Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 10.753 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán gấp đất nền dự án 127 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29,21 tỷ

      29.21 tỷ 127 m2 230 triệu/m2
      Bán đất đấu giá khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu, vị trí vàng Cầu Giấy, 230 tr/m2. call ngay: 0985 166 *** 0985 166...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Dịch Vọng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán đất nền 3060 m2, mặt tiền 50m tại Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 3060 m2 8,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất, mặt phố Phạm Văn Đồng, DT rộng 3060 mét vuông, (ba nghìn sáu mươi m2) giá nhỉnh chỉ hơn 8 tr / 1 mét vuông.+ MT rộng 50m,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 250 m2, mặt tiền 12m tại Đường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 250 m2 88 triệu/m2
      Bán đất Thượng Thanh, Long Biên, thành phố Hà Nội:* Vị trí đất bán thuộc khu Tái Định Cư Thượng Thanh, phân lô vỉa hè 4m, đường trước nhà 15m, đất bán...
      Dự án Khu đô thị Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 250 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lâm Du - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 250 m2 106 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay miếng đất 250m2 mặt phố Lâm Du, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội.Thông tin như sau:+ DT: 250m2;+ MT: 6 mét, nở hậu...
      Đường Lâm Du, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 70 m2, mặt tiền 6m tại Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 70 m2 297,15 triệu/m2
      Bán lô đất phố Ngụy Như khôngn Tum, Thanh Xuân - DT 70m2, MT 6,5m vuông vức.- DT: 70m2, MT = hậu 6,5m, vỉa hè rộng, cách phố 30m, ngõ thông ô bàn cờ.-...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 145 m2, mặt tiền 25m tại Phúc La - Hà Đông - Hà Nội, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 145 m2 171,04 triệu/m2
      Bán 145 mét vuông đất KĐG Phùng Hưng, lô góc 2 MT vỉa hè cực rộng, xây toà VP 9 tầng như ý.- miếng đất đẹp ngay sau mặt đường Phùng Hưng, cạnh viện...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất 70 m2 tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      Tầm tài chính hơn 20 tỉ sở hữu ngôi nhà mặt phố vip trung tâm Q. Đống Đa trước nhà vỉa hè ô tô tránh dừng đỗ. DT 70m2 nhà xây 5 tầng kiên cố chắc chắn....
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 22,2 tỷ

      22.2 tỷ 120 m2 185 triệu/m2
      - Đất mặt đường Trần Cung.- Cách viện E 500m.- MT rộng 6m phù hợp KD.- bìa đỏ đầy đủ, bao phí sang tên.
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 255 m2, mặt tiền 15m tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 26,78 tỷ

      26.78 tỷ 255 m2 105 triệu/m2
      Bán đất mặt ngõ Trần Thủ Độ - oto tải tránh - MT rộng - KD văn phòng.DT: 255 mét vuông, cấp 4, MT: 15m.Nhà vị trí đẹp, trước nhà oto tải tránh, cách 1...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 110 m2, mặt tiền 7m tại Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 110 m2 245,46 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp, đẹp nhất phố Lê Đức Thọ xung quanh xây 9 tầng thang máy, KD ngày đêm.- lô đất có MT siêu khủng hiếm, sổ rất đẹp trước sau như một rất...
      Đường Dương Khuê, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất nền 68 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 68 m2 294,12 triệu/m2
      Bán đất DT 68 mét vuông MT 8.5m mặt phố Trịnh Công Sơn, Tây Hồ, TP Hà Nội.nền đất vuông vức và MT rộng cho nên rất đẹp.nền đất nằm ở vị trí đẹp...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 27,4 tỷ

      27.4 tỷ 60 m2 456,67 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT PHỐ - VIEW HỒ TÂY - VỈA HÈ - KD ĐỈNH - VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT PHỐ TRÍCH SÀI.MÔ TẢ:+ nhà cấp 4, chủ đang cho thuê, vỉa hè rộng, KD tấp nập, ngay bên...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Cần bán miếng đất hoa hậu tại khu đấu giá Tầm Dâu, Việt Hưng:+ DT: 99,5m2+ MT: 6,5m+ Hướng: hướng Đông Nam+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang tên ngay+...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 236 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 21,71 tỷ

      21.71 tỷ 236 m2 92 triệu/m2
      + DT: 236m2.+ Khổ đất vuông vức không lỗi phong thủy, MT bằng mặt hậu: 11.8m.+ Mặt đường 12m oto tránh.+ Đông Bắc.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, không...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 102 m2 tại Phố Hạ Đình - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 102 m2 254,91 triệu/m2
      Bán nền đất mặt phố Hạ Đình, vị trí vô cùng đẹp view trực diện ra hồ rất thoáng, phong thuỷ rất tốt.Nhà 2 MT rộng trước sau, phía sau nhà là mặt ngõ oto,...
      Phố Hạ Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp đất 123 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 123 m2 187 triệu/m2
      nền đất có vị trí rất đẹp, gần phố, khu phân lô, oto chạy vòng quanh, vào nhà.nền đất vuông vức, nở hậu, MT rộng hiếm, thoáng 2 mặt trước sau. DT...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      Trần Thị Tuyết Nhung Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 230 m2, mặt tiền 11m tại Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 230 m2 130,44 triệu/m2
      Bờ Hồ Tây Phố Trích Sài - oto tránh vào nhà - thổ cư xây building apartment - nhỉnh 30 tỉ.(giá vô địch - mời các NĐT).- 230 mét vuông MT 11m vuông đét...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 800 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 800 m2 30 triệu/m2
      Chủ cần bán miếng đất siêu to và hiếm tại Hà Đông.Với tổng DT 800 mét vuông nằm ngay trên trục đường to, 2 oto tránh nhau.Nằm trên vị trí rất đẹp và...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá