Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 10.753 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,7 tỷ

      28.7 tỷ 125 m2 229,6 triệu/m2
      - lô đất đẹp trung tâm P. Thạch Bàn Bàn Long Biên, phố Ngọc Trì Cổ Linh, đường rộng thênh thang, 6 làn xe đoạn đẹp nhất phố.+ Thông số: 125m2, MT 6m.Hiện...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 530 m2, mặt tiền 26m tại Long Biên - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 530 m2 49,06 triệu/m2
      3 MẶT NGÕ - MT SIÊU KHỦNG - CHIA LÔ BÁN KHÔNG MẤT ĐẤT - RẤT GẦN PHỐ - GIÁ SIÊU HẠT DẺMô tả + Vị trí: miếng đất mặt ngõ tương đối rộng oto tránh, rất gần...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 140 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 21,7 tỷ

      21.7 tỷ 140 m2 155 triệu/m2
      Cần bán nền đất phố Nguyễn Văn Trỗi Hà. DT 140m, MT rộng, xây cao tầng thoải mái, vị trí đắc địa thích hợp xây toà văn phòng, chung cư dịch vụ, hotel…...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 330 m2, mặt tiền 12m tại Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 330 m2 63,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất mặt phố Liêm Mạc, Bắc Từ Liêm, vỉa hè, oto tránh đỗ 24/7, KD các kiểu, sổ đẹp thông số vàng, MT rộng. Quy hoạch ổn định.+ DT:...
      đường Liên Mạc, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà phố 75 m2 tại Phố Dịch Vọng Hậu - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 75 m2 360 triệu/m2
      Căn mặt phố Dịch Vọng Hậu. Vỉa hè 6m, nằm vị trí đẹp sầm uất nhất phố, 75 mét vuông, giá giảm chào hơn 27 tỉ.Căn mặt phố nằm vị trí giữa lòng phố liên...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m , giá 27,4 tỷ

      27.4 tỷ 73 m2 375,35 triệu/m2
      Phải thật nhanh - ngôi nhà rất hiếm - phân khúc dưới 30 tỉ không có căn thứ hai!+ cực hiếm - Mặt Phố Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy.(*) Gọi xem ngay: 0987 881...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Trần Dũng Bđs Triệu Đô Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất 170 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 170 m2 164,71 triệu/m2
      THỬA ĐẤT ĐẸP GẦN MẶT PHỐ HỒNG TIẾN LÔ GÓC XE CÔNG QUA NHÀ .PHÙ HỢP XÂY TOÀ NHÀ KD .MT 10M 3 BƯỚC RA PHỐ HỒNG TIẾN - + DT: 170m² - NHỈNH 28 tỉ . thỏa ...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất dự án 137 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 137 m2 218,98 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp sát phố Lạc Long Quân - cách Hồ Tây 30m - phù hợp xây building, apartment cao cấp cho người nước ngoài thuê.DT 260m2.MT 9m.Giá 35 tỉ.+ KD...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 247 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 247 m2 97,17 triệu/m2
      Bán đất phân lô căn biệt thự 31ha Trâu Quỳ Gia Lâm, cạnh ủy ban nhân dân Q., Vin, Hanhomes Bluestar - 247 mét vuông, MT 12.5m, giá 24xxx tỉ(Có...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Long Biên - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      Đất Ngọc Thuỵ DT 200m2 MT 10m, mặt đường 18m vỉa hè, cạnh trường Pháp Alex, giá siêu mềm 125tr/m2.- Thông số vàng thích hợp xây văn phòng, chung cư cho...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 96 m2, mặt tiền 6m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 96 m2 208,34 triệu/m2
      + Vị trí thửa đất quá đẹp gần ngã 4 Việt Hưng, Vũ Đức Thận, đường rộng vỉa hè lớn, thửa đất đối diện khu đất kim cương Q. Long Biên.+ Mặt phố Việt Hưng...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất dự án 247 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 25,7 tỷ

      25.7 tỷ 247 m2 104,05 triệu/m2
      Cần bán miếng đất khu 31 Ha, thị trấn Trâu Quỳ -Gia Lâm. S = 247 m2, mt = 12,5 m, gần trung tâm hành chính huyện, tiện ích đầy đủ, KD hoặc xây căn biệt ...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán đất nền 6100 m2, mặt tiền 60m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 24,4 tỷ

      24.4 tỷ 6100 m2 4 triệu/m2
      sang nhượng nền đất nghỉ dưỡng tại Tiến Xuân - Thạch Thất DT 6100 mét vuông bám đường bê tông gần 60m.Hiện trạng sổ hồng riêng. Cách trung tâm Thủ...
      Đường Đồng Dâu, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 123 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 123 m2 234,15 triệu/m2
      Thông số: 123m2, MT 5m70.- Vị trí đắc địa đẹp nhất phố Cổ Linh, Hồng Tiến, Thạch Bàn, vỉa hè rộng thênh thang, đường 6 làn xe, oto dừng đỗ thoải mái.- Hiện...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 150 m2 160 triệu/m2
      - Bán đất tại ngõ 236 âu cơ , Quảng an , Tây Hồ Thủ đô Hà Nội .- bìa đỏ 150m.- MT 7m.- Giá 160 tr/m .- Đường Ôtô vào tận nơi.- Vị trí sát chợ hoa âu cơ...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 130 m2 207,7 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Q. HBT gần Time City130m²- MT 5m 27 tỉTổng mảnh 200m²- MT 9m.mua cả thỏa thuận thêm chủ
      Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 127 m2, mặt tiền 8m tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29,21 tỷ

      29.21 tỷ 127 m2 230 triệu/m2
      Bán đất đấu giá khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu, vị trí vàng Cầu Giấy, 230 tr/m2. contact: 0985 166 *** 0985 166 ***.Chuyên...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Trần Thái Tông, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh đất 250 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 250 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất đẹp mặt đường An Dương Vương, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, TP Hà Nội.S: 250m2, MT: 9m, hậu: 9m Tây Bắc View trực diện sông...
      Đường An Dương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.