Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh lô đất nền 105 m2 tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 105 m2 40 triệu/m2
      Cần bán miếng đất khu dân cư The Seasons Lái Thiêu, Thuận An Bình Dương.Sát bên BV quốc tế Becamex.Sau lưng siêu thị Lotte Mart.Cách ủy ban nhân dân...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 117 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 117 m2 31,63 triệu/m2
      Nhà rất đẹp 3p ngủ PK 3 phòng vệ sinh.Giá chỉ bằng nhà khu dân cư.Kẹt vốn bán rẻ có hó trợ NH.
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 300 m2 13,67 triệu/m2
      - Ngon - bổ - rẻ - là ở đây.300m2 đường D1B, khu C, VSIP2A, Tân Uyên, Bình Dương.Rất đẹp, đất chợ, buôn bán đại phát! Đa ngành nghề...Cách tiệm vàng 3 ngôi ...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Đường D1B, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 3,17 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.17 tỷ 100 m2 31,7 triệu/m2
      căn nhà phố liên kế 1 trệt 2 lầu.Kí trực tiếp với chủ đầu tư Vsip Group.pháp lí rõ ràng minh bạch.TT 40 phần trăm đc nhận nhà.15 tháng sau TT...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Bán căn nhà phố liên kế tại Phước Điền Midtown - sổ hồng riêng từng căn - giá chỉ từ 3,9 tỉ.pháp lí: (1/500, sẵn sổ hồng riêng từng căn).Vị trí KD...
      Dự án Phước Điền Midtown, Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 4,12 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      4.12 tỷ 100 m2 41,2 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại thương mại trục đường KDC.Giáp ngay cạnh khu thương mại phức hợp 5,2 ha.TT 30 phần trăm đc nhận nhà liền, thời gian TT gần 2...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán shop house 3 tầng, 100 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      - Vị trí:+ Trung tâm KCN và KDC VSIP IIA.+Cách trung tâm hành chính BD 7 kilomet.- KĐT cao cấp an ninh 24/24, nổi bật nhất Tân Uyên.- Tiện ích cao cấp:...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay biệt thự 2 tầng, 60 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 1 trệt 2 lầu, KDC biệt lập đẳng cấp với mức giá và chính sách cực kỳ tốt. - DT 60m2 (5m*12m) - Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng. - DTXD...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,65 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.65 tỷ 105 m2 34,77 triệu/m2
      SORA GARDENS ICần bán 3 căn Sora Gardens I loại 3  phòng ngủ:DT từ: 99 - 105  mét vuôngTầng cao thoáng mát: tầng 15 - tầng 18 - tầng 21.sổ ...
      Sora Gardens, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      📍Giá: 3Tỷ200. TLBán nhà khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, p.Bình Chuẩn, Tp.Thuận AnDT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 4X15m )Nhà 1 trệt 1...
      Phú Hồng Thịnh 8, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường 30/4 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.8 tỷ 93 m2 40,87 triệu/m2
      giỏ hàng ưu tiên đặc biệt của CĐT còn lại 4 chung cư 3  phòng ngủ tầng cao cuối cùng của dự án Happy One Central:- Đặt chỗ chỉ 19 tr để giữ chung cư...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 240 m2, hướng Nam tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 240 m2 17,92 triệu/m2
      Bán đất MT dx055 Phú Mỹ (cạnh khu dân cư Hiệp Thành 3)DT 7x34,5 thổ cư 100 mét vuông Đường nhựa 5m thông thoángGiá 4,3tỉ TLcall ngay 0968 889 ***
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 3,3 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse KD Sầm uất.giá mềm từ chủ đầu tư VSIP.Tiến độ TT tốt nối dài 3 năm.Ưu đãi an cư.Suất ưu đãi có hạn đến cuối tháng 12.
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 156 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thanh Niên - Dĩ An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 156 m2 23,72 triệu/m2
      Bán căn biệt thự gỗ ngay đường Thanh Niên.* DT = 156m2 (80m2 TC) ngang 8m.* Gần ngã 4 Chiêu Liêu Tân Đông Hiệp Tp Dĩ An.* Đường Thanh Niên vào 100m...*...
      Đường Thanh Niên, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 140 m2, giá 3,2 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      3.2 tỷ 140 m2 22,86 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền vườn thiên Đàng 1-Ecolakes Mỹ Phước7*20mNhà hoàn thiện đầy đủ nội thấtKhu compound an ninh 24/24, có gym, hồ bơi,…L/H:0967 287 ***- Ms...
      Ecolakes Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 60 m2, giá 4 tỷ tại Đường Đông Tác - Dĩ An - Bình Dương

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      bán ngay nhà 164 mét vuông, giá chỉ 4 tỉ.Đường vào 13m.Kết cấu 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.Nhà gần chợ, trường học, BV, TTTM, chỉ 5 ph di chuyển.Sát...
      Dự án Đông Hưng Residences Dĩ An, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình An - Dĩ An, giá 3,37 tỷ

      3.37 tỷ 68 m2 49,56 triệu/m2
      _ bán nhanh nhà lầu trệt bình an dĩ an, cạnh hội trường đông hòa_DT : 68 mét vuông ._Vị Trí : Ngay Hội Trường Đông Hoà , Gần trường Tiểu học 2 Đông...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      - Bán nhà 1 trệt , 1ầu, 1 tum phú hồng thịnh 8 thuận an- Dt 60 mét vuông ngang 4m- Kc 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, sân thượng- Gần chợ...
      Phú Hồng Thịnh 8, Thuận An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.