Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.018 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị Oasis City, 2 tầng, giá 1,53 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      1.53 tỷ 80 m2 19,13 triệu/m2
      Siêu ngộp! Em cần ra gấp căn 2 tầng khu đô thị Oasis City.Gần trường đại học Việt Đức - siêu thị GO.DT: 70 - 80 mét vuông full thổ cư.Giá chỉ:...
      Dự án Oasis City, Đường Vành Đai 4, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,28 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 46 m2 27,83 triệu/m2
      Nhận giữ suất đặt mua chung cư dự án - The Maison chung cư ven sông TP. Thủ Dầu Một.- Cam kết lấy căn đẹp nhất và ưu đãi tốt nhất cho quý KH.- Giá chỉ:...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,56 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An - Bình Dương

      1.56 tỷ 51 m2 30,59 triệu/m2
      Đã có SHR (NH hỗ trợ vay).giá: 1.560.000.000 tỉ bao phí.DT: 51 mét vuông, 2 PN, 2 WC.Nhà đẹp, thoáng mát, công chứng sang tên liền tay.gọi ngay: 0906...
      Dự án Bcons Green View, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 100 m2, giá 3 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      30 căn ngoại giao kí HĐMB trực tiếp với CĐT VSIP.- TT 40 phần trăm trong năm 2023 nhận nhà.- Còn lại TT dài hạn tới 2025.- NH hỗ trợ 70 phần ...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness -...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 46 m2 27,83 triệu/m2
      THE MAISON căn hộ chung cư cao cấp ven sông Tp Thành phố Hồ Chí Minh duy nhất trung tâm thành phố. Thủ Dầu Một GIÁ CHỈ TỪ 1.28...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn liền kề Khu đô thị EcoLakes Mỹ Phước, giá 4,58 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      4.58 tỷ 250 m2 18,3 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên bán lỗ biệt thự giá F0 tháng 6 nhận nhà.
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu không gian sống đậm chất nghỉ dưỡng kết hợp cùng hệ sinh thái xanh, The Habitat Binh Duong là nơi an cư và đầu tư cho tương lai, mang tới những trải...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,26 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      1.26 tỷ 64 m2 19,69 triệu/m2
      Cần tiền bán lỗ 150 tr chung cư ngay MT đường DT 745 - TP Tân Uyên, Bình Dương.Bán lại chung cư Tecco Felice Tower MT đường DT 745.- Đã cất nóc chuẩn bị...
      Dự án Tecco Felice Tower , Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 44 m2 29,1 triệu/m2
      * căn hộ chung cư cao cấp giá mềm nhất tại Bình Dương - bàn giao nội thất xịn xò chuẩn quốc tế vận hành công nghệ 4.0.* Tiến độ xây dựng đã hoàn...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,52 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.53 tỷ 85 m2 29,71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3 PN 85 mét vuông Opal Skyline - Thuận An tại trục đường Nguyễn Văn Tiết trung tâm thành phố Thuận An.- DT: 85 mét...
      Dự án Opal Skyline, Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      The Habitat Binh Duong đem đến một khái niệm không gian sống và đầu tư bền vững.Xanh bền vững: Cảnh quan thiên nhiên xanh mát đc thiết kế hài hòa với những...

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,3 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.3 tỷ 44 m2 29,55 triệu/m2
      Vị trí MT Phan Bội Châu do công ty C - Holdings làm CĐT.DT chung cư 44,32m2, thiết kế 1 phòng ngủ + và 1 nhà vệ sinh.NH Vietcombank và...

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Rổ hàng cực hiếm - giá chủ đầu tư.* Sun Casa Central* chào bán rổ hàng giới hạn, tiến độ TT của chủ đầu tư VSIP *nối dài trong 3 năm*.căn nhà phố 3...

      Cần bán gấp căn chung cư 59 m2, giá 1,27 tỷ tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương

      1.27 tỷ 59 m2 21,53 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư Tecco An Phú nằm vị trí MT ngay vòng xoay an phú thuận tiện ở hoặc cho thuê.- chung cư hoàn thiện cơ bản View nhìn ra ngoài...
      Dự án Tecco Home An Phú, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường 30/4 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Sở hữu chung cư cao cấp nhất Bình Dương bên cạnh Becamex, 2 phòng ngủ, 70m chỉ với 2,15 tỉ bàn giao đầy đủ nội thất 5*.+ CK lên 500 tr đồng TT...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn liền kề 349 m2, giá 10 tỷ tại Đường Tân Vạn - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      10 tỷ 349 m2 28,66 triệu/m2
      Bán căn biệt thự lô góc MT đối diện KDC Hiệp Thành 3.Giảm giá mạnh! 15 tỉ xuống còn 10 tỉ.căn biệt thự mini góc 2 MT MPTV - DX51.Nằm đối diện khu đô ...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 52 m2 30,77 triệu/m2
      Bcons Polaris - sp thứ 11 của tập đoàn Bcons.- Vị trí: Đường Lê Trọng Tấn, P. An Bình, TP. Dĩ An, Bình Dương kết nối Phạm Văn Đồng với QL1A, thuận tiện di...
      Dự án Bcons Polaris, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!