Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.018 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 55 m2 23,28 triệu/m2
      Hiện đã có nhà mẫu để đi xem tham khảo nội thất bàn giao. Đừng ngại việc không mua, gọi xin thông tin. Tiêu chí: Thân thiện - tận tâm - nhiệt huyết hết mình...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,28 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 44 m2 29,1 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư view sông SG, bán kính 2 kilomet đầy đủ siêu thị co.opmart, chợ bình dương, Đảng ủy - hợp đồngND - ủy ban nhân dân trung tâm...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư 2 phòng ngủ bán lỗ 400 tr so với giá gốc tại dự án Legacy Prime, TP Thuận An - Bình Dương:- DT: 60m2.- Số phòng:...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      - Bán nhà liên kế KĐT Suncasa Central trung tâm Vsip 2 TP Tân Uyên.- Mua nhà xây sẵn TT TT nối dài 3 năm, chỉ cần TT 40 phần trăm đc nhận nhà.- Sun...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,28 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 44 m2 29,1 triệu/m2
      chung cư góc 2 MT sông Hồ Chí Minh liên kế cảng du lịch sinh thái Bà Lụa.TT 10  phần trăm - ký hợp đồng mua bán ngay.Lý do có nên sở hữu The...

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 287 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường Nguyễn An Ninh - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      18.5 tỷ 287 m2 64,46 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự trung tâm hành chính Dĩ An, góc 2 MT xây dựng 2 lầu, sân ô tô.DT: 287 mét vuông, ngang 12m, Hoàn công đầy đủ.Đường nhựa 10m...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp với khu vườn trên không, siêu phẩm an cư cách Phạm Văn Đồng chỉ 2 ph.CK đặc biệt 14 phần trăm cho KH trong tháng này.- căn ...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,28 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 44 m2 29,1 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư nghỉ dưỡng cao cấp The Maison - căn hộ chung cư Nghỉ Dưỡng View Sông Trung Tâm Thủ Dầu Một gần ngay Coop Mart Thủ Dầu Một, chỉ...

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Duy nhất 30 căn Sun Casa Central - ngay trung tâm Vsip II CĐT Vsip.ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu hoàn thiện, full tiện ích đạt chuẩn quốc tế.Giá 3 tỉ xx (x...

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 44 m2 29,1 triệu/m2
      Vượt chướng ngại vật tài chính với giá bất ngờ chỉ từ 1,28 tỉ/căn.Bàn giao nhà 18 tháng (quý V/ 2024) với đầy đủ nội thất - cao cấp & hỗ trợ giải pháp...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,17 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.17 tỷ 100 m2 31,67 triệu/m2
      CĐT VSIP chào bán rổ hàng chiến lược số lượng hiếm chỉ 30 căn với tiến độ TT nối dài 3 năm đến 2025.- Vị trí nằm ngay trung tâm khu công nghiệp VSIP II,...

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      30 căn hàng hot cùng ưu đãi hấp dẫn chưa từng có tại Sun Casa Central. - Toạ lạc tại MT đường Dân Chủ 62m - trung tâm khu công nghiệp Vsip II Bình Dương.-...
      Dự án Sun Casa Central, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      The Habitat Binh Duong sở hữu lợi thế kết nối giữa Bình Dương và HCM, cùng với thế mạnh là sức bật tăng giá trị trong tương lai nhờ 4 điểm sáng về cơ sở ...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương.

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,28 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 44 m2 29,1 triệu/m2
      The Maison có vị trí trung tâm của trung tâm (lõi trung tâm).Bàn giao chuỗi tiện ích đa dạng, phong phú chất lượng, thông minh như gửi xe tự động, fitness,...

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,05 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.05 tỷ 69 m2 29,72 triệu/m2
      Lý do có nên sở hữu The Maison:- Đã có giấy phép XD, văn bản đủ điều kiện bán hàng.- Đã xây dựng đến tầng 16, bàn giao trong quý 4/2024.- Có hồ bơi...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,36 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.37 tỷ 44 m2 31 triệu/m2
      * Thông tin:đc: 70 Phan Bội Châu, P. Phú Thọ, TP. Thủ Dầu Một.- CĐT: C Holding. A.- Phân phối độc quyền: công ty CP BĐS Stareal.- Quy Mô: 5,607 mét ...
      The Maison, 70, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV Hạnh Phúc,...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      chủ đầu tư bung rổ hàng mới Sun Casa Central ngôi nhà phố Suncasa Central xây dựng 1 trệt 2 lầu mới 100 phần trăm đã xây xong, nằm ngay trung tâm...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!