Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.052 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 68,4 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 68,41 m2 67,26 triệu/m2
      🔥 căn hộ chung cư B10C -  khu đô thị NAM TRUNG YÊN - 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh - Ở NGAY🔥Vị  trí: Trung Tâm Q. Cầu Giấy,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 323 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 69 tỷ

      69 tỷ 323 m2 213,63 triệu/m2
      6 TẦNG THANG MÁY - NGÕ NÔNG RỘNG oto - GẦN PHỐ - KD căn hộ dịch vụ DÒNG TIỀN - DOANH THU TRÊN 320 tr/THÁNGMô tả chi tiết:+ Vị trí nhà 6 tầng căn hộ ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Quỳnh Lôi - Hai Bà Trưng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      Nhà còn rất đẹp và mới, mặt ngõ thông, oto qua nhà, ở và KD đều hoàn hảo, vào đc từ nhiều tuyến phố chính (Quỳnh Lôi - Kim Ngưu - Thanh Nhàn... ).- DT 50m²,...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 75 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      ⭕️ GỐC ĐỀ MINH KHAI – ngõ tương đối rộng 4M – NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN – 75m2 GIÁ 13.x tỉ✅ DT: 74m2✅ MT: 4m✅ Kết cấu: khung cột✅ Giá: 13.tỉ——————————————📍...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 45 m2 tại Ngõ Hoà Bình 2 - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      ⭕️ 1 NHÀ RA MẶT PHỐ MINH KHAI – VỊ TRÍ KD ĐẸP – TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG - ô tô TRÁNH✅ DT: 45m²T1✅ Giá: 16.x tỉ——————————————📍 cách Mặt phố Minh Khai 1 nhà...
      Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 125 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Hòa Lạc đang thiếu dần những lô: ✔️ Đường rộng ✔️ Gần trường đại học ✔️ Gần công nghệ cao ✔️ Có thể khai thác dòng tiền ngayVà đây là một trong số ít quỹ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Tìm mỏi mắt Long Biên không có căn nào RẺ hơn. Ruby CT3-Phúc Lợi Long Biên. liên hệ ngay Phượng 0979 209 391. Căn 3N2W 70m giá chỉ còn hơnn 4 tỉchính chủ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

      KHƯƠNG ĐÌNH 6 TẦNG - NGÕ THÔNG - 2 THOÁNG - GẦN PHỐ - FULL NỘI THẤT

      11 tỷ 35 m2 314,29 triệu/m2
      Nhà đẹp Khương Đình - cách mặt phố khoảng 30m - ngõ thẳng tắp dễ đi - gần trường học và Hồ Hạ Đình - khu vực tiện ích đầy đủ, phát triển mạnh.Nhà xây khoảng...
      Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 53 m2 tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 53 m2 386,8 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, thẳng 50m ra mặt phố Đại La, ôtô đỗ cửa vào nhà thoải mái, là tuyến Vành Đai 2.5 đã Quy Hoạch ổn định, vô cùng thuận tiện để di chuyển mọi địa...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Trong khi đất quanh khu ĐH và công nghệ cao ngày càng tăng giá thì tại Phú Cát vẫn còn mảnh đất đẹp với mức tài chính cực hợp lý.📍 mảnh đất sở hữu: ✔...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 53 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 53 m2 292,46 triệu/m2
      Chủ hiện đang giảm trực tiếp 800 tr✔ Ngõ 5m thông bàn cờ✔ Lô góc thoáng sáng✔ 6 tầng thang máy✔ nội thất đầy đủ✔ KD đỉnhRa Big C, Aeon, cầu Vĩnh Tuy đều...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán chung cư 52 m2, hướng Đông, giá 1,55 tỷ tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      1.55 tỷ 52 m2 29,81 triệu/m2
      căn hộ A1 Thụy Khuê - Lạc Long Quân - Tây Hồ Hệ thống PCCC hiện đại như căn hộ cao cấp.SHR sở hữu vĩnh viễn.căn hộ chung cư gần nhiều trường học -...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 52 m2, hướng Đông, giá 1,65 tỷ tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.65 tỷ 52 m2 31,74 triệu/m2
      căn hộ chung cư C1 Quan Hoa - Nguyễn Khánh Toàn - Cầu GiấyHệ thống PCCC hiện đại. Đạt tiêu chuẩn 2025.Thang thoát hiểm, lối thoát nạn đầy đủ.Gần các...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 55 m2, hướng Đông, giá 1,4 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.4 tỷ 55 m2 25,46 triệu/m2
      Bán căn hộ giá rẻ N1 Lĩnh Nam - Tam Trinh - Cầu Mai Động. Thiết kế mới với hệ thống chữa cháy hiện đại.Lối thoát hiểm thoát nạn đầy đủ.full nội ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 52 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Minh Khai - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.35 tỷ 52 m2 25,97 triệu/m2
      Bán trực tiếp căn hộ C1 Minh Khai - Dương Văn Bé - Tân Khai - Gần TimeCity. Hệ thống PCCC hiện đại, đạt tiêu chuẩn mới.Thang thoát hiểm, lối thoát nạn...
      Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 55 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Ô Chợ Dừa - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      1.8 tỷ 55 m2 32,73 triệu/m2
      căn hộ chung cư C1 Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa.Hệ thống PCCC hiện đại như căn hộ chung cư cao cấp.chung cư gần nhiều trường học - siêu thị - chợ -...
      Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 55 m2, hướng Tây, giá 1,65 tỷ tại đường Mễ Trì - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.65 tỷ 55 m2 30 triệu/m2
      căn hộ giá rẻ C3 Mễ Trì - Phạm Hùng - Gần Bến Xe Mỹ Đình - Nam Từ Liêm Hệ thống chữa cháy, báo cháy theo tiêu chuẩn mới hiện đại.Gần ĐH Ngoại Ngữ,...
      đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!