Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng tại Đường Đường L - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 0 m2
      NGỘP giảm mạnh còn 3,68 tỉ TLBán Nhà 1 Trệt 1 Lầu MT đường Lê Thị Út, gần ngã 4 Chiêu Liêup.Tân Đông Hiệp, Dĩ AnDT: 100,9 mét vuông (4x25m) thổ cư:...
      Đường Lê Thị Út, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn liền kề 3 tầng, 85 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      4.91 tỷ 85 m2 57,65 triệu/m2
      Điểm nhấn 5* chưa từng có tại Bình Dương:- Dịch vụ quản gia Nhật Bản cung cấp dịch vụ đặt tiêc, bảo trì nhà, sửa xe, điện, nước, chăm sóc thu cưng cây...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhà 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Học - Dĩ An - Dĩ An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      - BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU GẦN CHỢ DĨ AN 1 . ĐƯỜNG NHỰA 4M ô tô CHẠY .- VỊ TRÍ Ở P. DĨ AN, GẦN CHỢ DĨ AN- DT 80m² . NGANG 4M .- GIÁ 3TY200gọi ngay 0908 178...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà phố 150 m2, mặt tiền 30m, hướng Tây tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 150 m2 29,34 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh nhà ở ngay KĐT TX Bến Cát, Bình Dương. Sổ gốc chính chủ, CC ngay.- DT: 150 mét vuông đất đô thị.- Vị trí đường trục chính, cư dân...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường DA1-1, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nền đất 140 m2, mặt tiền 8m tại Đường Vĩnh Phú - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 140 m2 26,08 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất nền dự án 7x20 - 140 mét vuông full ODT KDC hiện hữu đường 8m vỉa hè 3. sổ hồng riêng sẵn.
      Dự án Vĩnh Phú II, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
      M
      Vương Quang Cường Mdg Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh biệt thự 1 tầng, giá 3 tỷ tại Đường Chiêu Liêu - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      3 tỷ 0 m2
      3 tỉ - bán nhà 1 trệt 1 lầu KDC Bảo Trâm, gần ngã 3 Cây Điệp P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An.DT: 64,5 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm...
      Đường Chiêu Liêu, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường 30/4 - Phú Hòa - Thủ Dầu Một, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu P. Phú Hoà. 1 sẹc đường 30/4. Gần nhà thờ Vinh Sơn Becamec, Thủ Dầu Một Bình Dương.- DT: 5x15 (74.44m2) Thổ cư: 64.6m2. Đường nhựa 5m...
      Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Chiêu Liêu - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu khu dân cư Bảo Trâm p. Tân Đông Hiệp Tp. Dĩ An.DT: 64,5 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (4,2x15,5m).Cách đường Chiêu...
      Đường Chiêu Liêu, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bình Hòa - Thuận An, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      4,3 tỉ - bán ngay nhà 1 trệt 2 lầu MT đường Nguyễn Du, KD sầm uất.P. Bình Hòa, Tp. Thuận An.DT: 80 mét vuông thổ cư 60,8 mét vuông...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất 228 m2 tại Đường ĐH 409 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 228 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp nền đất MT đường đại học 409, thuận lợi KD, đường chuẩn bị mở to tướng 34m luôn, anh em đầu tư nhanh tay
      Đường DH409, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bình Hòa - Thuận An, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Nguyễn Du 4,3 tỉ nhà 2 lầu, KD sầm uất, p. Bình Hòa, Tp. Thuận An.DT: 80m2 thổ cư 60,8m2 (3,5X24m).Nhà 1 trệt 2 lầu, sân trước KD hoặc để...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 66 m2, giá 4,06 tỷ tại Đường An Phú - Thuận An - Bình Dương

      4.06 tỷ 66 m2 61,52 triệu/m2
      Bán nhà 66 mét vuông (6*11.11)/ 3 tầng, sẵn SHR, MT đường lớn thông xe ngay trung tâm thành phố.Thuận An, Bình Dương với GIÁ ĐỘC QUYỀN chỉ 1,2 tỉ...
      Dự án Phước Điền Midtown, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay mảnh đất 150 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 150 m2 27,34 triệu/m2
      Đất Phú Hoà DT 5x30 thổ cư 100 phần trăm (2 MT)Gần trường đại học TDM KD okeGiá 4ty1 tlcall ngay 0968 889 ***
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhà 1 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Thủ Dầu Một, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 92 m2 42,94 triệu/m2
      BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU KHU 8 P. PHÚ HÒA.HẺM 385 LÊ HỒNG PHONG. GẦN CAFÊ khôngI.Thủ Dầu một Bình Dương- Dt : 4 x 23. Thổ cư 60m. Đường Nhựa 4m Thông thoáng....
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà đẹp 75 m2, hướng Tây tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 75 m2 51,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà lầu trệt SHR gần chợ Dĩ An 1, Tp Dĩ An.DT: 75m2.Thổ cư 100 phần trăm. Ngang 5m.. Hướng chính Tây.Đường 7m thông oto tránh nhau thoải...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương.

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,23 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.23 tỷ 100 m2 32,3 triệu/m2
      nhà mặt tiền liên kế 1 trệt 2 lầu.View công viên.Tiện ích đầy đủ, hồ bơi, sân tenis, gym.TT 40 phần trăm đc nhận nhà.15 tháng sau TT 30 phần ...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương.

      Bán nhanh căn nhà phố shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Nhà 3 tầng xây sẵn, KĐT an ninh, dân trí của CĐT VSIP.Vị trí đắc địa, di chuyển thuận lợi:+ Cách TTHC TP mới Bình Dương, các trường học quốc tế...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 108 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đức Thuận, giá 4,87 tỷ

      4.87 tỷ 108 m2 45,1 triệu/m2
      Nhà đầy đủ nội thất P. Hiệp Thành.. 107m. Full thổ cư DT : 427 =107m. Full thổ cư Bao gồm : 3 phỏng ngủ- 1  phòng ngủ dưới- 2  phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.