Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 38 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      6.3 tỷ 38 m2 165,79 triệu/m2
      cực hiếm - PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - oto TRÁNH nhà để xe - NGÕ THÔNG - KD - 3 MẶT THOÁNG - NHÀ CỰC ĐẸP!!PHỐ TÂN MAI Q. HOÀNG MAI.- Vị trí nhà chỉ cách mặt phố...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 90 m2, giá 17,2 tỷ tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      17.2 tỷ 90 m2 191,12 triệu/m2
      Duy nhất 0một căn liên kế 90m xây 5T nội thất đầy đủ thang máy như hình, thiết kế hiện đại, đẳng cấp bậc nhất tại Văn Phú.- Phân lô vỉa hè, oto tránh...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 114 m2, giá 16,53 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      16.53 tỷ 114 m2 145 triệu/m2
      ngôi nhà thuộc khu C Geleximco Lê Trọng Tấn - Hà Đông.Đường trước nhà 27  mét vuông thuộc cổng số 1 thông sang Aeon Mall (Đường đang mở chuẩn bị...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 115 m2, giá 10,35 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10.35 tỷ 115 m2 90 triệu/m2
      _Thông Tin Mới Nhất._100m Ra Trường mẫu giáo cấp 1, trường Đại học, Chợ, Hiệu Thuốc, Trạm Y Tế, Nhà Hàng, Quán Café._miễn MG gọi điện_SDT: 0924 789 ***
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 100 m2, giá 15 tỷ tại Đường Kiều Mai - Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự, liên kế 3 MT.DT bìa đỏ 100 mét vuông, diện thích thực tế sử dụng 130-140 mét vuông, hiện tại đang có nhà kho, xưởng...
      Đường Kiều Mai, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, giá 8,35 tỷ tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.35 tỷ 0 m2
      Nhà nằm trong quần thể khu đô thị Phùng Khoang, vị trí đắc địa, hàng xóm khu Việt Kiều Châu Âu, Mulbery, khu đô thị Nam Thắng, An Hòa, nhà có thể đi vào...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 13,6 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      13.6 tỷ 300 m2 45,34 triệu/m2
      (Thông báo) CĐT HUD xin thông báo đến quý KH: Chúng tôi chính thức ra bảng hàng với giá gốc không không có tiền chênh ngoài HĐ (tất cả các căn có giá chênh...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội.
      T
      Lê Dũng- Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 170 m2, giá 43 tỷ tại Đường Phan Đình Phùng - Ba Đình - Hà Nội

      43 tỷ 170 m2 252,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Phố Cổ Phan Đình Phùng, Cửa Bắc.DT 170m2, MT 8,4m hậu 8,43, sân để đc nhiều oto.Nhà rất đẹp, mỗi tầng chia 2 PN rộng...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 150 m2, giá 29 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      29 tỷ 150 m2 193,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự Q. Thanh Xuân vị trí cực đẹp view vườn hoa.- căn biệt thự đc CĐT ưu tiên lựa chọn từ đầu nên có vị trí cực đẹp, căn biệt...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 174 m2, giá 34,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      34.5 tỷ 174 m2 198,28 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm nhất dự án, lòng đường 2 bên rộng 30m, MT + vỉa hè rộng chạy dài.- DT bìa đỏ 174m2 x 5 tầng - giá cắt lỗ 34.5 tỉ. Nhà 2 hướng ĐN và...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, giá 15 tỷ tại Xã Quảng Thắng - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      15 tỷ 0 m2
      sang nhượng căn hộ góc 198,5 mét vuông 4 tầng vừa xây mặt đường đôi Trịnh Kiểm.Căn 2 MT:- MT Trịnh Kiểm hơn 11m, vỉa hè 7m.- Mặt đường hướng Tây ...
      Dự án Khu đô thị Xuân Hưng, Đường CSEDP, Phường Quảng Thắng, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 153 m2, giá 23 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      23 tỷ 153 m2 150,33 triệu/m2
      Gia chủ KD thất bát cần thanh lý gấp TS là biệt thự Park City siêu đẹp, đẳng cấp.giá 23 tỉ cần chốt nhanh.bìa đỏ cất két sẵn sàng giao dịch.LH em Tuấn Anh...
      Dự án ParkCity Hà Nội, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 140 m2, giá 36 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      36 tỷ 140 m2 257,15 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Nguyễn Thị Định - Hoàng Ngân - Cầu Giấy - lô góc 2 MT KD đỉnh.- DT: 140m2, 5 tầng, MT: 25m. Giá: 36 tỉ.căn biệt thự thiết kế hiện đại,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 14 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      14 tỷ 90 m2 155,56 triệu/m2
      BQL KĐT Gamuda Gardens, Tam Trinh, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội xin cập nhật quỹ 50 căn hiện tại đang có nhu cầu sang nhượng tại dự án như sau:liên kế...
      Dự án Gamuda City, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      G
      Ban Quản Lý KĐT Gamuda Gardens Hơn 1 năm trước

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 368 m2, giá 190 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      190 tỷ 368 m2 516,31 triệu/m2
      Biệt phủ Vườn Đào - MT khủng - đẳng cấp xa hoa - nội thất nhập full Ý - khuôn viên cây xanh.- Vị thế cực vip khu căn biệt thự Vườn Đào, biệt thự từng đc...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 174 m2, giá 31 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      31 tỷ 174 m2 178,17 triệu/m2
      Anh Vĩnh là chủ ngôi nhà vườn xây thô khu nhà ở Roman Tố Hữu.DT: 174m2. Lô góc: 2 mặt đường rộng: 17m.- Hiện trạng đang là nhà thô chưa hoàn thiện.- bìa ...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 11,6 tỷ tại Sầm Sơn - Thanh Hóa

      11.6 tỷ 0 m2
      nhà phố thương mại shophouse quảng trường biển Sầm Sơn đã vào KD hè 2023.giá: 11, 6 tỉ (chỉ trong tháng này).Giá gốc chủ đầu tư mua năm 2021 11, 8x...
      Dự án Sun Group Sầm Sơn, Đường Hồ Xuân Hương, Phường Trung Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 96 m2, giá 12,9 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.9 tỷ 96 m2 134,38 triệu/m2
      liên kế siêu đẹp - 3 mặt thoáng - đầy đủ nội thất trị giá 2 tỉ - giá siêu mềm - DT 90 mét vuông - MT 6m - view công viên - xanh sạch đẹp.+ Vị...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!