Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu nhà phố Champaca Garden, giá 3,9 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      3.9 tỷ 69 m2 56,53 triệu/m2
      Vị trí gần cổng chính, khu ra vào có bảo vệ kiểm soát, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường QL1K, khu dân cư ChamPaCa Garden, P. Đông Hòa, TP. Dĩ An,...
      Dự án Champaca Garden, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường DB4 - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      1 căn suất ngoại giao của VSIP Gruop.Giá: 3,07 tỉ.TT nối dài trong 3 năm.Chính sách ưu đãi chưa từng có:Nhận ngay CK 2  phần trăm khi TT đúng tiến...
      Dự án Sun Casa Central, Đường DB4, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 100 m2 36,81 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness -...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự 157 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 157 m2 19,56 triệu/m2
      Dự án Suncasa Central nằm ngay MT đường Dân Chủ, ngay trung tâm của KCN VSIP II tại P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương.- chủ đầu tư uy Tín VSIP...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 100 m2 36,81 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon mall, chỉ...

      Bán nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 3 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Chỉ từ 3,07 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà phố Suncasa Central.Phù hợp với công viên chức đi theo trung tâm hành chính mới chuyển về.sp đa dạng: 100m2 xây 3 tầng...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,68 tỷ tại Đường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      4.68 tỷ 120 m2 39 triệu/m2
      Lần đầu tiên tập đoàn Phú Đông ra mắt căn hộ chung cư cao cấp 2 tầng.- Dễ dàng sở căn hộ chung cư cao cấp hơn 100 mét vuông.+ Với vốn tự có, chỉ...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,37 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.37 tỷ 100 m2 33,66 triệu/m2
      Căn 3 tầng view công viên hướng Nam, trục thông KDC sầm uất.Tiến độ TT 3 năm.+ Năm 2023: 40 phần trăm, nhận nhà.+ Năm 2024: 40 phần trăm, CK...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      nhà mặt tiền 3 tầng đã xây xong hoàn chỉnh, full 12 tiện ích đẳng cấp 5*.Giá chỉ 3 tỉ 070.Hàng hot tiến độ TT lên tới 21 tháng.- Năm 2023 chỉ TT...

      Chuyển nhượng căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Chỉ từ 1 tỉ sở hữu ngay căn 3 tầng view công viên Sun Casa Central vsip 2 Bình Dương.Nhà đã xây xong, full tiện ích đẳng cấp chuẩn quốc tế.Giá full 3,07...

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Hàng hiếm suất ngoại giao Sun Casa Central ký trực tiếp với chủ đầu tư VSIP.- Vị trí: MT đại lộ Dân Chủ khu công nghiệp Vsip IIA, Vĩnh Tân, Tân Uyên,...

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 64 m2, giá 3,8 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.8 tỷ 64 m2 59,38 triệu/m2
      Bán nhà khu dân cư Lê Phong An Phú 3, p. An Phú, Thuận An.DT: 64 mét vuông (4X16m) thổ cư 100 phần trăm.Cách đường Phan Đình Giót 100m.Cách...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm khu công nghiệp VSIP II - TP Tân Uyên, cách trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương chỉ 6 kilomet.- giá: Từ 3,07 tỉ Việt Nam ...

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3 tỷ tại Dĩ An

      3 tỷ 98 m2 30,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lỗ 2 căn Opal Boulavard - MT PVD.- giá bán 3 tỉ bao thuế.- Tầng cao, 98m2 2PN2 toilet, Nhà trống. Đang cho thuê 7,5tr. Hướng ĐN mát...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 100 m2 36,81 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế...

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.