Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.653 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, giá 14,5 tỷ tại Đường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội

      14.5 tỷ 0 m2
      KĐT MỚI - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - LÔ GÓC - MT KHỦNG+ DT:77 mét vuông, MT: 18m vỉa hè rộng, đường trước nhà trục chính to đẹp+ Nhà nằm trong khu liên kế...
      Dự án KĐT Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 16,8 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      16.8 tỷ 80 m2 210 triệu/m2
      Bán liên kế Làng Việt Kiều Châu Âu, trục chính, KD đa dạng, nhà đẹp ở ngay, nhà nằm trong quần thể KĐT Nguyễn Văn Lộc, thuộc dự án TSQ - Cộng Hòa Ba Lan.-...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 330 m2, giá 64 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức - Hà Nội

      64 tỷ 330 m2 193,94 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu D, Mailand, DT 330 mét vuông, lô góc, ngay cổng chính khu đô thị, MT 16,5m, 3 tầng, giá 64 tỉ.- biệt thự nằm ngay cổng...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 120 m2, giá 30 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn liên kế xẻ khe như căn song lập nhỏ khu hồ điều hoà, căn áp căn hộ góc, ra hồ 30m, cạnh công viên, cách trường học Vinschool 200m.-...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Tulip 7, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 350 m2, giá 26 tỷ tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      26 tỷ 350 m2 74,29 triệu/m2
      LH Thuấn bất động sản và hơn thế nữa: 0938 363 *** để trao đổi nhu cầu và đặt lịch xem nhà. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm...
      Dự án Thanh Xuân Valley, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      N
      Thuấn Bđs Và Hơn Thế Nữa Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 120 m2, giá 25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      HIẾM CÓ 102 căn biệt thự CÁN BỘ XÂY– TRỤC CHÍNH khu đô thị XA LA - MẶT SAU SÂN THỂ THAO - căn biệt thự 4 TẦNG – CHO THUÊ NH – TTTA – VĂN PHÒNG ĐẲNG...
      Đường Hạnh Phúc, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 288 m2, giá 54 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      54 tỷ 288 m2 187,5 triệu/m2
      Chính chủ bán 02 biệt thự đơn lập Đảo Ngọc Trai đảo lớn.1; DT: 288 mét vuông. MT 16m. Xây 3 tầng 1 tum. Xây dựng 137 mét vuông. Tổng DT sàn...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 10 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      _Thiện chí mua hãy contact _Cạnh Nhà Văn Hóa, Chợ, Khu Vui Chơi, Nhà Hàng._Gần Trường mẫu giáo, cấp 1, trường Đại học._Không chấp nhận trung...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 12,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.9 tỷ 90 m2 143,34 triệu/m2
      liên kế siêu đẹp - 3 mặt thoáng - nội thất đầy đủ trị giá 2 tỉ - giá siêu mềm - DT 90m2 - MT 6m - view công viên - xanh sạch đẹp.+ Vị trí vàng, đẹp...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 200 m2, giá 84 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      84 tỷ 200 m2 420 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vip Vườn Đào - Q. Tây Hồ - view vườn hoa - xung quanh quan chức - an ninh tuyệt đối - tặng đầy đủ nội thất nhiều tỉ - 100 phần ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 166 m2, giá 37 tỷ tại Đường Anh Đào 10 - Long Biên - Hà Nội

      37 tỷ 166 m2 222,9 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay biệt thự song lập khu Anh Đào 10 vin Riverside view vườn hoa, đã hoàn thiện.- DT: 166  mét vuông.- diện tích xây dựng: 90...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Anh Đào 10, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 17,4 tỷ tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      17.4 tỷ 90 m2 193,34 triệu/m2
      Nhà thuộc liên kế trong KĐT mới Văn Phú. Phần mở rộng. Không gian thoáng đãng. Gần thành viên. Sát góc hoa Văn Phú. Vị trí để ở và làm văn phòng vô cùng...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 91 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      18.5 tỷ 91 m2 203,3 triệu/m2
      Bán liên kế khu đô thị Văn Phú Q. Hà Đông: DT 91m2*4 tầng đường 20m KD siêu đỉnh giá 18.5 tỉ:- Vị trí gần công viên 950.128m vị trí KD siêu đỉnh tiền...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 17,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17.61 tỷ 90 m2 195,56 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm Q., nằm trong nội KDC dân trí cao, an ninh cực tốt, giao thông thuận tiện. Nhà đẹp view trương mẫu giáo Phú La. Tiện ích xung quanh...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 371 m2, giá tốt tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 371 m2
      Chính Chủ Cần bán ngay căn biệt thự Lô Góc khu đô thị Vạn Phúc, Hà Đông - Như Hình.Vị trí đẹp 3 mặt đường, trung tâm khu đô thị Vạn Phúc, View Công...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 81 m2, giá 17,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      17.5 tỷ 81 m2 216,05 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Bắc Linh Đàm, phân lô, garage, KD, 81m2, 4T, MT 5m, giá chào 17,5 tỉ, có (TL).- chính chủ quan chức 1 BV lớn, gia đình thành đạt.- Nhà...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 90 m2, giá 18 tỷ tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      Nhà đã hoàn thiện đẹp, Chủ mới chỉ túi xách va li về chào đón ở tết. + Vị trí: Đỉnh nhất khu đô thị. Nhà khu đô thị Văn Phú vị trí quá đỉnh. Vip.+ Ngay...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 38 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      6.3 tỷ 38 m2 165,79 triệu/m2
      cực hiếm - PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - oto TRÁNH nhà để xe - NGÕ THÔNG - KD - 3 MẶT THOÁNG - NHÀ CỰC ĐẸP!!PHỐ TÂN MAI Q. HOÀNG MAI.- Vị trí nhà chỉ cách mặt phố...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!