Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.653 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 4 tỷ tại Xã Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Chỉ cần 1,2 tỉ sở hữu ngôi nhà 4 tầng tại Ecocity.Cơ hội đc CK 2 phần trăm, nhiều chính sách hấp dấn.Hỗ trợ vây NH 70 phần trăm.Phân khu Lôn...
      Dự án Eco City Premia, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng vừa xây xong đường số 35 rộng 27m Gói 2 KĐT Mỹ Gia giá rẻ 6,2 tỉ.Kết cấu nhà 3 tầng gồm 3 PN, 4 toilet, phòng làm việc, khách bếp thờ...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 35, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 615 m2, giá 12,3 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      12.3 tỷ 615 m2 20 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn biệt mặt hồAi quan tâm contact trực tiếp để làm việc trực tiếp với chính chủMr Duy 0886 597 ***
      Dự án Legacy Hill, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 55 m2, giá 8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8 tỷ 55 m2 145,46 triệu/m2
      nhà phố thương mại bìa đỏ lâu dài ở và KD đẹp nhất trên bảng hàng còn lại của CĐT phân khu Sao Biển. Cô chú anh/chị có thể ở hoặc KD rất thuận lợi:+...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 108 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường B2 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      8.2 tỷ 108 m2 75,93 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 3 tầng đường B2 KĐT Vĩnh Điềm Trung giá chỉ 8.2 tỉ.- DT: 108  mét vuông (ngang 6 mét).- Gồm 3 PN, 4  nhà vệ sinh, phòng thờ, sân...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa.
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 3 tầng đường 27m gói 2 khu đô thị Mỹ Gia giá cực tốt 6,2 tỉ. gọi ngay 0399 797 ***- DT đất 100m2 ngang 5m, DTXD 240m2.- Hướng Đông.- Nhà...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa.
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, giá 6,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay căn 58,5 mét vuông logia to phân khu Sao biển dự án vin Ocean Park 2.Vị trí đẹp gần công viên, bể bơi, tiện ích 5* đầy đủ, an ninh bảo...

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 48 m2, giá 4,99 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      4.99 tỷ 48 m2 103,96 triệu/m2
      Gia đình cơ cấu lại TS nên cần cắt lỗ ra hàng căn liên kế Cọ Xanh 48m2 siêu đẹp tại dự án Vinhome Ocean Park 2 giá thấp nhất thị trường.Thông tin cơ bản:-...

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 55 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 55 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ bán căn MT 5m duy nhất khu Sao Biển.DT 55m2.Tổng DTXD: 220m2.Nhà xây 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài hiện đại.Vị trí gần quảng trường, công viên đẹp...

      Bán gấp nhà lk 2 tầng, 80 m2, giá 8,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.31 tỷ 80 m2 103,75 triệu/m2
      Cơ hội cuối năm sở hữu nhà ở vin giá siêu mềm - tháng 12/2023!Quỹ căn liên kế, căn biệt thự, nhà phố thương mại bán Cắt lỗ tại vin Ocean Park 2...

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 200 m2, giá 9 tỷ tại Đường Quốc lộ 21A - Kim Bảng - Hà Nam

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự 200 mét vuông Flamingo Golden Hill Hà Nam view hồ 600ha, kế bên 3 sân golf lớn của tỉnh Hà Nam. Cung đường du lịch kết...
      Dự án Flamingo Golden Hill, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 11 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse 80 mét vuông San Hô 19 Đông Nam giá 11, x tỉ.DT 80 mét vuông.MT 5m.Vị trí đường thông ra hồ tạo sóng, gần...

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 42 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      Chính sách siêu khủng tại vin Ocean Park 2 phân khu Cọ Xanh.* Sở hữu nhà 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài. DTXD: 203.6m2.* Đông Nam mát mẻ.* Vị trí đắc địa:+...

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 65 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 65 m2 95,39 triệu/m2
      Chính chủ bán Hải Âu 65 mét vuông hướng Tây Bắc giá 6,2 tỉ.MT 5m.Vị trí gần công viên, vườn hoa, đường Đại Dương 30m.giá 6,2 tỉ.LH: 0971 489 ***

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 4,8 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Bán nhà Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia, đã hoàn công.- Gần BV, trường học, Uỷ Ban.- Kết cấu: 1 trệt, 2 Lầu.- Phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, P Thờ, sân...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 1 m2, giá 30 tr tại Thành phố Phủ Lý - Hà Nam

      30 triệu 1 m2 30 triệu/m2
      - Tổng DT hơn 1200m2,MT 60m2 đất dự án 50 năm- Đã có nhà xây dựng với thiết kế 2,5 tầng với DT ở 200m2, còn phần DT còn lại là khuôn viên, sân vườn rộng...
      Dự án Khu đô thị bờ đông sông Đáy, Thành phố Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 4,75 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      4.75 tỷ 48 m2 98,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế 48 mét vuông Tây Bắc phân khu Cọ Xanh.DTXD: 182 mét vuông.Vị trí gần công viên, đường lớn.hotline 0971 489 ***

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, giá 6,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.9 tỷ 0 m2
      Chính chủ bị ngộp bank cần bán căn shop nằm ngay công viên bể bơi, công viên và nhiều tiện ích khác.Nay cần bán nhanh căn nhà phố thương mại shophouse...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!