Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      mở bán nhà 3 tầng MT đường Lê Văn Sỹ.Vị trí KDC văn minh toàn nhà đẹp.-------Đường: 5,5m - vỉa hè: 3m.Dt đất: 70 mét vuông, ngang: 5m.Hướng: hướng ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Đất khu đô thị Công Nghệ FPT Đà Nẵng, DT 105 mét vuông.- Vị trí đất đối diện khu công nghệ FPT Complex Đà Nẵng.- Đường sát ngay Nam Kỳ Khởi Nghĩa.-...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Đường 5 - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Dự án Dragon Smart City nằm trên con đường Nguyễn Tất Thành kéo dài P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí:- Phía Đông giáp KDC hiện hữu, bãi biển...
      Dự án Dragon City Park, Đường 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 110 m2, mặt tiền 7m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 110 m2 24,55 triệu/m2
      Tổng hợp giỏ hàng chính chủ BĐS KĐT Nam Hòa Xuân - Đà Nẵng, giá chỉ từ 2 tỉ 7xxtr.Dự án nằm trên các tuyến đường Nguyễn Phước Lan, Võ Chí Công, thuận tiện...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 2 tầng, 537 m2, giá tốt tại Đường Trường Sa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 537 m2
      Tại sao dự án căn biệt thự Fusion Resort & Villas Da Nang lại thu hút KH thượng lưu đến vậy? Những ưu điểm nào khiến dự án Fusion khác biệt so với phần...
      Dự án Fusion Resort & Villas Da Nang, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      P
      Phạm Vinh Quốc Phụng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 2 tầng, 417 m2, giá 27 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      27 tỷ 417 m2 64,75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự KĐT Phú Mỹ An, Đà Nẵng, MT đường Song Hào.- Đường thoáng rộng 15m, vỉa hè 7.5m.- DT đất 471 mét vuông (ngang 20m).- DTSD 486 m.-...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp biệt thự 300 m2, giá rẻ tại Đường Song Hào - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      căn biệt thự phải đủ rộng 300m2 = 15*20m.căn biệt thự mặt sông, mà sống lại rộng trong lành và đẹp "sông Cổ Cò".căn biệt thự sẵn sổ hồng riêng.căn ...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Doãn Vân Đất Xanh Miền Trung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 0 m2
      Gấp lắm rồi, bán chung cư FPT Plaza 2 Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng với DT: 70.8 mét vuông gồm có 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh giá 1,7 tỉ có...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất 1 tầng, 61 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 61 m2 31,15 triệu/m2
      - ngôi nhà phố trung tâm Q. Thanh Khê rẻ nhất thị trường chỉ 1,9 tỉ (thỏa thuận).- Dt: 61 mét vuông (ngang 5.27m).- Nhà gác lửng thiết kế đầy đủ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 114 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 114 m2 69,3 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà đẹp 3,5 tầng đường Mai Chí Thọ.Giá 7xx tỉ CÔNG NĂNG căn nhàDT đất 114m2Nhà xây dựng năm 2022🤝Nhà 3 tầng 1 Tum (Gồm 4 PN , 4...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Liên Chiểu, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      mở bán nhà 3 mê mới 100 phần trăm kiệt oto 40/ Nguyễn Huy Tưởng, khu phố ăn uống mua sắm sầm uất của Q. Liên Chiểu.- DT đất 60 mét vuông. diện ...
      40/, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 95 m2 tại Đường Nguyễn Thế Kỷ - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Bán nhà 4 tầng đường Nguyễn Thế Kỷ - khu ĐT Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng.- ngôi nhà đc Thiết kế 4 tầng, gồm: 5 PN, 5  nhà vệ sinh, phòng...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nguyễn Thế Kỷ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 315 m2, giá 21 tỷ tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      21 tỷ 315 m2 66,67 triệu/m2
      - DT : 315m2 ( 14x22,5 ) - Hướng : hướng Tây Bắc- diện tích xây dựng : 305m2 thiết kế 5 PN , đc lắp đặt toàn bộ thiết bị nội thất xịn xò : Gỗ ,...
      Đường Mỹ Đa Tây 3, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.21 tỷ 54 m2 40,75 triệu/m2
      Cực nóng: Sun Group Ra mắt giỏ hàng siêu phẩm đẹp dự án Sun Cosmo.Tầm view 3 trong 1 đắt giá: View biển Mỹ Khê, view sông Hàn, view trung tâm thành phố....
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Hoàng Sa - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      * Vị trí block căn hộ căn hộ Fusion Suite năm trên đường Võ Nguyên Giáp, đối diện với biển đông, chỉ cần vài bước chân qua đường là xuống bãi biển...*...
      Dự án Fusion Suites Da Nang Beach, Đường Hoàng Sa, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 105 m2 36,2 triệu/m2
      Nam Hoà Xuân - Bán nhà 2 tầng Tây Bắc.- Tiện ích: KDC đông, gần các quán xá, đất sạch đẹp,- Công năng: 1 Phòng khách, 1 phòng thờ, 1 sân thượng giặt phơi,...
      Đường Hói Kiểng 22, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà đẹp 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ông Ích Khiêm - Hải Châu II - Hải Châu, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 57 m2 44,74 triệu/m2
      Nhà Ông Ích Khiêm, Hải Châu Đà Nẵng.Cách BigC chỉ 1 ph.Đường thông thoáng, ngay trung tâm.Nhà mê kiên cố DT 57 mét vuông.- 4,6x12m.- Vùng lõi TP, ngay...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Bán lỗ căn hộ FPT Plaza 2 Đà Nẵng.căn hộ chung cư có DT hơn 70 mét vuông, cửa chính hướng Đông.Có 2 phòng ngủ, 2 toilet, bếp và phòng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!