Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.070 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 68,4 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 68,41 m2 67,26 triệu/m2
      🔥 căn hộ chung cư B10C -  khu đô thị NAM TRUNG YÊN - 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh - Ở NGAY🔥Vị  trí: Trung Tâm Q. Cầu Giấy,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 323 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 69 tỷ

      69 tỷ 323 m2 213,63 triệu/m2
      6 TẦNG THANG MÁY - NGÕ NÔNG RỘNG oto - GẦN PHỐ - KD căn hộ dịch vụ DÒNG TIỀN - DOANH THU TRÊN 320 tr/THÁNGMô tả chi tiết:+ Vị trí nhà 6 tầng căn hộ ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 60 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14 triệu

      14 triệu 60 m2 0,24 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng, có 7 phòng khép kín đang cho thuê, mỗi tháng 35tr.- Vị trí cực đẹp, giáp nhiều tuyến đường sầm uất, trung tâm giao thương các Q....
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 83,5999984741211 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 16,97 tỷ

      16.97 tỷ 83,6 m2 203 triệu/m2
      83.6 mét vuông x 3 tầng – Ngọc Thụy.Chủ có việc cần bán nhanh nên ra giá đầu tư siêu hấp dẫn 203tr/ mét vuông✔ MT rộng✔ Đường oto tránh , thông...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 46 m2 tại Phường Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,86 tỷ

      14.86 tỷ 46 m2 323,05 triệu/m2
      🌿 Một ngôi nhà đúng nghĩa “cao cửa rộng nhà” – để mỗi ngày trở về là một niềm hạnh phúc.✔️ 5 tầng KCBT chính chủ ở rất giữ gìn chỉn chu chăm sóc✔️ Không...
      Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 26 m2 tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 26 m2 267,31 triệu/m2
      BÁN NHÀ BA ĐÌNH – ĐỘI CẤN – NGỌC HÀ – GIANG VĂN MINH5 TẦNG – 3 PN – bìa đỏ CHÍNH CHỦ – GIÁ 6.95 tỉCần bán nhà trung tâm Q. Ba Đình, vị trí đẹp kết nối...
      Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán CCMN Khâm Thiên 56m, 7 tầng thang máy, 12 căn hộ 1 khách 1 ngủ, gần phố, DT 1 tỷ, 15.6 tỷ

      15.6 tỷ 56 m2 278,58 triệu/m2
      BĐ137 Siêu phẩm chung cư dịch vụ phố Khâm Thiên – Đống Đa, DT 56m2, xây 7 tầng thang máy, MT 6m cực đẹp, 12 chung cư, 1 khách + 1 ngủ, thiết kế hiện...
      Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 5 m2 280 triệu/m2
      CHỈ 1.5 tỉ - HÀNG HIẾM "TỰA SƠN HƯỚNG LỘ" TẠI ngã 4 XUÂN MAIô tô Regular", Robô tô, Arial; WHITE-SPACE: normal; WORD-SPACING:TEXT-TRANSFORM: none;...
      Đường 201, Xuân Mai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 88 m2, thỏa thuận tại Đường Đặng Thai Mai - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 88 m2
      Nhu cầu sang nhượng chung cư 2 ngủ góc Dleroi Soleil 106m vị trí 2 góc view phố đi bộ Đặng Thai Mai và Xuân diệu vườn hoa cây xanh của tòa nhà đầy ...
      Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 330 m2, giá tốt tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 330 m2
      căn biệt thự trên không - Penthouse The Zei 330 mét vuông. Vị trí đắc địa tại trái tim Mỹ Đình. Tầm view vạn người mê !!!* Penthouse The Zei nơi...
      Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 330 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 330 m2
      căn biệt thự trên không - Penthouse The Zei 330m2. Vị trí đắc địa tại trái tim Mỹ Đình. Tầm view vạn người mê !!!* Penthouse The Zei nơi hưởng thụ không...

      Sở hữu ngay nhà 56 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 56 m2 241,08 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Bạch Mai, Q. Hai Bà Trưng, DT 56m2, MT rộng, xây mới kiên cố, thang máy hiện đại, đầy đủ nội thất. + Lưu ý: Căn này cắt lỗ nên...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      BÁN NHÀ HOÀNG MAI - HAI BÀ TRƯNG - BỜ SÔNG SÉT - 6.82 TỶ * 37M2 - ĐẦU TƯ - 038.248.7733

      6.82 tỷ 37 m2 184,33 triệu/m2
      BÁN NHÀ HOÀNG MAI -  HAI BÀ TRƯNG - BỜ SÔNG SÉT - 6.82 TỶ * 37M2 - ĐẦU TƯ - 038.248.7733Ngay đường bờ sông Sét -  Hoàng Mai. Mặt tiền...
      Đường Đường Giáp Nhị, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 37 m2, hướng Tây-Bắc tại Hoàng Mai, giá 6,86 tỷ

      6.86 tỷ 37 m2 185,41 triệu/m2
      BÁN NHÀ HOÀNG MAI -  HAI BÀ TRƯNG - BỜ SÔNG SÉT - 6.82 TỶ * 37 mét vuông - ĐẦU TƯ - 038.248.7733Ngay đường bờ sông Sét -  Hoàng...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 46 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 6,21 tỷ

      6.21 tỷ 46 m2 135 triệu/m2
      ✨ CÓ NHỮNG QUYẾT ĐỊNH CÀNG MUA SỚM CÀNG ĐỠ ÁP LỰCNhiều a/c 35+ ở thành phố Hà Nội sau nhiều năm thuê nhà thường nói: “Giá như mua sớm vài năm…”Hiện em có...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 86 m2, giá 7,9 tỷ tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      7.9 tỷ 86 m2 91,87 triệu/m2
      căn hộ Imperia garden 423 Minh Khai 86m2 chỉ tầm 8 tỉ. nằm tòa nhà nằm trên mặt phố Minh Khai, tiện ích đầy đủ, đối diện Times city, gần các trường đại ...
      Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn 58 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.05 tỷ 58 m2 52,59 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ Đặng Xá, Gia Lâm, 58m², giá 3,05 tỉ (sỗ sẵn sàng giao dịch)+ Thiết kế: 2ngủ, 1khách, bếp,  toilet..+ Nội thất: full còn tốt,...
      Đường Quốc Lộ 5, Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!