Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 65 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      65 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán căn biệt thự tại Dự án Grandeud Palace Palace Giảng Võ, đc: Số 138B Giảng Võ, P. Kim Mã, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội.Thông tin:DT đất:...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 29 tỷ tại Đường Cao Xuân Huy - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự mặt phố Cao Xuân Huy. KĐT Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm.- DT 200m2, MT 12m, xây dựng 4 tầng.- bìa đỏ chính chủ, pháp lí rõ ràng.-...
      Đường Cao Xuân Huy, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 86 m2, giá tốt tại Thành phố Thanh Hóa - Thanh Hóa

      Thỏa thuận 86 m2
      Chính chủ cần sang nhượng căn "GÓC" căn nhà phố 4 tầng ngay cạnh căn hộ chung cư Quảng Thắng- Vị trí ngay cạnh 3 tòa căn hộ chung cư Quảng Thắng...
      Dự án Khu đô thị Xuân Hưng, Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán nhanh căn liền kề 55 m2, giá 11,55 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      11.55 tỷ 55 m2 210 triệu/m2
      + Bố mẹ tôi tuổi đã cao nên muốn bán ngôi nhà tại khu đô thị Đại Kim - Định Công. Ngay gần đường Nguyễn Cảnh Dị, Nguyễn Công Thái...xung quanh nhiều tiện...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 8,25 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8.25 tỷ 75 m2 110 triệu/m2
      Vị trí đắc địa - cách khu hành chính mới của Gia Lâm mấy bước chân - khu vực tăng giá vù vù - khi Gia Lâm bùng nổ lên Q..mảnh đất đấu giá QL5 - Trâu Quỳ -...
      Dự án Highway 5 Residences Gia Lâm, Đường Thành Trung, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 75 m2
      - BÁN nhà phố thương mại Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - view công viên, đường ô tô tránh, vỉa hè rộng, KD đa dạng, ở cực thích.- DT: 75m - MT 6m- Nhà xây 5...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 185 m2, giá 21,9 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      21.9 tỷ 185 m2 118,38 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự Văn Phú, 185  mét vuông, 4 tầng, MT 8.2m, garage oto, sân vườn rộng, đường trước nhà 3 oto tránh, vỉa hè rộng thênh thang.Vị...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 142 m2, giá 27,69 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      27.69 tỷ 142 m2 195 triệu/m2
      Chính chủ cần bán trước tết: * C14 Phúc Đồng - Long Biên - Thủ đô Hà Nội có vị trí đắc địa: + Đối diện vin Riverside. + Đối diện trường...
      Dự án The Diamond Point, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt đường ĐT 427B, đối diện BV đa khoa Thường Tín. Gần Cảnh Sát phòng cháy chữa cháy, cạnh trường Trung học cơ sở Nguyễn Trãi A - Thường...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Đường Trần Phú, Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 90 m2, giá tốt tại Xã Quảng Thắng - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ cần sang nhượng căn "góc căn nhà phố 4 tầng liên kế khu đô thị Xuân Hưng.- Vị trí ngay cạnh công viên lớn thuộc khu đô thị Xuân Hưng.-...
      Dự án Khu đô thị Xuân Hưng, Đường CSEDP, Phường Quảng Thắng, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 50 m2, giá 10,95 tỷ tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      10.95 tỷ 50 m2 219 triệu/m2
      Bán nhà KĐT Văn Phú, Hà Đông, gần trục Quang trung, vỉa hè, KD 50m2, 5 tầng - 10.x tỉ- Nhà ở vị trí đắc địa, cách trục đường Quang Trung chỉ vài bước chân,...
      Dự án KĐT Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, giá rẻ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi cần bán căm căn biệt thự Lideco đường ven hồ DT 234,5 m2. MT 12 m. Vị trí rất đẹp. Đông Nam tôi rất thiện chí bán cho ai có nhu cầu mua về để ở hay...
      Dự án Lideco, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 7 tầng, 52 m2, giá 13,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      13.5 tỷ 52 m2 259,62 triệu/m2
      Nhà khu đô thị Đại Kim,Nguyễn Cảnh Dị,Phân Lô,Thang Máy,nhà để xe,siêu hiếm.- khu đô thị Đại Kim ít nhà bán nhiều người săn lùng.- Khu vực phân lô,...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 6 tầng, 127 m2, giá 27,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      27.9 tỷ 127 m2 219,69 triệu/m2
      - Nhà nằm trong khu đô thị 54 Hạ Đình bên trong ngõ 85.- Thiết kế: 6 tầng thang máy với 1 tầng hầm và 5 tầng nổi, mỗi tầng 2.- Sổ chính chủ, giao dịch...
      54 Hạ Đình, ngõ 85, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 400 m2, giá tốt tại Quận Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 400 m2
      Villa mặt sân golf đẳng cấp hàng đầu TP Hà Nội - Gần vin Riverside. liên hệ ngay 0906 633 ***- CĐT: Công ty CP Him Lam- DTXD: 21.776 m²- Mật độ XD:...
      Dự án Him Lam Vĩnh Tuy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 223 m2, giá 10,5 tỷ tại Thạch Thất - Hà Nội

      10.5 tỷ 223 m2 47,09 triệu/m2
      Mình cần tiền nên bán ngay cắt lỗ 2 tỉ căn biệt thự Resort khu đô thị Xanh Villas dãy B1 - 15, B1 - 20 view suối, gần bể bơi, nhà hàng clubhouse,.....
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 10,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà liên kế Báo Nhân Dân Trịnh Văn Bô - Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Vỉa hè rộng - oto tránh - ở hay KD đều ok.Vi trí vàng, khu vực đáng sống, quy...
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 108 m2, giá 7,9 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7.9 tỷ 108 m2 73,15 triệu/m2
      * Chính chủ gửi em bán các vị trí nhà phố thương mại shophouse, liên kế tại Dự án Hinode Royal Park!giá căn biệt thự liên kế Hinode Royal Park Kim...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!