Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 300 m2, giá 11,11 tỷ tại Đường 23 - Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      11.11 tỷ 300 m2 37,04 triệu/m2
      Căn BT5 - 02 (BT song lập lẻ cặp như đơn lập).Hướng: hướng Tây Nam view KDC hiện hữu, đất đấu giá. Gần khu công trình công cộng cấp xã (công an, trạm y tế...
      Dự án HUD Me Linh Central, Đường 23, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , 1 tầng, giá 15,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      15.5 tỷ 98 m2 158,17 triệu/m2
      DT: 98m2.MT: 7m.DT xây: 60m2/1 tầng, Tổng xây 235m2/4,5 tầng.Hướng: hướng Tây Bắc.Giá: 15,5 tỉ - Thiện trí mua qua xem nhà còn thỏa thuận.Vị trí: Nằm...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 75 m2, giá 11 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      Ngộp tiền bán nhanh nhà phố thương mại Kinh Đô lỗ 27 phần trăm.DT: 75 mét vuông.Gốc: 14 tỉ.Bán: 11 tỉ bao phí.liên hệ ngay: 0907 973 ***Zalo).
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn biệt thự Vinhomes Grand Park, 5 tầng, 126 m2, giá 15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 126 m2 119,05 triệu/m2
      Sau ngôi nhà phố 15,5 tỉ đã bán.Em còn căn tương tự giá hot hơn.- DT: 126 mét vuông (7x18).- Xây dựng: 437 mét vuông.- giá lỗ 15 tỉ bao sang...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Ecopark, 4 tầng, giá 15,52 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      15.53 tỷ 135 m2 115 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố khu Vạn Tuế.DT 135 mét vuông.Hướng Nam.Giá 115 tr/ mét vuông.contact để đi xem dự án.
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị VCN Phước Hải, giá 10 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Bán nhà mới MT B3 VCN Phước Hải, gần căn hộ chung cư Ct4 (SHR).- DT: 90 mét vuông (ngang 4.5m).- Nhà 1 trệt 2 lầu, 1 tum, có 4 p. Ngủ, 5...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà lk Khu đô thị mới Đại Kim, 4 tầng, 56 m2, giá 12,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      12.5 tỷ 56 m2 223,22 triệu/m2
      Mô tả: khu đô thị Đại Kim là khu mới đang phát triển mạnh mẽ, gần đường vành đai 2.5, xung quanh nhiều dự án đang triển khai, trung tâm thương mại...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 430 m2, giá 12,2 tỷ tại Điện Bàn - Quảng Nam

      12.2 tỷ 430 m2 28,38 triệu/m2
      * căn biệt thự cạnh sân golf sát biển Đà Nẵng. Chỉ từ 15 tỉ sở hữu ngay biệt thự 430m2 đầy đủ nội thất có hồ bơi rộng, SHR lâu dài view sông kênh...
      Dự án Regal Victoria, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 345 m2, giá 12,1 tỷ tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam

      12.1 tỷ 345 m2 35,08 triệu/m2
      Vị trí: Toạ lạc giữa 2 sân golf lớn BRG Đà Nẵng và Montgomerie Links, cách trục đường Võ Nguyên Giáp kéo dài chỉ 3 ph di chuyển.*căn biệt thự nghỉ dưỡng...
      Dự án Regal Victoria, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, giá 17,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      17.5 tỷ 95 m2 184,22 triệu/m2
      + Vị trí : MẶT PHỐ KD ,nằm trên đường Lê Quang Đạo nối dài kết nối từ Lê Văn Lương Tố Hữu thông Lê Trọng Tấn tọa lạc ngay bên cạnh trung tâm thương ...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 6 tầng, giá 10,8 tỷ tại Phường Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh

      10.8 tỷ 0 m2
      G.i.á C.ắ.t L.ỗ - Bán nhà liên kế HỒNG NGỌC bên cạnh Big C Go,Hồng Hải,Hạ Long*DT : 87,5m ngang 5m*Hướng : Nam hơi ghé Tây*Nhà xây thô thiết kế : 6 tầng 1...
      Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 54 m2, giá 10 tỷ tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân - Hà Nội

      10 tỷ 54 m2 185,19 triệu/m2
      Nhà mới đẹp - thang máy - oto - KD văn phòng đỉnh.Bán nhà Giáp Nhất - Thanh Xuân.+ Vị trí cực đẹp, ngõ KD sầm uất. Trước nhà rộng thoáng oto có thể dừng...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 7 tầng, 50 m2, giá 13 tỷ tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân - Hà Nội

      13 tỷ 50 m2 260 triệu/m2
      Phân lô ô tô tránh - thang máy - đầy đủ nội thất - vỉa hè - hiệu suất đỉnh.- Bán nhà phân lô phố Hoàng Đạo Thành, ô tô tránh dừng đỗ, vỉa hè KD, ở...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, giá 12,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      12.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ muốn đổi sang căn có DT lớn hơn nên cần bán ngay căn liên kế thuộc khu đô thị vin Ocean Park Gia LâmDt đất: 70,8m2diện tích xây dựng:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 17 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      17 tỷ 0 m2
      chính chủ cần tiền gửi bán ngay nhà phố thương mại shophouse Ngọc Trai 6 vin Ocean Park, Gia Lâm, TP Hà Nội.DT đất: 70,8m2.Xây dựng: 66,8m2/sàn.Xây...

      Chuyển nhượng biệt thự 1 tầng, 300 m2, giá 15 tỷ tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      Vị trí nằm trong khu vực mát mẻ ,yên tĩnh, nhẹ nhàng ,có công viên nhỏ,sân tennicNhà đẹp có 3 PN ,bếp ,phòng khách rộng,có logia ,phòng thờ, sân vươn rộng...
      Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh biệt thự 10 tầng, 190 m2, giá 19,6 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      19.61 tỷ 190 m2 103,16 triệu/m2
      sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đủ, hỗ trợ NH.liên lạc:... (Có ZaLo). Đi xem nhà free và thỏa thuận chính chủ.+ DT: 9 x 19m x 3 tầng (có PN dưới...
      Đường Số 14, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề The Manor Central Park, giá 19 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      19 tỷ 75 m2 253,34 triệu/m2
      Cần bán Căn giỏ sang nhượng giá siêu mềm nhất đang còn:DT 75 mét vuông.Xây 5 tầng.MT 5,5m.- Hướng mát, view siêu đẹp.full nội thất: Sàn gỗ, trần,...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.