Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      Siêu phẩm toà văn phòng sát ngay góc ngã 4 phan đăng lưu - giao nguyễn hữu thọ vị trí cực kì vip tuyến đường đẹp nhất Đà Nẵng . Toà văn phòng đc xây dựng ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cung - Cẩm Lệ, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 75 m2 53,2 triệu/m2
      Chủ cần tiền gấp bán gấp ngôi nhà 2 tầng còn rất mới chỉ cần xách va li vào ở. Đây là ngôi nhà rẻ nhất Khuê Trung chỉ 3,x tỉ còn thỏa thuận thêm. Ac...
      Đường Đội Cung, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất nền đường 7m5 dự án Dragron Smart City , Liên Chiểu , Tp Đà Nẵng.- Hạ tầng đẹp, quy hoạch bàn cơ trục thông, với hàng trăm căn nhà phố...
      Dự án Dragon City Park, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đường Hoà Phú 4 ngay sát Q. Liên Chiểu gần ngã tư Nguyễn Sinh Sắc và Hoàng Thị Loan.DT 80 mét vuông ngang 5m.Đông Nam.Với kết cấu hiện...
      Đường Hòa Phú 4, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Lộ Trạch - Hải Châu, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      - bán ngay nhà 4 tầng MT Nguyễn Lộ Trạch, Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng.- DT sổ 111.5 mét vuông (5x22.5m). DT thực tế 120 mét vuông.- Nhà 4...
      Đường Nguyễn Lộ Trạch, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 12 tầng, 162 m2, mặt tiền 9m tại Đường An Thượng 34, giá 41 tỷ

      41 tỷ 162 m2 253,09 triệu/m2
      bán ngay toà chung cư biển An Thượng.Diên tích 162m2 ngang 9m.Thiết kế 12 tầng cả hồ bơi.Với 26 phòng chung cư, có nhà hàng, hồ bơi sân thượng, chuẩn 3...
      Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 130 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô hoa hậu Goldenhill - view công viên trực diện.Dt: 130 mét vuông Tây Nam trục đường 7,5m lề 4m lót đá granit - trục này thông...
      Dự án Golden Hills City, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Ngũ Hành Sơn, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 90 m2 48,89 triệu/m2
      Khu vực trung tâm, ngay biển Sơn Thủy, cạnh đường Lê Văn Hiến, Trường Sa. Đường trước nhà rộng oto tránh + vỉa hè 3 mét.+ bìa đỏ 90m2, ngang 5m dài 18 mét....
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 18,5 tỷ tại Phố Lương Định Của - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      18.5 tỷ 300 m2 61,67 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán ngay thiện chí thỏa thuận giá cực kỳ rẻ, giá cắt lỗ như giá đất.- PHỐ Lương Định Của, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng. Thiết kế phong...
      Phố Lương Định Của, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,85 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.85 tỷ 35 m2 52,86 triệu/m2
      Sun Group bán chung cư ven sông Hàn ngay chân cầu Trần Thị Lý CK lên đến 21 phần trăm.Tọa lạc vị trí đắc địa thuộc tổ hợp KĐT năng động 3,5ha đầu...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Siêu phẩm căn hộ biển À La Cartel tầng cao 2PN view biển chủ cần tiền bán lỗ gấp sổ hồng có sẵn

      Thỏa thuận 0 m2
      Hàng siêu hiếm bán căn siêu đẹp tầng cao À La Carte Đà Nẵng.- CC thiện chí bán, nên chỉ tiếp khách thiện chí không qua môi giới.- DT 66.4m2 tầng cao, nội ...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 350 m2, giá 12 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12 tỷ 350 m2 34,29 triệu/m2
      * Cần tiền bán giá rẻ biệt thự 5 PN full hồ bơi nhận nhà ở ngay sổ hồng riêng lâu dài vĩnh viễn giá siêu mềm nhất thị trường.-----------------------1....
      Dự án The Point, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse 4 tầng, 240 m2, giá tốt tại Hải Châu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 240 m2
      Chính chủ cần bán 2 ngôi nhà liên kế đường Nguyễn Lộ Trạch đối diện trường Skyline, Lotte Mart, Asian Park.Vị trí trung tâm các tiện ích, xung quanh đầy...
      Dự án Regal Pavillon Đà Nẵng, Đường Nguyễn Lộ Trạch, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Sinh Sắc, giá 4,09 tỷ

      4.09 tỷ 80 m2 51,13 triệu/m2
      1/ Vị trí căn nhà.+ Đường 5m5 vỉa hè 3m Hòa Phú, đối diện UB Q. Liên Chiểu, gần đại lộ Nguyễn Sinh Sắc và Hoàng Thị Loan.2/ Mô tả chi tiết.+ DT đất 80m2...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà 2 tầng, 100 m2 tại Phường Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Nhà 2 tầng đối diện công viên - MT đường 5m5 Cổ Mân DT 100 mét vuông.- Vị trí đường 5m5 vỉa hè 3m.- Đường thông tứ tung, ô tô trong nhà, xe con đậu...
      Đường Cổ Mân 1, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 tầng mới đầy đủ nội thất kiệt ô. Tô đường Điện Biên Phủ thông Thái Thị Bôi - giá rẻ nhất.Vị trí KD buôn bán đông đúc. Tiện ích...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Đức Thông - Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Siêu vị trí! Bán nhà ngay MT Trần Đức Thông anh em MT Vương Thừa Vũ, 3 lầu giá 6.5 tỉ TL.Siêu vị trí.Bán căn nhà phố đường Trần Đức Thông, Phước Mỹ,DT:...
      Đường Trần Đức Thông, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố shophouse 3 tầng, giá 2,2 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      2.21 tỷ 0 m2
      01/ Vị trí vàng.- Vị trí trung tâm khu vực Logistic và công nghệ cao.- liên kế khu công nghiệp Liên Chiểu với hơn 330 ngàn công nhân.- Từ dự án có thể...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!