Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 72 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Đông Tác - Dĩ An - Bình Dương

      4.41 tỷ 72 m2 61,12 triệu/m2
      Khu căn nhà phố cao cấp Đông Hưng - trung tâm thành phố Dĩ An.căn nhà phố 1 trệt 2 lầu - Sở hữu ngay chỉ với 1.4 tỉ.DT đất 68 - 93m. DT sàn 163 -...
      Dự án Cite Damour, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Mở rổ hàng duy nhất 33 căn dự án Suncasa Central - CĐT Vsip.căn nhà phố 1 trệt 2 lầu, full tiện ích đạt chuẩn Quốc Tế.Giá từ 3.07 tỉ.DT: 5x20m, xây dựng...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      30 căn ngoại giao duy nhất giá F0 tại Sun Casa Central của chủ đầu tư VSIP -Tiến độ TT nối dài :- Năm 2023: TT 40 phần trăm - Nhận nhà, hoàn thiện...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu căn biệt thự Khu nhà phố Champaca Garden, 1 tầng, giá 4,05 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      4.05 tỷ 60 m2 67,5 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu khu dân cư ChamPaCa Garden P. Đông Hòa TP. Dĩ An.khu dân cư an ninh có gác cổng.DT 60m2 (5x12m) Thổ cư: 100 phần trăm.DT sàn...
      Dự án Champaca Garden, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán liền kề 3 tầng, 73 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Đông Tác - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      4.41 tỷ 73 m2 60,28 triệu/m2
      Chỉ 1.4 tỉ sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 trệt 2 lầu.Khu nhà mặt tiền compound cao cấp Đông Hưng - trung tâm thành phố Dĩ An.DT đất 73m2. DT sàn...

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      💥 30 CĂN F0 DỰ ÁN SUNCASA CENTRAL-NGAY TRUNG TÂM VISIP2 ⭐ ⭐ ⭐ ⭐ ⭐ – CĐT VISIP🌈 nhà mặt tiền 1 trệt 2 lầu hoàn thiện, full tiện ích đạt chuẩn Quốc Tế...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường DB4 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      1. Tiến độ TT nối dài 03 năm:- Năm 2023: TT 40 phần trăm.- Năm 2024: TT 40 phần trăm.- Năm 2025: TT 20 phần trăm nhận sổ.2. Ưu đãi TT.-...
      Dự án Sun Casa Central, Đường DB4, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Hot! Rổ hàng chiến lược Sun Casa Central - Giá F0 ký trực tiếp với chủ đầu tư VSIP.Số lượng có hạn - nhà đã xây xong như hình.Giá chỉ từ: 3.07 tỉ -...

      Cần bán ngay nhà lk 2 tầng, 100 m2, giá 3 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Còn duy nhất một ngôi nhà phố mới xây xong giá của chính chủ chưa qua đầu tư F0 view công viên giá cực tốt.a/c quan tâm đến một môi trường sống an toàn,...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 80 m2, giá 4,7 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      4.7 tỷ 80 m2 58,75 triệu/m2
      - Bán nhà kiến trúc Châu Âu mẫu 2023.- Toạ lạc tại: Khu nhà ở An Phú 1, P. An Phú, Tp Thuận An, T. Bình Dương.- Tất cả trang thiết bị điện cao cấp hàng...
      Dự án An Phú 1, Đường An Phú 17, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      ngôi nhà phố 3 tầng Sun Casa Central đối diện khu tiện ích.* Thông tin dự án.- Nằm trong dự án Sun Casa Central của chủ đầu tư VSIP.- Vị trí MT đường...

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Hot.- 33 căn cuối cùng Sun Casa Central giá gốc chủ đầu tư VSIP TT đến năm 2025.- Nhà xây sẵn, TT chỉ 40 phần trăm nhận nhà ở ngay.Đặc biệt:- Tặng...

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      ------- DUY NHẤT 30 CĂN HÀNG HOT CÙNG ƯU ĐÃI HẤP DẪN CHƯA TỪNG CÓ- Toạ lạc tại MT đường Dân Chủ 62M - Trung Tâm khu công nghiệp VSIP II Bình Dương- Tiện...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,08 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.08 tỷ 100 m2 30,76 triệu/m2
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      - Mua nhà xây sẵn TT TT nối dài 3 năm, chỉ cần TT 40 phần trăm đc nhận nhà.- Sun Casa Central Làng chuyên gia trung tâm Vsip II quy hoạch chuẩn...

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 3,17 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.17 tỷ 100 m2 31,67 triệu/m2
      Mua nhà đẹp, nhận nhà ngay, quà đầy tay.Rổ hàng chiến lược Sun Casa Central lần đầu tiên đc chủ đầu tư Vsip tung ra thị trường chào đón TP tân uyên.Ưu đãi...

      Bán gấp biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Đông Tác - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Chủ cần tiền ra gấp ngôi nhà phố 3 tầng ngay liên kế TP Thủ Đức.Là khu compound duy nhất tại Dĩ An(cách TP Thủ Đức 1.6 kilomet).Kết nối vùng: Cách...

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.