Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu không gian sống đậm chất nghỉ dưỡng kết hợp cùng hệ sinh thái xanh, The Habitat Binh Duong là nơi an cư và đầu tư cho tương lai, mang tới những trải...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Khi đc lựa chọn cho mục đích an cư hay đầu tư, The Habitat Binh Duong hoàn toàn ghi điểm với NĐT lẫn người mua nhà để ở với 3 yếu tố làm nên sự an tâm toàn...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Chính thức chào bán khu đô thị Suncasa Central đón đầu TP Tân Uyên - tâm điểm Bình Dương 2023.- Đón đầu cú hích về cơ sở hạ tầng đang phát triển tại...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      1. Tiến độ TT nối dài 03 năm:- Năm 2023: TT 40 phần trăm.- Năm 2024: TT 40 phần trăm.- Năm 2025: TT 20 phần trăm nhận sổ.2. Ưu đãi TT.-...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 3 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Bán căn nhà phố liên kế trung tâm khu công nghiệp Vsip 2.Giá F0 từ CĐT VSIP.- Phân phối độc quyền bởi Tập Đoàn Việt Nhân.Nằm ngay MT đại lộ Dân Chủ.Sun...

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Nhà xây 2019, còn mới đẹp, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường ĐT. 743C, khu dân cư Thắng Lợi, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương.- sổ hồng ...
      Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,17 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.17 tỷ 100 m2 31,67 triệu/m2
      Hot - chào bán đợt cuối cùng hàng ký trực tiếp với chủ đầu tư Vsip - TT 40 phần trăm nhận nhà ngay.* Quy cách nhà.- DT đất: 100m2 (5x20).- DT sàn...

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Đón đầu TP Tân Uyên - tâm điểm bất động sản Bình Dương 2023.- Vsip tri ân KH cho ra rổ hàng chiến lược 32 căn giá chủ đầu tư- Sun Casa Central.- Vị trí...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 72 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Đông Tác - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      4.41 tỷ 72 m2 61,12 triệu/m2
      Khách mua 2 căn, không gồng nổi NH, cắt lỗ một căn.Một nơi sống với tiêu chí:+ Xanh, sạch, yên tĩnh, an ninh, thoáng mát.+ pháp lý chuẩn chỉnh.+ cư dân...
      Dự án Cite Damour, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Hàng hot chủ đầu tư Vsip chào bán 30 căn liên kế nhà ở chuyên gia Singapore Suncasa Bình Dương tiến độ TT lên tới 21 tháng.- Năm 2023 chỉ TT...

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...

      Cần bán gấp nhà lk 2 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Duy nhất 33 căn giá Gốc dự án Sun Casa Central của chủ đầu tư VSIP.Dự án ngay MT đường Dân Chủ trong trung tâm KCN Vsip 2, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình...

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị Bình Nguyên, 4 tầng, giá 4,8 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà đường N5 khu Bình Nguyên. Nhà xây ở nên làm kiên cố, 5*20 xây 1 trệt 3 lầu chắc chắnLầu 1 làm quán cà phê.Nhà chủ làm...
      Dự án Khu đô thị Bình Nguyên, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.05 tỷ 100 m2 30,5 triệu/m2
      Căn 3 tầng.Hướng bắc view công viên.Sun Casa Central VSIP II.- Đối diện khu tiện ích 3ha: Hồ bơi, phòng gym, xông hơi, sân tennis, sân banh, trung tâm hội...

      Sở hữu liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Ưu đãi hấp dẫn - chưa từng có.ngôi nhà phố 3 tầng đã xây xong hoàn chỉnh, full 12 tiện ích đẳng cấp 5*.Hồ bơi 750m, sân tennis (02 sân), sân bóng đá, gym,...

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Sun Casa Central của CĐT VSIP với 40 phần trăm mảng xanh đang có một số căn view công viên 3000 mét vuông trước nhà đã xây xong nhưng tiến độ TT...

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Rổ hàng chiến lược Sun Casa Central lần đầu tiên đc chủ đầu tư Vsip Group tung ra thị trường chào đón TP Tân Uyên.Ưu đãi hấp dẫn - chưa từng có.nhà mặt ...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      CĐT VSIP bán số lượng hiếm căn 3 tầng trong khu đô thị Suncasa Central đối diện khu công nghiệp xanh VSIP- Nằm ngay trung tâm khu công nghiệp VSIP II,...