Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 13 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      13 tỷ 120 m2 108,34 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Hình ảnh, clip thực tế tại Phú Quốc về sp đc cập nhật liên tục.Thủ tục nhanh...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Cityland Park Hills, giá 17 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Cần bán nhà khu Cityland Park Hills, P10, Q. Gò Vấp.- DT: 100m2, nhà 1 hầm, 1 trệt, lầu, nhà hoàn thiện có thang máy, đang có HĐ thuê.- Giá: 17 tỉ giá mềm...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 6 tầng, 92 m2, giá 15,8 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      15.8 tỷ 92 m2 171,74 triệu/m2
      + Nhà chủ xây dựng rất tâm huyết từ thiết kế đến nội thất.+ DT 92m, MT 5.1m, thiết kế 6 tầng thang máy.- Tầng 1: nhà để xe oto, bếp,  nhà vệ sinh.-...
      Đường Vũ Lăng, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 73 m2, giá 12,7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      12.7 tỷ 73 m2 173,98 triệu/m2
      Nay do cần tiền GĐ cần bán gấp căn liên kế tại La Casta, cư dân sầm uất giá 12,7 tỉ.DT 73 mét vuông, xây dựng 4 tầng, MT rộng 5,4m, nhà đang cho...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, 50 m2, giá 10,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.2 tỷ 50 m2 204 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng phân lô KĐT Văn Quán Hà Đông - thành phố Hà Nội.- liên kế: 20.- DT: 50m2.- Nhà thiết kế 5 tầng.- Đặc biệt vỉa hè rộng 10m thênh thang.-...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Yên Phúc, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 14 tỷ tại Phường Vạn Hương - Đồ Sơn - Hải Phòng

      14 tỷ 120 m2 116,67 triệu/m2
      Cần bán suất mua căn nhà phố thương mại shophouse dự án Dragon Ocean Đồ Sơn - vị trí đối diện công viên Legend Park.DT: 120m2 - xây 5 tầng - bàn giao...
      Dự án Dragon Ocean Đồ Sơn, Phường Vạn Hương, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 11,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.75 tỷ 75 m2 156,67 triệu/m2
      Nằm khu phân lô liên kế, vỉa hè rộng.Đường 3 oto tránh.Nhà nằm gần với khu him lam vạn phúc.Hưởng trọn tiện ích của khu him lam, khu đô thị văn khê, nhà ...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 242 m2, giá 17,5 tỷ tại Đường Đoàn Nhữ Hài - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 242 m2 72,32 triệu/m2
      chính chủ ngộp oxi cần bán ngôi nhà vila Q4.- Bán villa DT 242m2 có 102 nằm ngay trung tâm Q4.- Nhà DT 100 phần trăm đất sử dụng không dính quy...
      Đường Đoàn Như Hài, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề Khu phức hợp Jamona Golden Silk, 3 tầng, giá 19,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      19.2 tỷ 180 m2 106,67 triệu/m2
      Jamona Golden Silk Q. 7, TPThành phố Hồ Chí Minh.Kẹt vốn GĐ cần bán nhanh căn hộ góc Jamona Golden Silk, DT 10.5x21m (180m), XD trệt 3 lầu, sổ hồng,...
      Dự án Jamona Golden Silk, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề Khu biệt thự Nine South Estates, 3 tầng, giá 15 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 140 m2 107,15 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự Nine South 15 tỉ.- Hiện trạng: Nhà thô.- DT 7x20m, xây 1 trệt 2 lầu.- Hướng ĐN.- sổ hồng riêng, đang vay NH.- call ngay: 0906...
      Dự án Nine South Estates, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 119 m2, giá 15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 119 m2 126,06 triệu/m2
      Cần sang nhượng biệt thự mini Verosa Park.Khu compound an ninh - Nhiều tiện ích xung quanh.- DT: 7x17m - 1 trệt 3 lầu - 3 sân vườn.+ Thiết kế nội thất...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 220 m2, giá 13,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 220 m2 61,37 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự sân vườn Q. 9, 220m2, 4 PN, giá 13.5 tỉ.- Vị trí: Đường Lò Lu, P. Trường Thạnh, Tp. Thủ Đức (Q. 9 Cũ), Hồ Chí Minh.- DT: 220 m2...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 200 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Nam Hồ - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      11.5 tỷ 200 m2 57,5 triệu/m2
      Bán villa MT Nam Hồ, P. 11, Đà Lạt, đường trước nhà 4m.3 tầng - 5 phòng - ngang 10m - 200  mét vuông - 100 phần trăm thổ cư, Tây Nam, Tây Tứ...
      Đường Nam Hồ, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 4 tầng, 2 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 2 m2 9750 triệu/m2
      căn biệt thự khu componud Jamona Golden Silk MT đường (rộng 22m)DT: 7,52 x 21m (Nở hậu 10,5m, CN: 178,9m2)Hướng BắcXD trệt 3 lầu, 325m2 sànThích hợp để ở...
      Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Vân Canh, 4 tầng, 150 m2, giá 16 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      16 tỷ 150 m2 106,67 triệu/m2
      - Gia chủ là bộ đội về hưu, chuyển nhà gần con cái nên cần bán căn nhà liên kế đã tâm huyết xây dựng.- căn nhà lô góc có vị trí đẹp, nhìn ra vườn hoa to,...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Đường 70, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 300 m2, giá 19 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      19 tỷ 300 m2 63,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự Vựng Đâng - Yết Kiêu, Hạ Long.* DT đất: 300 mét vuông ngang 12m.* Đông Nam.* căn biệt thự sân vườn có thang máy: 4...
      Dự án KĐT Vựng Đâng (Cienco 5 Hạ Long), Đường Trần Thái Tông, Phường Yết Kiêu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Geleximco, giá 13,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      13.9 tỷ 145 m2 95,87 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ góc Geleximco hơn 140m2, nhìn vườn hoa cực đẹp, vườn hoa rộng rất thoáng và sạch sẽ, 3 mặt thoáng, Đông Nam, ngay gần trục chính, nhà...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề FLC Lux City Sầm Sơn , giá 13 tỷ tại Sầm Sơn - Thanh Hóa

      13 tỷ 230 m2 56,53 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự FLC đã hoàn thiện đầy đủ nội thất.- DT: 216m - 500 mét vuông.- Xây 3 tầng hoàn thiện đầy đủ nội thất theo tiêu chuẩn 5*,...
      Dự án FLC Lux City Samson, Đường Hồ Xuân Hương, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.