Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Thượng 34 - Ngũ Hành Sơn, giá 10 tỷ

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      nhà phố An Thượng 34, ngay nút giao với Đỗ Bá, khu vực cực đông khách Tây. Khách du lịch đông quanh năm, cho thuê phòng giá cao, mặt bằng KD tốt.+ Sổ 90m2,...
      Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      - Nhà xây 2 tầng, 1 tum, 3 phòng ngủ, 2 toilet, đổ mê xây dựng kiên cố chắc chắn.- DT: 5x16 (80 mét vuông). DTSD: 152 mét vuông.-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận Ngũ Hành Sơn, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Cc CẦN TIỀN bán ngay NHÀ 3 TẦNG SÁT SÔNG HÀN- KHUÊ MỸ - ĐÀ NẴNG - 5.5 tỉ.- MT đường 15.5M. sát sông hàn mát mẻ.- Đối diện dãy biết thự cao cấp. Nằm trong...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - Hải Châu, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 100 m2 149 triệu/m2
      MT Phan Đăng Lưu với DT gần 100m2.Thế đất đẹp, xây dựng 4 tầng.Vị trí KD sầm uất.Giá: 14 tỉ xx.liên hệ: 0987 631 *** liên hệ em Dung để xem nhà và trả giá...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đỗ Thế Chấp, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi cần bán KS mới view gần biển.- Đã hoàn công đầy đủ, phòng cháy chữa cháy chuẩn chỉnh.- DT: 5x24,7 = 123,5 m hướng đông.- Công năng:+ 1 hầm + 8 tầng...
      Đường Đỗ Thế Chấp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thanh Nghị - Hải Châu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính Chủ bán ngay nhà 3 Tầng, Ngay Lê Thanh Nghị- Gần Chợ Hòa Cường- Hải Châu- Đà Nẵng. Giá Rẻ 4.9 tỉ.-Nhà vừa xây rất đẹp. chính chủ xây để ở nên rất...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hàn Thuyên - Hải Châu, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      Vị trí: Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, cán bộ và dân cư hạng sang đều ở khu vực này.+ Cách BV quốc tế Vinmec mấy bước chân.+ Cách sân bay 10 ph.+...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 140 m2, hướng Tây tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 140 m2 142,86 triệu/m2
      Bán đất Trần Hưng Đạo Đà Nẵng trực diện sông Hàn, Cầu Nguyễn Văn Trỗi.miếng đất thuộc tổ hợp Sun Cosmo Residence Đà Nẵng quy mô 3,5 ha chủ đầu tư Sun...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất dự án 110 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 110 m2 25,91 triệu/m2
      Nam Hoà Xuân giá siêu mềm.B2 108 dt 125m2 Viêm Trương. 3.450 tỉ.B2.63 TN 122m2 gần Trung Lương: 3.350 tỉ.B2.52 hướng Đông Nam: 2.870 tỉ.B2 86 tb. Sạch....
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 106 m2, thỏa thuận tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 106 m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 MT trục chính KĐT FPT Đà Nẵng.1. DT đất: 6x18m = 108m2.2. DT sàn: 242,6m.3. Hướng: hướng Tây Bắc.4. Đường: 9.5m - lề 3.5 m (trục...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất DT 100m2. Tọa lạc khu đô thi Lakeside P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng.Sát căn hộ chung cư nhà ở Xã Hội 10 tòa.Gần chợ...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất dự án 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Siêu HOT! Cặp đất MT Nguyễn Phước Lan hàng hiếm - Vị trí Siêu đầu tư- DTĐ: 200m2 ngag 10m dài 20 - MT rộng KD, showroom, mặt bằng văn phòng, toà chung cư...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 112 m2 tại Đường Lê Quang Sung - Xuân Hà - Thanh Khê, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 112 m2 75,9 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng, căn hộ góc trục Lê Quang Sung MT cực rộng 21 m, thoải mái KD mọi ngành nghề.* Mô tả nhà.Tầng 1: 3 phòng (Đang cho thuê 3 tr/ phòng; = 9 tr...
      Đường Lê Quang Sung, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Châu Thị Vĩnh Tế, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 115 m2 108,7 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường 7,5m CHÂU THỊ VĨNH TẾ, Ngũ Hành Sơ-DTĐ 115 mét vuông ngang 5m -Nhà hướng Tây sát Đỗ Bá trục đường KD buôn bán số 1 khu biển an...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 16 tỷ

      16 tỷ 125 m2 128 triệu/m2
      BÁN TOÀ căn hộ chung cư 2 MT BIỂN NGUYỄN TẤT THÀNH-TOÀ TRỰC DIỆN BIỂN -THUỘC Q.THANH KHÊ- DÒNG TIỀN 50-70tr/th- DT 125m2, 5 tầng thang máy, MT trước và...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      sang nhượng bán toà văn phòng nằm trên trục đường Trần Hưng Đạo view sông đắc địa tại Đà NẵngThông số toà văn phòng:* DT: 200m2 ngang 10m dài 20m* Kết cấu:...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 10 tầng, 122 m2, mặt tiền 15m tại Đường Phan Tôn - Ngũ Hành Sơn, giá 45 tỷ

      45 tỷ 122 m2 368,86 triệu/m2
      Bán hotel 2mt, Phan Tôn, An Thượng 35, DT 122 mét vuông ( ngang 6,7x 18)Đông Nam và đôngCông nắng : 28 phòng( có 8 phòng căn hộ chung cư, 20 phòng...
      Đường Phan Tôn, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Nhà Đất Thân Nguyễn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 65 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 65 m2 74,62 triệu/m2
      BÁn ngôi nhà phố KD Tô Hiệu - Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.- Vị trí cao không ngập nước, giá mềm.- MT ngang gần 5m, sâu 15m, DT 65m2.- Xây dựng mới 1 trệt 1...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!