Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.653 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 21,9 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      21.9 tỷ 140 m2 156,43 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự MT lô góc đường Độc Lập, P. Tân Quý, Tân Phú, vị trí đắc địa nhà căn biệt thự lô góc 140m2, ngang khủng 6m, thiết kế 4 tầng mới tinh,...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 220 m2, giá 22 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 220 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự khu dân cư Bình Lợi, P. 13, Bình Thạnh.+ DT: 10 X 22 m.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng, Gồm 4 phòng ngủ 5 nhà vệ ...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 275 m2, giá 150 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 275 m2 545,46 triệu/m2
      Chủ cần tiền gấp cần chuyển nhượng biệt thự vin Central Park.20x13.5m.- DT: 275 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Nam.- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt 2 lầu...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 84 m2, giá 13 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 84 m2 154,77 triệu/m2
      KH cần tiền bán lỗ ngôi nhà phố The Mahattan vin Q. 9. Vị trí siêu đẹp thuận lợi KD. Vài bước ra ngay công viên 36ha công viên lớn nhất TP.HCM.
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 2 tầng, 213 m2, giá 21 tỷ tại Đường 429 - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 213 m2 98,6 triệu/m2
      Ngộp giảm hơn 5 tỉ căn hộ góc 2 MT.Vị trí: Đường 429 - Tăng Nhơn Phú A - Q. 9 - TP. Thủ Đức.- Nhà căn biệt thự lô góc 2 MT.- DT: 10 x 21m - nở hậu.- Kết...
      Đường 429, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 100 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Chỉ 1,2 tỉ nhận nhà.Ở hoặc cho thuê ngay 17 tr/tháng.Nhận nhà trước - TT chậm 3 năm.Từ dự án Sun Casa Central - CĐT Vsip Group.- Tiện ích: Nhiều tiện ích...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 1 tầng, 65 m2, giá 1,39 tỷ tại Đường Vành Đai 4 - Bến Cát - Bình Dương

      1.39 tỷ 65 m2 21,39 triệu/m2
      Chỉ cần 300 tr bạn đã sở hữu ngôi nhà phố đô thị Oasis City.Nhà 1 trệt 1 lầu, XD 92m2, sân trước 3m, sân sau 2m.sổ hồng riêng công chứng bao sang tên.NH...
      Dự án Oasis City, Đường Vành Đai 4, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 90 m2, giá 5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Dự án The Standard liên kế Thuận An.- DT 90m thiết kế lệch tầng thông minh, vận dụng tối đa nguồn ánh sáng tự nhiên.- Đang trong GĐ chào bán đợt cuối và...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, giá 5,4 tỷ tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương

      5.4 tỷ 0 m2
      căn biệt thự ngang 7m x18,5m, 1 trệt, 1 lầu, có 3 PN và 3 WC. Nhà đẹp, thoáng mát, sạch sẽ. Hiện tại đang cho chuyên gia nước ngoài thuê ổn định.Nhà nằm...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn biệt thự 2 tầng, 85 m2, giá 4,5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      Chỉ 22 tr đồng cho mỗi  mét vuông không gian sống.TT 10 phần trăm nhận nhà ở ngay hoặc khai thác cho thuê, KD.Hỗ trợ LS 100 phần trăm và...
      Dự án The Standard, Đường Trịnh Công Sơn, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 32 tỷ tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà - Đà Nẵng

      32 tỷ 250 m2 128 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Euro Village 1 đường Trần Hưng Đạo, An Hải Tây, Sơn Trà.căn biệt thự 3 tầng lệch.DT 250m2 (10 x 25m).Gồm 3 PN, 3 WC, 1 phòng lửng,...
      Dự án Euro Village, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 39 tỷ tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà - Đà Nẵng

      39 tỷ 250 m2 156 triệu/m2
      Tọa lạc ở vị trí đắt giá nhất hiện nay của Đà Nẵng, Euro Village đối diện khu trung tâm hành chính và tài chính Đà Nẵng, gần cầu Rồng và cầu Trần Thị Lý, kề...

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 239 m2, giá tốt tại Đường Bùi Viện - Hải Châu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 239 m2
      bán nhanh biệt thự 3 tầng tọa lạc ngay vị trí 2 MT sát sông.Vị trí đẹp, KDC sầm uất, dân trí cao, an ninh. Tiện ích trường học, chợ, BV, khu vui chơi giải...
      Đường Bùi Viện, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 220 m2, thỏa thuận tại Hải Châu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 220 m2
      Bán biệt thự Hòa Cường ngay phố Châu Âu.- Vị trí lô góc 2 MT gần bờ sông Thăng Long, phố Châu Âu...- Đường quy hoạch 7m5 lề 5m thông thoáng.- DT 220m2...
      Đường Nguyễn Bình, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp liền kề 2 tầng, 210 m2, giá 10,5 tỷ tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      10.5 tỷ 210 m2 50 triệu/m2
      căn biệt thự hai tầng siêu đẹp 210 mét vuông.Nam Hoà Xuân - Đà Nẵng.- Chủ kiến trúc sư, xây nhà tâm huyết, nhìn hình đã mê, thực tế còn đẹp hơn...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 184 m2, giá 2,1 tỷ tại Kiến An - Hải Phòng

      2.1 tỷ 184 m2 11,42 triệu/m2
      Bán Nhà 4 Tầng Trần nhân Tông Văn Đẩu Kiến An Hải Phòng, ô tô đỗ sân rộng 23m, giá 2.1 tỉ.-Vị trí: Thuận tiện đi ra các tuyến đường: Trần Nhân Tông, Đẩu...
      Đường Trần Nhân Tông, Phường Văn Đẩu, Kiến An, Hải Phòng

      Bán liền kề 3 tầng, 75 m2, giá tốt tại Đường 359 - Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      Thỏa thuận 75 m2
      Vị trí gần vin Vũ Yên.Là trục đường chính đi vào đảo vin Vũ Yên.Vỉa hè trước nhà 20m.Hiện đang đc KD buôn bán rất sầm uất nhất tại Thuỷ Nguyên.
      Dự án Centa City Hải Phòng, Đường 359, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 205 m2, giá 13,5 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      13.5 tỷ 205 m2 65,86 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự sân vườn view sông, vô cùng khan hiếm.DT: 205m2, thiết kế 3 tầng vô cùng hiện đại và tinh tế.Giá: 13,5 tỉ - sổ hồng riêng lâu...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!