Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sơn - Hải Châu, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 95 m2 87,37 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà 4 tầng mới 100 phần trăm đầy đủ nội thất - Q. Hải Châu.DT: 95 mét vuông (hướng Đông tứ mệnh).5 PN 5  phòng vệ sinh...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Minh 1, giá 5 tỷ

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      MT khu biển Hòa Minh, view đẹp, gần công viên.- Nhà 3 tầng vừa xây Hoà Minh 19, gần ngã tư Hoàng Thị Loan & N Sinh Sắc.- Đường 5,5m + lề 3m.- DT 5 x 17m =...
      Đường Hòa Minh 19, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Tôi cần bán toà căn hộ chung cư mới view sát cầu Rồng, sông HànĐã hoàn công đầy đủ, phòng cháy chữa cháy chuẩn chỉnh.DT: 4.5x20 = 90 m2 Công năng:- 5...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Nằm // đường võ chí công ,vị trí thông thoáng ,miếng đất sạch đẹp không cống trụ, KDC mới nhà cửa to đẹp, gần trường cấp 1,2,3 1,2,3 bìa đỏ công chứng .
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 200 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 200 m2 37,5 triệu/m2
      Bán 2 lô liên kế đường Vũ Đình Liên -ĐƯỜNG THÔNG -Đông Nam -Hòa xuân -Đà Nẵng +bán đất đường Vũ Đình Liên 2 lô liên kế +block căn hộ B1.44 lô 23,24 +Vị...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán biệt thự 1 m2, giá 54 tỷ tại Đường Trường Sa - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      54 tỷ 1 m2 54000 triệu/m2
      Mình cần bán căn biệt thự biển 3, 4  phòng ngủ The Ocean Estate Đà Nẵng.Nội thất sang trọng, DT trên 1000m2.căn biệt thự nằm trong khu căn biệt ...
      Dự án The Ocean Estates, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 300 m2, giá 19 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      19 tỷ 300 m2 63,34 triệu/m2
      * Chính chủ cần tiền giá rẻ biệt thự 5 PN Regal One River. căn biệt thự 2 MT view trực diện sông, nhận nhà ở ngay bìa đỏ chính chủ sang tên liền...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá tốt tại Đường Phạm Phú Tiết - Hải Châu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhà 3 tầng trung tâm TP.Vị trí trung tâm, ngay sau lưng trục Nguyễn Hữu Thọ, sát góc đường Phan Đăng Lưu.Đường rộng 7,5m lề 4m.DT đất: 100 mét vuông...
      Đường Phạm Phú Tiết, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 100 m2, giá tốt tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán nhà 2 tầng Đông Nam đường Mạc Cửu - thông sông Hàn thuộc KĐT Nam Việt Á, Đà Nẵng.- ngôi nhà đc thiết kế theo phong cách hiện đại gồm 2 PN (mỗi phòng...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mạc Cửu, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 300 m2, giá tốt tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      Tôi chính chủ bán biệt thự tâm huyết của mình, tôi đã rất chăm chút từng chi tiết từ bên ngoài đến nội thất. Căn villas này có 300 mét vuông đất, có...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 250 m2, giá 39 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      39 tỷ 250 m2 156 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 tầng có hồ bơi Euro Village 1.- DT: 250m2, ngang 10m. DT sàn: 300m2.- Hướng Tây, đường 7,5m.- Khu biệt lập khép kín Euro Village có vị...
      Dự án Euro Village, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 160 m2 tại Xã Hòa Sơn - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 160 m2 8,13 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất 2 mặt kiệt ô tô 5m, ngang 7m, vuông vứt, sát trục chính Phú Thượng - Hoà Sơn.DT 160m, ngang 7m vuông vứt. Cách trục chính Phú Thượng...
      Xã Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán nhà vừa xây, 02 , mặt kiệt Điện Biên Phủ - Đà Nẵng.Ngay trung tâm TP.DT đất 50  mét vuông; DTSD: 100m2Gần chợ siêu thị, BigC, CopmartNgay công...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 170 m2, giá tốt tại Phường Chính Gián - Thanh Khê - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 170 m2
      🏙️ BÁN VILLA 4 TẦNG TUYỆT ĐẸP VÀ SANG TRỌNG MT TRẦN CAN - THANH KHÊ - ĐÀ NẴNG.🔹DT Đất 170 m2, ngang 10m quá rộng rãi, Villa 4 tầng Mái Thái đẹp sang xịn...
      Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền mua đầu tư chung cư Altara Suites 120 Võ Nguyên Giáp, nhượng lại căn À La Carte giá siêu rẻ cho KH thiện chí muốn mua căn.* Vị trí đắc...
      À La Carte Hotel, 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      Nhà 3,5 tầng đường 7.5m liên kế khu ĐT Nam Việt Á.- Nhà thiết kế theo phong cách hiện đại gồm 4 PN, 5  nhà vệ sinh, phòng khách, phòng thờ, bếp, sân...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tôn Đức Thắng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 70 m2 42,15 triệu/m2
      Nhà đẹp như ri mà chỉ có 2 tỉ mấy.Bán nhà vừa xây đường Tôn Đức Thắng, gần bến xe trung tâm Đà Nẵng.- DT 4 x 17,5m = 70m2.- Nhà 3 tầng, Tây Nam.- Đường...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 140 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 140 m2 16,08 triệu/m2
      bán gấp nền đất kề góc bên cạnh KĐT FPT Đà Nẵng, cách trường đại học FPT chỉ 200m.DT: 6x23.25=140 (m2).MT đường 7.5m vỉa hè 5m; hạ tầng hoàn thiện, xây...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!