Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      Nhà Mới Hoàn Thiện - Mới 100  phần trăm.Bán nhà đường Lê Văn Sĩ, gần Hoàng Thị Loan - Hoà Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Giá chỉ 4 tỉ 8 - cách biển...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá tốt tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 56 m2
      Danang Landmark Tower - chăm sóc sức khỏe toàn diện với hệ tiện ích chuẩn wellness.Dù thời gian biểu bận rộn, dân cư Danang Landmark Tower vẫn có thể thoải...
      Dự án Landmark Tower Đà Nẵng, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 33 m2 50 triệu/m2
      - Cơ hội sở hữu chung cư cao cấp ngay bên cạnh sông Hàn, trung tâm thành phố Đà Nẵng, SHR lâu dài.- Vị trí ngay bên cầu Trần Thị Lý, Q. Ngũ Hành Sơn, TP...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 58 m2 61,73 triệu/m2
      Siêu phẩm 3 tầng xem là mê TTTP đường Bình An 7 Q. Hải Châu nội thất đầy đủ nhỉnh 3 tỉ.DT đất XD: 170m2.Tiện ích: Gần chợ, gần trường đầy đủ tiện...
      Đường Bình An 7, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 42 m2 tại Đường Hải Phòng - Tân Chính - Thanh Khê, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 42 m2 79,77 triệu/m2
      Nhà 3 tầng kiệt Hải Phòng, vị trí ngay TTTp, nhà mới full nội thất* DT 42 mét vuông, diện tích sử dụng 120m2* Đường 4m* Công năng: 3 phòng ...
      Đường Hải Phòng, Phường Tân Chính, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 40 m2 52,5 triệu/m2
      Bán nhà gác đúc kiệt Ngô Quyền , Sơn TràCông năng gồm 2 phòng ngủ , 2 nhà vệ sinh , pkhach , pthoDTĐ : 40M ( Tây Nam ) Giá : 2Tỷ1 có tlliên ...
      Đường Ngô Quyền, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 77 m2 tại Đường Lê Hữu Trác - An Hải Đông - Sơn Trà, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 77 m2 64,81 triệu/m2
      - Vị trí nằm kiệt đường nhựa 5m5 Lê Hữu Trác, Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT 77m2- Kiệt trước nhà trải nhựa 6m, oto đậu đỗ thoải mái.- Vị trí ven biển Mỹ Khê, chợ...
      Đường Lê Hữu Trác, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 96 m2 tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 96 m2 41,15 triệu/m2
      - Nhà 2 Tầng siêu phẩm căn biệt thự mini sau lưng MT Trần Cao Vân tặng Fuul nội thất.- Vị trí đẹp kiệt thông, Đậu đỗ oto 100 phần trăm nội thất xịn...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 307 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 307 m2
      Mô tả.+ Vị trí đẹp hiếm có, gần siêu thị, gần chợ, gần trường, gần BV, cà phê, ăn uống dịch vụ không thiếu gì. Mua để vừa ở vừa KD quá hợp lý.+ Phố Đinh...
      Đường Đinh Gia Trinh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ An 1 - Ngũ Hành Sơn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán nhà 2 tầng đường Mỹ An 18 - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.Vị trí: Thoáng mát, gần sông Hàn thơ mộng, cư dân đông đúc, tiện ích đầy đủ, cách ĐH Kinh Tế và chợ...
      Đường Mỹ An 18, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá tốt tại Đường Trần Thị Lý - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 68 m2
      căn hộ chung cư cao cấp tại The Panoma Đà Nẵng, nằm trong tổ hợp cao cấp Suncosmo Residen của CĐT Sun Group.- Tọa lạc 4 MT trên những cung đường huyết...

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Mường Thanh Sơn Trà, Đà Nẵng.căn hộ chung cư tầng cao sở hữu view biển đẹp.DT 60m2 gồm 2  phòng ngủ 2...
      Dự án Mường Thanh Sơn Trà, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cao Thắng - Hải Châu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 58 m2
      Nhà này mà không mua thì không có căn nào giá dưới 2 tỉ ngay Hải Châu mà DT lớn gần 60m2. Mua nhà cho con gái ở đi học nay con gái đã lớn và xin việc nơi...
      Đường Cao Thắng, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN tại Hiyori Garden Tower.+ + đc: Đường Võ Văn Kiệt, Hải Châu, Đà Nẵng.+ + DT: 65m2.+ + Giá mở bán: 3.6 tỉ.Hiyori Garden Tower -...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      Dự án Sun Cosmo nằm trên quỹ đất hiếm hoi ven Sông Hàn, TP Đà Nẵng. Kết nối trực tiếp ra biển Mỹ Khê, Sân Bay QT Đà Nẵng.Với các tiện ích sống nội khu đẳng...

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,7 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.7 tỷ 50 m2 54 triệu/m2
      - Cần bán nhanh căn căn hộ chung cư Panoma của tập đoàn Sun Group ngay cầu Trần Thị Lý.- Vị trí trung tâm Đà Nẵng.- MT sông Hàn.- DT 50 mét ...

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 125 m2 30,8 triệu/m2
      Bán nền đất Trung Nghĩa 9 - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Đường 7m5 - gần đường lớn Nam Trân và bến xe trung tâm Đà Nẵng.DT 125  mét vuông. Ngang...
      Đường Trung Nghĩa 9, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 66 m2, hướng Đông - Bắc tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 66 m2 26,52 triệu/m2
      Cần bán đất K268 Tô Hiệu.Cách Hoàng Thị Loan 100m.Cách biển 500m.Cách bến xe 500m.Gần chợ, gần trường học.Khi cư dân đông, không ngập lụt.Thuận tiện di...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      P
      Trần Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!