Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.653 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, giá 8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán liên kế góc Hải Âu.DT 68,8m2.Đông Nam.Xây 5 tầng với tổng DT 234m2.hotline: Trần Anh 0971 489 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Bán liên kế 63m2 Chà Là giá 5,9 tỉ.Vị trí đường thông gần công viên lớn.MT 4,5m đường trước nhà 13m hai xe tránh nhau.hotline: 0971 489 ***

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, giá 3,4 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng khu TĐC VCN Phước Hải đường thông ô tô 5m ngay gần đường số 4(thích Quảng Đức) giá chỉ 3.4 tỉ (thỏa thuận).- Dt 40.2 mét vuông (ngang...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 1 m2, giá tốt tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 1 m2
      Gia chủ cần sang nhượng lại biệt thự Ecopark khu Vuừn Tùng -, Văn Giang giá mềm: Tel 0904 717 *** để trao đổi ạ.Ecopark Văn Giang - Văn Giang, Hưng Yên.*...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu biệt thự 230 m2, giá 30,5 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      30.5 tỷ 230 m2 132,61 triệu/m2
      Siêu phẩm song lập duy nhất.DT: 230m2.Xây dựng tầng 1: 123.8m2.Nằm trong khu căn biệt thự Marina Ecopark.giá: 30.5 tỉ.call ngay: 0336 562 ***
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn liền kề 3 tầng, 207 m2, giá 10,8 tỷ tại Phường 12 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      10.8 tỷ 207 m2 52,18 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đẹp Đà Lạt.Vị trí MT đường nhựa cạnh khu quy hoạch.Nhà thiết kế hiện đại nội thất cơ bản.Sân vườn sân đậu oto.DT đất hơn 200 mét ...
      Phường 12, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay căn biệt thự 85 m2, giá 1,8 tỷ tại Thành phố Thanh Hóa - Thanh Hóa

      1.8 tỷ 85 m2 21,18 triệu/m2
      GIÁ bất động sản THANH HÓA TỐT NHẤT TRONG CÁC TỈNH THÀNH đc NĐT Thủ đô Hà Nội QUAN TÂM - ĐẶC BIỆT DỰ ÁN CENTRAL RIVERSIDE BÀN GIAO NGAY - SỞ HỮU LÂU...
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 190 m2, thỏa thuận tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 190 m2
      Thông tin mô tảGrand Bay Villas 3 Lagoon Residences - Một siêu phẩm của tập đoàn Bim Group tại trung tâm Bãi Cháy, Hạ Long.Vị trí: Nằm trong quần thể hệ...
      Dự án Grand Bay Halong Villas, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 524 m2, giá 22 tỷ tại Đường Vạn Hạnh - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      22 tỷ 524 m2 41,99 triệu/m2
      Siêu phẩm villa Vạn Hạnh giảm sập sàn 36 tỉ giảm 14 tỉ chỉ còn 22 tỉ.- DT hơn 524 mét vuông ngang hơn 15m.- Kết cấu: Thiết kế tân cổ điển 1 trệt 1 lầu...
      Đường Vạn Hạnh, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng
      D
      Nguyễn Thị Huyền Duyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 10 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      10 tỷ 250 m2 40 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán biệt thự đơn lập khu đô thị Casamia Hội An.DT: 250 mét vuông.căn biệt thự 3 tầng có bến du thuyền ngay tại nhà.Giá sập hầm: Chỉ...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Phường Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Cần bán căn D3 - X mặt đường bao biển Trần Quốc Nghiễm - dự án Mon Bay Hạ Long.- DT đất 90m2, MT 6m.- DT sàn tầng 1: 90m2, xây 5 tầng.- Khu vực trung tâm...
      Dự án Mon Bay Hạ Long, Đường Trần Quốc Nghiễn, Phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 225 m2, giá 13 tỷ tại Đường Triệu Việt Vương - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      13 tỷ 225 m2 57,78 triệu/m2
      Villa đẹp nằm khu xịn ngay Dinh Bảo Đại, khu Quy hoạch sịn sò của tr Việt Vương, ngay chợ, và cây xăng, thừa hưởng đầy đủ tiện ích của trung tâm,... Có cây...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 677 m2, giá 80 tỷ tại Đường 3/4 - 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      80 tỷ 677 m2 118,17 triệu/m2
      Bán nhà đất MT đường 3/4 trung tâm thành phố. Đà Lạt.- DT: 677m2 (có 495m2 thổ cư).- Nhà đất bám MT 3/4 rộng 9m, là trục đường cửa ngõ chính vào TP. Đà...
      Đường 3/4, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng gấp căn nhà phố thương mại Trung Tâm phố đi bộ Nhật Bản dự án Wyndham Thanh Thủy.S: 75m2.Giá: 3.8 tỉ.Bao mọi chi phí sang nhượng...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy Hotels & Resorts, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ
      T
      Tổng Đại Lý Wyndham Thanh Thuỷ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 81 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Vị trí: Dãy trong sau dãy nhà quay ra mặt Âu.Đặc điểm: DT đất 81m2. DT nhà tổng 292m2. Xây 3 tầng. Dáng vẻ Châu Âu.SHR trao tay, khách mua có thể dùng ngay...
      Dự án Tuần Châu Marina Hạ Long, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 108 m2, thỏa thuận tại Đường Hồ Xuân Hương - Sầm Sơn - Thanh Hóa

      Thỏa thuận 108 m2
      Cần tiền bán ngay hotel 8 PN, full nội thất hiện đại.5 tầng, có thang máy.Trong khu nghỉ dưỡng cao cấp.Cách biển chỉ 100m.50 m ra đường biển hồ xuân...
      Dự án FLC Lux City Samson, Đường Hồ Xuân Hương, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 400 m2, giá 17,5 tỷ tại Quốc Oai - Hà Nội

      17.5 tỷ 400 m2 43,75 triệu/m2
      1. Chính chủ bán căn BT đơn lập xây thô, hoàn thiện mặt ngoài, vị trí Góc dãy đường to, vị trí đẹp tại khu đô thị căn nhà Mới, Quốc Oai.- Với ~ không...
      Dự án New House City, Đường Đại lộ Thăng Long, Thị trấn Quốc Oai, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 280 m2, giá 11 tỷ tại Quốc Oai - Hà Nội

      11 tỷ 280 m2 39,29 triệu/m2
      1. Chính chủ cần bán nhanh căn BT song lập mặt hồ, vị trí gần trung tâm rất đẹp tại khu đô thị căn nhà Mới, Quốc Oai.- MT rộng.- DT 280m2.- DT xây dựng...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!