Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Nhà mới 100 phần trăm đường Quách Thị Trang, khu dân cư nam cầu Nguyễn Tri Phương+ Nhà thiết kế 3 tầng, diện tích sử dụng 250m2, 3 phòng ...
      Đường Quách Thị Trang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 2m tại Đường Phạm Nổi - Ngũ Hành Sơn, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Nhà 2 tầng trung tâm Ngũ Hành Sơn, sát Lê Văn Hiến.80m. 2 tầng (y hình) 2 PN, kiệt thông tứ tung.Cách biển 800m, sát công An P. Hòa Hải, song song Lê Văn...
      Đường Phạm Nổi, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Đức Thông - Sơn Trà, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      ĐÃ RẺ NAY CHỦ LẠI HẠ THÊM 2 tỉ - RA NHANH ngôi nhà 3 TẦNG MT TRẦN ĐỨC THÔNG, gần biển MỸ KHÊcực hiếm mà giá cực rẻ thị trường không có Căn thứ hai rẻ...
      Đường Trần Đức Thông, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 75 m2 tại Đường Trần Nhân Tông - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      - Siêu phẩm dòng tiền 18 tr/tháng, nhà 2 tầng MT Vũ Quỳnh, đất 75 mét vuông, ngang 5m, giá 4.8 tỉ. Cách biển 120m.- Bán đất tặng nhà c4 đường Cao Sơn...
      Đường Trần Nhân Tông, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 96 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - Hải Châu, giá 14 tỷ

      14 tỷ 96 m2 145,84 triệu/m2
      GIẢM 2 tỉ, bán gấp NHÀ 3 TẦNG, DT 96m², ÔNG ÍCH KHIÊM, HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG, KD VIP.- Vị trí MT Ông Ích Khiêm, gần đường ngã 4 Ông Ích KHiêm và Lê Duẩn,...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Cự Lượng - Sơn Trà, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      CHỦ GẤP BÁN NHÀ 03 TẦNG ĐƯỜNG 7M5 LỀ 3M PHẠM CỰ LƯỢNG - SƠN TRÀ.HẠ 400TR NAY CHỈ CÒN 6,5 tỉ Nhà 3 tầng MT Phạm Cự Lượng, nở hậu nhẹ, vị trí đắc địa, đoạn...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Dương Khuê - Ngũ Hành Sơn, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Bán chung cư 4 tầng MT đường Khuê Mỹ Đông - Ngũ Hành Sơn, vừa xây rất đẹp, đã hoàn công.- DT 85.5m2 ngang 5m.- DT sàn 336m2.- Có 7 chung cư có thu nhập...
      Đường Khuê Mỹ Đông, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tố Hữu - Hải Châu, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 80 m2 97,5 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 MT Đường Tố Hữu 14m5 và 11m5.- Lòng dg 7m5 giao với 5m5.Khu vực cư dân sầm uất, thuận tiện KD nhiều loại hình, gần ĐH Ngoại Ngữ, Kiến...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ, giá 18,99 tỷ

      18.99 tỷ 125 m2 151,92 triệu/m2
      - DT 125  mét vuông. Ngang 5m- Tòa văn phòng: 1 hầm + 4 tầng nổi- VỊ TRÍ: Ngay ngã tư Nguyễn Hữu Thọ - Phan Đăng Lưu- Cách sân bay , BV ,trường học...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Hưng Hóa - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      - Nhà đẹp 3 tầng 3 mê kiên cố đường Hưng Hóa 6, Hòa Cường Nam, Hải Châu, Tây Nam. Giá 5 tỉ có thỏa thuận.- Nhà 2 mặt kiệt Tiểu La nội thất đầy đủ cao...
      Đường Hưng Hóa 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đoàn Khuê - Ngũ Hành Sơn, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Chuyển định cư vào Tp Sài Gòn cần bán ngôi nhà tâm huyết MT Đoàn Khuê, khu đô thị Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT: 100m, MT 5m,...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Chuyên Trang Mua Bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất nền Homeland Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng.* LÔ 1.DT 100 mét vuông.Đường 5m5.Đông Nam.Đối diện trường học.Gần ngay...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2 tại Đường Ngô Quang Huy - Phước Mỹ - Sơn Trà, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - Bán tòa căn hộ căn hộ ven biển Ngô Quang Huy, Phước Mỹ, Sơn Trà. Ngay sát đường biển Võ Nguyên Giáp, gần khu căn biệt thự Phúc Lộc Viên.- Với 1một ...
      Đường Ngô Quang Huy, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 72 m2 tại Phố Nguyễn Huy Tự - Liên Chiểu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Nguyễn Huy Tự, Hoà Minh, Liên Chiểu Đà Nẵng.- DT 72 m2. diện tích sử dụng 210 m2.- Tây Nam.- Công Năng 3 phòng ngủ khép kín...
      Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 90 m2 tại Đường An Mỹ - An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán toà chung cư 5,5 tầng view cầu Rồng- P. An Hải Tây - Sơn Trà ngay điểm du lịch siêu cực đẹp ngay trung tâm TP.- DT Đất : 90 mét vuông ( 4,5x20)...
      Đường An Mỹ, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 120 m2 17,09 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tuần nền đất 120m2 giá chỉ 2.05 tỉ, có sẵn phần móng đã xây xong.DT 120m2, ngang 6m dài 20m.Có 2 MT, đường trước 5.5m, đường sau có...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 81 m2 tại Đường Tiên Sơn - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 81 m2 75,31 triệu/m2
      Cần bán Nhà 3 tầng 3 mê MT Tiên Sơn - Hoà Cường Nam - Hải Châu, sát chợ đầu mối Hoà Cường.+ DT: 81m2 (4,5m x 18) + Đường 5m5, lề 3m+ Hướng chính Nam + Công...
      Đường Tiên Sơn 20, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Bổng - Sơn Trà, giá 15 tỷ

      15 tỷ 110 m2 136,37 triệu/m2
      Phố Hà Bổng nổi tiếng bởi tập trung rất nhiều hotel VIP , trung tâm du lịch P. Phước Mỹ Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.+ Vị trí quá đẹp, duy nhất 1 nhà bán, giá thấp...
      Đường Hà Bổng, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!