BÁN NHÀ DỊCH VỤ CÂY QUÝT 6 TẦNG NHÀ DÂN XÂY ĐẸP MIỄN CHÊ , VỀ SẴN Ở , bán ngay , GIÁ RẺ CHƯA TỪNG CÓ - Ô CHỜ THANG MÁY - Nhà nằm trong KĐT mới Văn Khê,...
      Dự án KĐT La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 111 m2 76,58 triệu/m2
      Nếu thực sự khách muốn tìm một căn hộ có thiết kế tinh tế, nội thất đẹp thì nên xem qua căn này. Do chủ NĐT nội thất đẹp nên giá có cao hơn thị trường:căn ...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 50 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Chuyển nhà vào Nam nên tôi cần bán nhà liên kế dịch vụ Cây Quýt ( KĐT Văn Khê)DT: 50m2 x 6 tầngMT: 4,5m T1: nhà để xe oto + phòng đa năng + vệ sinh. T2:...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 55 m2, giá 7,79 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      7.79 tỷ 55 m2 141,64 triệu/m2
      SIÊU PHẨM – PHÂN LÔ VỈA HÈ - NHÀ ĐẸP – DỊCH VỤ DC XÂY 7 TẦNG THANG MÁY - khu đô thị VĂN KHÊ.Mô tả: + Nhà nằm ở khu dịch vụ khu đô thị văn khê . Vị trí...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Hateco La Roma, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7,5 tỷ tại Đống Đa

      7.5 tỷ 112 m2 66,97 triệu/m2
      Em Huy phòng KD chủ đầu tư Hateco: 0968 888 ***.5 lý do để quý khách nên lựa chọn Hateco Laroma tại thời điểm này:1/ Giá trị an cư bền vững lâu dài cho...
      Dự án Hateco Laroma, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 10 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      10 tỷ 125 m2 80 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại căn hộ cao cấp Diamond Park Plaza vị trí đẹp nhất Q. Ba Đình, ngay mặt đường lớn, sát hồ Thành Công.* Căn đẹp 125 mét ...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 131 m2 53,44 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp 130,8m2, 3 ngủ, 2vs tại Làng Quốc Tế Thăng Long.Tầng trung.Cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam.Giá: 7 tỉ.Ảnh thật...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 70 m2, giá 9 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      DT đất: Từ 61 m2 – 130m2.DTXD: 55 m2- 65 m2Tổng DT sàn xây dựng: 260m2 – 348 m2Xây dựng 5 tầng MT 5m – 7mĐường trước nhà rộng từ 10.5m đến 30mVỉa hè rộng...
      Kiến Hưng Luxury, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 9 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Cần bán nhà liên kế khu nhà ở xây cho cán bộ Báo Nhân Dân và VP TƯ Đảng. ngôi nhà đc xây thô hoàn thiện ngoài cao 4 tầng, MT 4.5m nằm trong KĐT mới Xuân...
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 48 m2, giá 7,9 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 48 m2 164,59 triệu/m2
      - DT : 48m x 5 tầng, MT: 4.2m - Nằm vị trí đắc địa trung tâm khu đô thị Văn Khê đẳng cấp bậc nhất Q. Hà Đông đường thông tứ tung, hàng xóm là khu đô ...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 71 m2, giá 10 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 71 m2 140,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại căn hộ góc, liên kế Kiến Hưng Luxury Hà Đông, đường Phúc La.- DT đất 71 mét vuông.- Đông Nam, cạnh trường học.- DT sàn xây...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, GĐ tôi cần nhượng lại căn hộ góc 3 phòng ngủ, ban công hướng Đông Nam, đầy đủ nội thất xịn tại dự án khôngsmo...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 6 tầng, 50 m2, giá 7,99 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.99 tỷ 50 m2 159,81 triệu/m2
      Cắt lỗ bán nhà liên kế La Khê, Hà Đông 50 mét vuông x 6 tầng thang máy giá 7. Xx tỉ.- Phân lô vỉa hè oto tránh đỗ cửa ngày đêm, nhà 6 tầng thang máy...
      Dự án KĐT La Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 100 m2, giá 10 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhà trong phố Việt Hưng DT 100 mét vuông xây 6 tầng thang máy, đường trước nhà 15m vỉ hè rộng 5m. Có thể vừa ở vừa cho thuê làm văn phòng công...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá