Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 10.753 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu chung cư The Manor, 4 phòng ngủ, 371 m2, giá 21,8 tỷ

      21.8 tỷ 371 m2 58,77 triệu/m2
      đc chính chủ tin tưởng gửi bán duplex tại The Manor Mễ Trì.DT căn hộ chung cư 371 m2 thiết kế 4 phòng ngủ - 3VS.Cửa vào hướng Tây Bắc, logia...
      Dự án The Manor, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Sky Park Residence, 292 m2, giá 30 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 292 m2 102,74 triệu/m2
      chính chủ gửi bán Penthouse Sky Park Residence.DT 292 mét vuông.chính chủ đã setup sẵn nội thất đầy đủ.giá 30 tỉ.Tư vấn nhiệt tình chính xác nhất.-...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ

      25.5 tỷ 305 m2 83,61 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP - HÀNG HIẾM - căn duplex SÂN VƯỜN - TẶNG đầy đủ nội thất ĐẲNG CẤP.* Mô tả:+ Cả tòa nhà chỉ có 2 căn hộ thông tầng sân vườn, trong...
      Dự án Roman Plaza, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Golden Westlake, 4 phòng ngủ, 300 m2, giá 24,5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      24.5 tỷ 300 m2 81,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ căn hộ duplex căn hộ chung cư Golden Westlake DT 250m2 + 50m2 sân vườn, lô góc view hồ Tây và nội khu cây xanh bể bơi. Không...
      Dự án Golden Westlake, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 340 m2, giá 30 tỷ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      30 tỷ 340 m2 88,24 triệu/m2
      Penthouse tầng 26 27 đc suất ngoại giao chưa có nhu cầu ở cần bán.View nhìn hồ, nhìn vào TP đồng bộ.DT 340m2 cửa vào hướng Đông Nam logia hướng Tây ...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán đất 14000 m2, mặt tiền 100m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 14000 m2 2 triệu/m2
      - DT: 1,4ha (14.000 mét vuông) đất ở + vườn + rsx.- Thế đất cao thoáng view cánh đồng có suối chảy trong đất thuận tiện đi lại.- Giá chính chủ thu về...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2, mặt tiền 7m tại Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 120 m2 225 triệu/m2
      Mặt ngõ oto tránh, thông phố An Trạch, Hào Nam, KD sầm uất. Khu Víp nhất Q. Đống Đa hiếm đất to bán, vài bước chân ra ga tàu điện trên cao, Văn Miếu Quốc...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 310 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 310 m2 96,78 triệu/m2
      Chính chủ giảm 4 tỉ để giao dịch ngay mảnh đất 310 mét vuông, căn hộ góc 3 mặt Trịnh Văn Bô giá 30 tỉ. gọi ngay: 0888 486 ***- Vị trí: Khu phân lô...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất 77 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 77 m2 259,75 triệu/m2
      Mặt Phố Nguyễn Văn Cừ, vỉa hè rộng. Cách cầu Chương Dương chỉ 500m. Có thể KD hoặc làm văn phòng. Giá chạm đáy, chính chủ cần bán nhanh, Ac có nhu cầu LH...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 4m tại Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 95 m2 278,95 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm Q. Tây Hồ, giao thông thuận tiện.+ Kết nối các tuyến phố Trích Sài, Văn Cao, Đồng Cổ,... hệ thông giao thông đồng bộ.+ Đối diện dự án Sun...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất tại phố Đội Cấn - Ba ĐìnhDT 200m2 x 10m MTĐẤT VƯỢNG KHÍ - DÂN TRÍ CAO - oto VÀO ĐẤTPhù hợp xây BT ở, hotel, tòa nhà dịch vụ dòng...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 21,8 tỷ

      21.8 tỷ 130 m2 167,7 triệu/m2
      chính chủ khó khăn cần bán ngay miếng đất mặt đường cổ linh giá chỉ 168 tr/1  mét vuông.+ DT 130  mét vuông.+ Lô góc 2mặt thoáng. 1 mặt đường...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 220 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 220 m2 95,46 triệu/m2
      + LÔ GÓC - oto TRÁNH 2 MT - XÂY căn biệt thự SÂN VƯỜN THÌ TUYỆT VỜI.+ CÓ THỂ PHÂN LÔ XÂY 3 CĂN 6 TẦNG THANG MÁY MT 4M BÁN THÌ QUÁ HIẾM. ĐẤT LÔ GÓC - MT...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nền đất 154 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 154 m2 181,82 triệu/m2
      miếng đất toạ lạc tại mặt ngõ Nhật Chiêu - Lạc Long Quân - cách 1 nhà ra mặt hồ - ô tô vào thẳng đất - Đầu tư xây chung cư dịch vụ cực kỳ tiềm năng* DT:...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 82 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 82 m2 274,4 triệu/m2
      Cần bán lô đất ngõ Phạm Tuấn Tài.DT 82m. MT 7.55m. Vị trí : Lô góc 2 mặt đều ô tô tránh. Ngõ thông.Khu vực gần các trường đại học lớn.Phù hợp xây toà...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 117 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 117 m2 243,59 triệu/m2
      - DT 117 mét vuông, MT 5.6m, hậu nở 6.5m, Đông Bắc.- Vỉa hè trước đất rộng 7m, vị trí đất thuộc P. Thạch Bàn, mặt đường Cổ Linh rộng 40m, KD buôn bán...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 250 m2 84 triệu/m2
      + Vị trí mặt ngõ 264 Ngọc Thuỵ đường oto tránh, KD, sát đường 30m đang thi công và chuẩn bị thông đường, đất phù hợp chia lô hoặc xây căn biệt thự sân...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 120 m2 237,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất mặt phố Cổ Linh, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên: DT và MT rộng, vỉa hè 8m, cực lts tưởng xây tòa nhà, văn phòng... KD đỉnh...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.