Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán gấp mảnh đất 82 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 82 m2
      Không thể rẽ hơn đc nữa, miếng đất ven biển Mỹ Khê và cầu rồng, giá cực sốc.Liên hê: 0909 548 *** Mr. Quyết đi xem thực tế.- DT: 82 mét vuông.-...
      Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà 2 tầng, 39 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Hải Châu I - Hải Châu, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 39 m2 63,85 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá lần thứ 3, giảm thêm 200 tr để bán nhanh trước Tết nhà 2 tầng cực đẹp ngay đường Nguyễn Thị Minh Khai - Trung tâm Q. Hải Châu, TP Đà Nẵng-...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 74 m2 tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 74 m2 93,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 3 tầng vừa xây đầy đủ nội thất MT đường Hưng Hóa 5 ngay trung tâm Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng.- Khu vực dân trí cao, cư dân...
      Đường Hưng Hoá 5, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ, giá 4,94 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.95 tỷ 0 m2
      * căn hộ chung cư biển - The Sang Residence - ngôi nhà mơ ước view trực diện biển Mỹ Khê ngay trung tâm Đà Nẵng.An cư xứng đáng cùng tiềm năng sinh lời...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Huy Diễn - Cẩm Lệ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 112 m2 58,04 triệu/m2
      Vị trí: Đối lưng trục Nguyễn Phước Lan thuộc đảo 1 Hoà Xuân.Nhà gồm 3 PN, 2  toilet, bếp, phòng khách, sân phơi.Cách cầu Hoà Xuân chỉ 200m, xung quanh...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Ngô Huy Diễn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 48 m2 43,75 triệu/m2
      - Nằm ngay vị trí trung tâm của Đà Nẵng, kết nối sân bay và bãi tắm Mỹ Khê.- Biểu tưởng mới tại Đà Nẵng.- chung cư Panoma thuộc tổ hợp Sun Cosmo Đà Nẵng.-...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,79 tỷ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.79 tỷ 68 m2 26,33 triệu/m2
      Cần tiền KD, bán ngay căn 2 phòng ngủ FPT Plaza 2 view quảng trường.DT 68 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, bếp và phòng khách.logia...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 70 m2
      Sở hữu căn hộ chung cư view Sông Hàn - Cầu Rồng - Chỉ từ 750tr.THÔNG TIN sp TOÀ MẶT SÔNG HÀN.The Panoma 2 - Sun Cosmo Residence Đà Nẵng.Studio: 35 -...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 260 m2, mặt tiền 10m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 260 m2 50 triệu/m2
      bán nhanh cặp nền đất MT Nam Trân - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Đường 33 m - trục đường KD sầm uất - cách bến xe trung tâm Đà Nẵng 200m.DT: 260  mét vuông...
      Đường Nam Trân, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 72 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 72 m2 40,98 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng kiệt 3m Ngô Quyền, Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng.Công năng gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, ptho, sân phơi.DTĐ: 72 mét ...
      Đường Ngô Quyền, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Huy Tập, giá 2 tỷ

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      Nhà mới 100 phần trăm dự tính xây để ở, đầu kiệt Hà Huy Tập sát đồn công an P. Xuân Hà chỉ 2 tỉ 0768 470 ***.Trục Hà Huy Tập thông ra Biển rất gần,...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 70 m2
      Lỗ 300Tr chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư tầng cao MT Võ Chí Công FPT Plaza 2  phòng ngủ, chỉ 1.6x tỉ. - Công năng 2 phòng ngủ, 2WC-...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 123 m2 tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 123 m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất Nguyễn Văn Thoại rộng 15m, đường thông biển Mỹ Khê Đà Nẵng.DT: 123m2 ngang hơn 5m.Hướng Bắc.Thuận lợi xây block căn hộ căn ...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      LH 0944 258 *** để nhận ưu đãi năm 2024.- Tiện ích trong khu đa dạng, chung cư rộng đạt chuẩn 5*.- Vị trí đắc đỏ nằm song song con đường tỉ đô Võ Nguyên...
      Dự án The Sang Residence, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp miếng đất 107 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 107 m2
      Cần bán ngay nền đất MT đường Võ Nguyên Giáp.DT 107m chiều ngang 5m, khu biển Sơn Trà.- Khu nhiều hotel, căn hộ chung cư, villa, homestay.- Thích hợp...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 142 m2, mặt tiền 14m tại Đường Hoàng Diệu, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 142 m2 27,12 triệu/m2
      Bán dãy trọ 142m đất kiệt 266 Hoàng Diệu - kiệt 133 Nguyễn Văn Linh, P. Nam Dương, Hải Châu gần ngã 5 Hoàng Anh Gia Lai trung tâm Đà Nẵng khu sầm uất. DT...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 105 m2 36,2 triệu/m2
      Bán mảnh đất Phan Thị Nể - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Đường 5m5 cách biển Nguyễn Tất Thành 150m.DT 105 m2. Ngang 5m.Tây Bắc.Lô sạch đẹp.Thuộc khu A -...
      Đường Phan Thị Nể, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tôn Đức Thắng - Liên Chiểu, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 70 m2 40,72 triệu/m2
      Siêu phẩm kiệt ô tô Tôn Đức Thắng đã bán 1 còn 2 căn.Giá chỉ từ 2,85 tỉ - 2,95 tỉ.đc: Tôn Đức Thắng, P. Hoà Minh, Q. Liên Chiểu.Khổ đất ngang 4 x dài 17.5...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!