Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà 130 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Thủ Dầu Một, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 130 m2 28,85 triệu/m2
      ❌❌BÁN NHÀ 3 tỉ 750tr____________=========_______+ Bán ngôi nhà phố hẻm  Nguyễn Thị Minh Khai, hẻm cây xăng số 6, P. Phú Hòa, TP.TDM ( P. Phú Lợi,Tp ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phú Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 100 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Phú Tân - Thủ Dầu Một, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 100 m2 49,5 triệu/m2
      ❌❌ HẠ GIÁ SẬP SÀN bán ngay BÁN LỖHẠ 700 chỉ còn 4 tỉ 950tr🏡 NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU, MT ĐƯỜNG -KHU TĐC PHÚ CHÁNH, TP. THỦ DẦU MỘT, BÌNH DƯƠNG.🎁 Tặng nội thất ...
      Phường Phú Tân, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà 61 m2, hướng Đông tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 61 m2 81,15 triệu/m2
      Bán  nhà  KDC ngay ngã tư miếu Ông Cù,An Phú ,tp Tp TP.HCM.________________________*DT :61m2* Xây dựng full sổ-1 trệt,2 lầu ,sân thượng trước...
      Đường ĐT 734, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà riêng 65 m2, hướng Bắc tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 65 m2 60,77 triệu/m2
      NHÀ MỚI - Bình Chuẩn Tp Thuận An cũ💚💯 P. Thuận Giao. Sài Gòn mới💯 4,6×14,5: 65m: #SổHoàncông💯 Nhà 1 Trệt 2 Tầng Lầu: 4 PN nội thất đầy đủ . Sân ô ...
      Đường Bình Chuẩn 45, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 121 m2, hướng Bắc tại Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 121 m2 26,04 triệu/m2
      📍 Bán mảnh đất DX 06 – Phú Mỹ_______________________________➡️ Đường KD sầm uất, mở gì cũng kiếm ra tiền  💸➡️ Gần khu công nghiệp – chợ – trường...
      Đường ĐX 006, Phường Phú Mỹ, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 136 m2, hướng Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 136 m2 29,05 triệu/m2
      ❌BÁN 2 LÔ liên kế GẦN CHỢ LÂM PHÁT THUẬN GIAO⛳️ DT : 136m có 60m thổ cư. Ngang 5m⛳️ Đường nhựa thông. Gần trưòng ĐH Văn Lang- QL 13 - Siêu thị Aeon Bình...
      Đường Số 3, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn chung cư 55 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Khám phá căn hộ tại Lusso Saigon, Đường QL 13, P. Bình Hòa, Sài Gòn (đc cũ: TP Thuận An, Bình Dương), một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      📣 Chủ gửi bán căn đẹp tại Phú Đông Sky Garden – phù hợp ở hoặc đầu tư lâu dài ✨ Thông tin căn hộ chung cư DT: 70m² Thiết kế: 2...
      Phường An Bình, TP Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 125 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      💥CẦN bán nhanh NHÀ 2 TẦNG - 125m² - CHỈ 4,5 tỉ✅Vị trí: Gần chợ nhỏ Dĩ An - Bình Dương, tiện kinh di chuyển khu vực xung quanh🏡Kết cấu: 2 tầng, 5x25m², 4...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 65 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 65 m2 66,16 triệu/m2
      CHỦ NGỘP bán nhanh – NHÀ giá cực rẻ KHU LÊ PHONG, AN PHÚ – CHỈ 4,3 tỉChính chủ cần bán nhanh ngôi nhà vị trí đẹp tại khu Lê Phong, P. An Phú, TP Thuận...
      Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ 85 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Đại Lộ Bình Dương - Thuận An - Bình Dương

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      căn hộ Opal Skyline bên cạnh Hồ Gươm Xanh, gần chợ Lái Thiêu ở P. Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương, với DT 85 mét vuông.nội thất đầy đủ trang trí,...
      Đại lộ Bình Dương, thị xã Thuận An, tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà phố shophouse 118 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      4 tỷ 118 m2 33,9 triệu/m2
      căn nhà phố NGAY VSIP 3 – ĐÓN SÓNG KCN LỚN NHẤT BÌNH DƯƠNG 🚨Không phải ngẫu nhiên mà dòng tiền đang dịch chuyển về khu vực này…👉 Khi VSIP 3 đi vào vận...
      Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhà 66 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 66 m2 69,7 triệu/m2
      🏡 bán nhanh NHÀ 3 TẦNG MỚI – khu dân cư U&I AN PHÚ – 4 phòng ngủ – Ở NGAY CHỈ 4,6 tỉ CÒN thỏa thuận📍 Vị trí: khu dân cư U&I An Phú 18, khu quy...
      Đường 18, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 130 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 130 m2 28,85 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố hẻm 293 Nguyễn Thị Minh Khai, hẻm cây xăng số 6, P. Phú Hòa, TP.TDM ( P. Phú Lợi,Tp HCM mới).- DT: 5x26 có 100 mét vuông thổ cư.-...
      Phường Phú Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 71 m2, giá 3,1 tỷ tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2PN2 toilet - tầng trung -  view Landmark 81 Hướng gió mát mẻ cả ngàyNhà có 2 máy lạnh + 1 tủ lạnh + 1...
      29/8 Khu phố Tân Hòa, phường Đông Hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố 120 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      thông tin dự án KDC Song Long Bình DươngTổng 22 căn , hiện còn lại 1một căn đã bán 11.vị trí: hẻm 1/ Hồ Văn Cống, P. Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một ( đc...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 240 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 240 m2 14,59 triệu/m2
       - DT: 4x30 , 8x30- Gần KDL Đại Nam (2 kilomet), BV Hoàn Mỹ (1.5 kilomet), chợ, uỷ ban, trường cấp 1,2,3.- Cách QL13 chỉ 1.5 kilomet...

      Cần bán căn nhà riêng 120 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      ✔️ DT 120 mét vuông (4x30) ✔️ Hẻm 1/ Hồ Văn Cống, P. Chánh Hiệp ✔️ 3 PN – 3  nhà vệ sinh – tiện nghi ✔️ Phòng khách + bếp +...