Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ 66 m2, giá 3,53 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      3.53 tỷ 66 m2 53,49 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư:- Vị trí: Nằm MT đường Thống Nhất khu Bcons City. liên kế Làng ĐH Thủ Đức, Metro Bến Thành- Suối Tiên.- giá: 3.530 tr.- TT...
      Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Thủ Dầu Một, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 120 m2 27,5 triệu/m2
      + giá: 3,3 tỉ VND. ( có thể thỏa thuận )+ Gồm 1 trệt 1 lầu : 3 PN, 3  nhà vệ sinh+ MT rộng 4m, ngõ vào 7m, thuận tiện cho xe oto di chuyển.+ pháp ...
      1/ Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn nhà mặt phố 66,5 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 66,5 m2 48,88 triệu/m2
      💥Nhà vừa xây ngang 5m, MT đường rộng 12m.giá siêu mềm: 3 tỉ 250tr còn tl.👉 Nhà 1 trệt 2 lầu. 66,5  mét vuông ngang 5m.Đường rộng 12m.👉Nội thất...
      Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng miếng đất 60 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư phú Mỹ hiệp p. Tân đông hiệp HCMDT 60m2Đường nhựa vỉa cây xanh thông.Giá 3.6tyLhệ Khoa ( C )
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà phố - shophouse 66 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      4.5 tỷ 66 m2 68,19 triệu/m2
      Cần bán căn shop house tại Bcons Center City.Đường Thống Nhất, Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương.Ngay khu 2000 chung cư và rất nhiều các văn phòng cho thuê,cực...
      Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư 97 m2, giá 4,05 tỷ tại Đường Hùng Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.05 tỷ 97 m2 41,76 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay trong tuần chung cư cao cấp Orchard Hill - TP Mới BD:+ Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 97m2.+ Tầng đẹp view...
      Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn hộ chung cư 64 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Hùng Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.15 tỷ 64 m2 49,22 triệu/m2
      đc: Đại Lộ Hùng Vương, TP mới, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương.- CĐT: Capitaland, Singapore.- Tình trạng: Mua trực tiếp CĐT, giá mềm nhất!- TT tối đa...
      Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn 83 m2, giá 4,08 tỷ tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.08 tỷ 83 m2 49,16 triệu/m2
      Orchard Grand là phân khu cao tầng cuối cùng, vị trí view hồ công viên trung tâm độc tôn tại đại đô thị Sycamore, phát triển bởi CapitaLand Development Tập...
      Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán chung cư 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Huệ - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh trong tuần chung cư Sora Gadens 1:+ Vị trí liên kế AEON TP mới.+ căn hộ góc hai view.+ Tầng cao view đẹp.+ đầy đủ ...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường Phú Mỹ, Thành Phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán căn 113 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.7 tỷ 113 m2 41,6 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay trong tháng căn hộ chung cư cao cấp của CDT Capitaland toà Orchard Hill:+ Thiết kế căn hộ góc 2 view hai mặt thoáng.+ View...
      Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 161,60000610351562 m2, hướng Đông-Nam tại Thủ Dầu Một, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 161,61 m2 23,27 triệu/m2
      Kẹt Ngân hàng bay nhanh căn nhà mặt tiền 11m.Nhà cấp 4mới xây, sạch đẹp.11 x16  mét vuông.2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách rộng...
      Phường Phú Thọ, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố 120 m2 tại Xã Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      Vị trí nhà: P. Tương Bình Hiệp, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương – nằm trong KDC hiện hữu, an ninh, hàng xóm thân thiện, đường đi rộng rãi, thuận tiện di chuyển...
      Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 120 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hồ Văn Cống - Thủ Dầu Một, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      🔥NHÀ ĐẸP GIỮA LÒNG THỦ DẦU MỘT 🔥Một ngôi nhà đủ rộng để cả gia đình tận hưởng từng khoảnh khắc ❤️DT 120 mét vuông (4x30)✔️ DT 120 mét vuông...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp căn chung cư 79 m2, giá 3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      THE HABITAT BÌNH DƯƠNG - Ở TRƯỚC TRẢ TIỀN SAUNgay cổng VSIP 1 – MT QL13, di chuyển cực kỳ thuận tiện:→ 3 ph đến Sân Golf Sông Bé→ 5 ph đến AEON Mall Bình...
      Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thị xã Thuận An, Tỉnh Bỉnh Dương

      Bán căn nhà đẹp 120 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      Nhà đang xây dựng cần bán tại TP Thủ Dầu Một, Bình Dương. DT 4×30m (120 mét vuông), kết cấu dự kiến 1 trệt 1 lầu 1 tum gồm 3 PN, 3  phòng vệ ...