Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.653 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 184 m2, giá 26 tỷ tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 184 m2 141,31 triệu/m2
      Bán căn biệt thự P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.DT: 8x23m CN 184m2.Kết cấu: Hầm, 3 tầng, sân thượng.Nhà xây siêu đẹp, siêu thoáng, kiến trúc Châu Âu.Đường...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 125 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 125 m2 65,6 triệu/m2
      Q. 9 TP THỦ ĐỨC TPThành phố Hồ Chí Minhnhà phố 125m2, 4 tầng, 4  phòng ngủ, gần Đỗ Xuân Hợp, Q. 9.𝐆𝐢𝐚́: 𝟖.𝟐 𝐭𝐲̉- Vị trí: P. Phước Long B,...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 85 m2, giá 14,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 85 m2 170,59 triệu/m2
      Cần bán gấp ngôi nhà phố đầy đủ nội thất - Verosa Park Khang Điền - giảm từ 15,5 về 14,5 tỉ.- Vị trí căn: Đối diện công viên, trước nhà có khoản sân...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 140 m2, giá 15 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 140 m2 107,15 triệu/m2
      Giảm 3 tỉ. Cần ra nhanh giá mới 15 tỉ TL.căn biệt thự khu compoud bảo vệ 24/7 khu Nine South, phước kiểng, Nhà Bè.DT 7x20m, nhà 1 trệt 3 lầu, có...
      Dự án Nine South Estates, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 40 m2, giá 7,99 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      7.99 tỷ 40 m2 199,75 triệu/m2
      Lên sóng siêu phẩm ngay siêu thị Emart thang máy 450kg nội thất đầy đủ khu đồng bộ.giá: 7tỉ 990tr thỏa thuận.đc: Đường số 44, P14, GV, TPHồ Chí ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 2 tầng, 126 m2, giá 16 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 126 m2 126,99 triệu/m2
      Tổng hợp rổ hàng The Peak Garden P. Phú Mỹ, Q. 7. Cách khu đô thị Phú Mỹ Hưng 500m, khu compound đầy đủ tiện ích.Căn số 1: Đường số 12m - Hướng Đông Tứ...
      Dự án The Peak Garden, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 126 m2, giá 29 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 126 m2 230,16 triệu/m2
      Chuyên mua bán và cho thuê căn biệt thự Phú Mỹ Hưng với đầy đủ các loại hình như liên kế, song lập, tứ lập, đơn lập... giá siêu mềm, có hình ảnh thực...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Đ
      Ngô Huỳnh Hồng Đào Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 225 m2, giá 69 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      69 tỷ 225 m2 306,67 triệu/m2
      căn biệt thự Mỹ Giang Phú Mỹ Hưng.Tọa lạc giữa 3 công viên lớn: Cầu Ánh Sao - Bến Du Thuyền - Công viên Kênh Đào.DT 12.5mx18m.Xây dựng 1 trệt và 2 lầu,...
      Dự án Mỹ Giang 1&2, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 230 m2, giá 46 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 230 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự đẹp ở liền 48 Hồ Biểu Chánh, P. 11, Q. Phú Nhuận.- DT: 7,6 x 26m nở hậu 10m, DT đất: 230 mét vuông.- Nhà đẹp nội thất gỗ sang...
      48, Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 200 m2, giá 21 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 200 m2 105 triệu/m2
      Chủ cần bán biệt thự song lập 200 mét vuông với mức giá siêu mềm nhất Vin Q. 9.- DT: 200 mét vuông.- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 áp mái.- giá:...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 3 tầng, 126 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 126 m2
      căn biệt thự khu Mỹ Giang - Phú Mỹ Hưng.Thông tin căn biệt thự:Vị trí trung tâm 3 bước chân đến cầu Ánh Sao.5 bước chân đến Bến Du Thuyền, 6 bước đến...

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 400 m2, giá 31,8 tỷ tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      31.8 tỷ 400 m2 79,5 triệu/m2
      Cách Aeon Mall 6 ph di chuyển xe.Đối diện công viên cây xanh thoáng mát.KDC đủ tiện ích hiện hữu xung quanh Mega, Aeon Mall, Coopmart, Phố ăn uống, BV Quốc...
      Đường Số 49B, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Phạm Hoàng Phúc Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 55 tỷ tại Đường Tân Canh - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn biệt thự rất đẹp khu Compound đường Tân Canh - Khu nội bộ VIP nhất khu vực (Khu vực chuyên căn biệt thự).DT: 9x26m, vuông ...
      Đường Tân Canh, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, giá 33 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 114 m2 289,48 triệu/m2
      Đường Hồ Văn Huê, P9, Phú Nhuận.5 tầng, ngang 7m x16m,+ Hẻm to như MT, hẻm to như đường lớn, khu vực toàn dân giàu.+ Kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng có...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 443 m2, giá 128 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      128 tỷ 443 m2 288,94 triệu/m2
      - đc: 6B Ngô Thời Nhiệm, P. 7 Q. 3.- DT: Ngang 18m x dài 25m.- DTCN: 443m2.- Giá: 128 tỉ TL - giá đầu tư.- Vị trí cách MT 1 căn hẻm ô tô ngay trung tâm...
      6B, Đường Ngô Thời Nhiệm, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, giá 7,6 tỷ tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 0 m2
      Trong Bán kính 3Km1. 4 trường đại học, 1 trường cao đẳng2. 2 mall Vincom, 1 co.opmart, 1 Mega market3. Tiện đi Q2, Q1, Q9, Biên Hòa..4. Nội khu không...
      Centerhome Riverside, 218/16/33, Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 533 m2, giá 69,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      69.5 tỷ 533 m2 130,4 triệu/m2
      căn biệt thự ven sông 533 mét vuông, khu compound The Mizuki Nam Hồ Chí Minh.- Khu khép kín, an ninh 24/24, chỉ thiết kế 18 căn.- Phân khu cao cấp...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 75 m2, giá 13,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13.8 tỷ 75 m2 184 triệu/m2
      - căn nhà phố giá từ 13.8 - 23 tỉ Mức giá thật không ảo, có thỏa thuận- căn biệt thự đẹp VIP khu thương mại 42 tỉ thỏa thuậnXem nhà call ngay 0906...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!