Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 3 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cực sốc.- Mua nhà xây sẵn TT TT nối dài 3 năm, chỉ cần TT 40 phần trăm đc nhận nhà.- Sun Casa Central Làng chuyên gia trung tâm VSIP II quy hoạch...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 157 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 157 m2 19,75 triệu/m2
      Duy Nhất một căn 3 Tầng View Công Viên Thoáng Mát Chỉ 3,1 tỉ - Rẻ Nhất Thị Trường* QUY CÁCH NHÀ- DT đất: 100m2 (5x20)- DT sàn sử dụng: 157m2 (1 trệt 2...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      chủ đầu tư VSIP chào bán GĐ 2 Sun Casa - CK 4 phần trăm, TT nối dài 3 năm.- Giá f0 từ chủ đầu tư Vsip.- Phân phối độc quyền bởi tập đoàn Việt...

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Đông Tác - Dĩ An - Bình Dương

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Mua nhà 1 trệt 2 lầu sổ hồng gần ngay Thủ Đức - vốn ban đầu chỉ 1tỷ399 (30 phần trăm).Chỉ còn 18 căn duy nhất.Nhà 1 trệt 2 lầu, sổ hồng từng căn,...
      Dự án Cite Damour, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Chỉ 3,1 tỉ/căn đọc hết để nhận nhiều ưu đãi giá trị Quý anh/chị nha.Rổ hàng chiến lược Sun Casa Central lần đầu tiên trình làng chào đón các NĐT nhu cầu...

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 80 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường An Phú - Thuận An - Bình Dương

      4.7 tỷ 80 m2 58,75 triệu/m2
      ngôi nhà đầy đủ nội thất KDC An Phú 1 P. An Phú, Tp. Thuận An, Bình Dương.DT: 80 mét vuông (5X18m).Full thổ cư.SHR.Nhà xây 1 trệt 2 lầu, sân ô ...
      Dự án An Phú 1, Đường An Phú 17, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,15 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Cần bán rất gấp, nhà mặt tiền 3 tầng ngay công viên giá chỉ bằng ngôi nhà phố 2 tầng.Giá siêu rẻ, rẻ hơn căn cùng dãy khoảng 300 tr.Mua lời ngay.Có NH...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 4,17 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      4.17 tỷ 100 m2 41,7 triệu/m2
      Dự án: Suncasa Central - CĐT Vsip. Bình Dương.- Vị trí: MT chính đường Dân Chủ, DB4 cụm khu công nghiệp VSIP IIA Kế bên khu chợ truyền thống Vĩnh Tân -...

      Sở hữu nhà biệt thự Khu nhà phố Champaca Garden, 2 tầng, giá 4,1 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      4.1 tỷ 60 m2 68,34 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu khu dân cư Champaca Garden P. Đông Hòa TP. Dĩ An.+ Giá 4tỷ1 60m2 (5*12) full thổ cư.+ pháp lí SHR. Hoàn công.+ Tây Bắc.+ Cách đường...
      Dự án Champaca Garden, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Sun Casa, 3 tầng, giá 3,17 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.17 tỷ 100 m2 31,67 triệu/m2
      Chỉ từ 3,07 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà phố Suncasa Central.Phù hợp với công viên chức đi theo trung tâm hành chính mới chuyển về.sp đa dạng: 100 mét ...
      Dự án Sun Casa, Đường Dân Chủ, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      chào bán 33 suất nội bộ dự án Suncasa Central tại Vsip 2.nhà mặt tiền 1 trệt 2 lầu tuyệt đẹp. Giá F0 từ CĐT Vsip.Với mức giá vô cùng hấp dẫn. Chỉ từ:...

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà liên kế dự án Suncasa Central giá 3,1.Vị trí: Trung tâm khu công nghiệp Vsip 2 mở rộng TP Tân Uyên Bình Dương.DT sàn: 5x20 =...

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      7 tháng nhận nhà - TT tiền 21 tháng.Xem nhà ngay - cho thuê ngay.Chỉ có tại Sun Casa Central.Tiến độ TT lên đến 21 tháng:Năm 2023 chỉ TT 40 phần trăm...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,18 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.18 tỷ 100 m2 31,8 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà 3 tầng vừa xây tại khu D Vĩnh Tân.MT đường 26, thông thẳng sang khu công nghiệp Vsip 2, thuận tiện KD buôn bán hoặc để...

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      chung cư trung tâm giá hấp dẫn.- Giai đọan 1, 2 dự án đã đi vào vận hành và bàn giao sổ hồng riêng cho dân cư.- Đa dạng các loại chung cư từ có lô gia...

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Chỉ từ 3,07 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà phố Suncasa Central.Phù hợp với công viên chức đi theo trung tâm hành chính mới chuyển về.sp đa dạng: 100m2 xây 3 tầng...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.