Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 2 m2, thỏa thuận tại Đường Bằng Lăng - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 2 m2
      Tôi muốn bán biệt thự Bằng Lăng dự án vin Riverside Long Biên.DT đất 1500 mét vuông, lòng nhà đã mở rộng. Nhà có 1 tầng hầm, 3 tầng nổi và 1 tầng áp...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Bằng Lăng, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 150 m2, giá 40 tỷ tại Đường Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      40 tỷ 150 m2 266,67 triệu/m2
      Bán lô góc KD phố Hà Cầu- 150m- 5 tầng- KD sầm uất- giá bất chấp.+ Bán lô góc KD phố Hà Cầu- 150m- KD sầm uất- giá bất chấp.+ Vị trí cực đẹp, KD tốt, chủ...
      Đường Hà Cầu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 7 tầng, 200 m2, giá tốt tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      Cần bán cặp 2 căn liền nhau tại dự án Him Lam Vạn Phúc.- Mặt đường đôi Tố Hữu thuận tiện giao thông, vỉa hè rộng, đường gom lớn thoải mái đỗ xe.- MT gần...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 7,8 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      - Vị trí:+ Trước cửa oto tránh nhau, đỗ trước nhà, có vỉa hè.+ Là 1 trong những khu sống nhất Hà Đông.+ Không gian yên tình, thoáng đãng, nhiều cây xanh.-...
      Dự án KĐT La Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 220 m2, giá 88 tỷ tại Đường Cổ Linh - Hà Nội

      88 tỷ 220 m2 400 triệu/m2
      gọi ngay để có thông tin update: 0906 633 ***- Số lượng limited chỉ hơn một trăm căn.- Vị trí gần sân golf Long Biên.- DT từ 220 - 500 mét vuông...
      Dự án Him Lam Vĩnh Tuy, Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 80 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà LK4 - 16 view đẹp tại Happy Land Đông Anh - giá mềm nhất thị trường.Nhà xây thô, thiết kế 4 tầng, có DT 80m2, MT 5m, đường rộng 13m có vỉa hè lát...
      Dự án Happy Land Đông Anh, Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 127 m2, giá 27 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội

      27 tỷ 127 m2 212,6 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố đường Âu Cơ, căn biệt thự 3 tầng, lô góc, 127 mét vuông, 27 tỉ, view hồ trọn vẹn - oto tránh - đầu tư xây toà view Hồ Tây, ở đều...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 135 m2, giá tốt tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 135 m2
      Bán căn biệt thự - shop house liên kế dự án C14 Phúc Đồng - Long Biên.DT: 135 mét vuông.MT: 7.2m.Xây dựng 5 tầng.Vị trí mặt đường đôi KD sầm...
      Dự án The Diamond Point, Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 225 m2, giá 35 tỷ tại Đường Hoa Sữa - Long Biên - Hà Nội

      35 tỷ 225 m2 155,56 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự song lập đã hoàn thiện khu Hoa Sữa dự án vin Riverside Long Biên. DT đất 225 mét vuông, DT mặt sàn 96 mét vuông/ sàn, xây...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Sữa, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 40 m2, giá 5,35 tỷ tại Đường Lưu Phái - Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      5.35 tỷ 40 m2 133,75 triệu/m2
      BÁN NHÀ TÁI ĐỊNH CƯ LƯU PHÁI, NGŨ HIỆP, THANH TRÌ, 5 TẦNG PHÂN LÔ oto ĐỖ NGÀY ĐÊM, KD ĐỈNH, RỪNG TIỆN ÍCH BAO QUANHliên hệ : Em Tiến- DT 40m x 5 tầng( Gí...
      Đường Lưu Phái, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 11,2 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      11.2 tỷ 75 m2 149,34 triệu/m2
      + Tôi cần bán liên kế Tiểu KĐT Vạn Phúc (Simco Sông Đà), Hà Đông+ DT: 75m, 5 tầng, 6 ngủ, vỉa hè rộng, đường 6m, KD đc+ MT 5m, cả 5 tầng hoàn thiện chắc...
      Dự án Tiểu khu đô thị mới Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, 126 m2, giá 17,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      17.5 tỷ 126 m2 138,89 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay lô liên kế Mailand - Splendora Bắc An Khánh Hoài Đức - thành phố Hà Nội.S: 126m2, MT: 6m x 4,5 tầng, hướng Nam, thiết kế bằng...
      Dự án Mailand Hanoi City, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 78 m2, giá 15,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      15.5 tỷ 78 m2 198,72 triệu/m2
      Tôi đang muốn bán ngay ngôi nhà đang ở với vị trí rất đẹp mà giá cả cực kì phải chăng. anh/chị em có thể xem thông tin ở dưới đây:Do đang gặp khó khăn tài...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 4 tầng, 151 m2, giá 25 tỷ tại Đường Hoa Phượng - Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 151 m2 165,57 triệu/m2
      Do gia đình tôi chuyển đổi sang biệt thự lớn hơn nên có nhu cầu bán lại biệt thự ở đường Hoa Phượng.DT đất là 151 mét vuông, nhà đã hoàn thiện đẹp,...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 46 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      46 tỷ 0 m2
      - Do chuyển công tác gia đình cần bán biệt thự đơn lập tại Làng Việt Kiều Châu Âu. DT 248.9  mét vuông xây 3 tầng, DT sàn 441.4  mét vuông nhà...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 100 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      8.6 tỷ 100 m2 86 triệu/m2
      Nằm trong quần thể nội khu Phố Đi Bộ của dự án Hinode Royal Park đẳng cấp.- Khu phố đi bộ đc quan tâm rất lớn vì nằm cạnh 2 toà TTTM.- Không thể phủ nhận...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 100 m2, giá rẻ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhân dịp khai trương tuyến phố đi bộ sầm uất nhất Q. Thanh Xuân.- CĐT tặng gói ưu đãi cực sốc:- Tặng ngay 3 cây vàng SJC 9999 trị giá 200 tr trừ trực tiếp...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá tốt tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Các căn giá cực rẻ dự án Louis City Hoàng Mai, cập nhật mới nhất tháng 12/2023.call ngay: 0982 801 ***.Cam kết thông tin chuẩn, không mất thời gian của...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!