Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán căn biệt thự 6 tầng, 55 m2, giá 10,9 tỷ tại Đường Thanh Bình - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      10.9 tỷ 55 m2 198,19 triệu/m2
      chính chủ chuyển hướng KD nên muốn bán, ngôi nhà có thể KD tất cả các loại mặt hàng khác nhau tùy vào sở thích khách mua.Vị trí nằm ngay mặt chợ An Hưng,...
      Đường Thanh Bình, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Green Star Sky Garden, giá 16 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 126 m2 126,99 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự The Peak Garden (Green star) đường Nguyễn Lương Bằng, khu compound, xây dựng đồng bộ, mới bàn giao. Khu ngôi nhà phố đẹp nhất Q....
      Dự án The Peak Garden, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề Khu biệt thự, nhà phố Camellia Garden, giá 15,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      15.5 tỷ 156 m2 99,36 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập khu compound an ninh, bảo vệ 24/7.+ DT đất: 156 mét vuông.+ Nhà hoàn thiện bên ngoài, bên trong nhà thô. Rất thích hợp để gia...
      Dự án Camellia Garden, Đường Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Dưới đây xin đc giới thiệu đến Quý nhà đầu tư 1 số biệt thự siêu VIP và đắc địa với giá hiện tại vẫn tiếp tục tạo ra giá trị gia tăng về dòng tiền cho...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường 5A, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 207 m2, giá 14,3 tỷ tại Đường 9 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      14.3 tỷ 207 m2 69,09 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Ngay Phạm Văn Đồng, P. Linh Tây, Tp Thủ Đức.==============DT: 207m2 ngang 10 x21m.Đất đẹp vuông vắn không lộ giới.Vị trí đắc địa gần...
      Đường 9, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự Tiểu khu đô thị mới Vạn Phúc, 5 tầng, giá 11,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.8 tỷ 75 m2 157,34 triệu/m2
      liên kế khu đô thị Simco Vạn Phúc - nhà để xe 2 oto - 5 tầng - ở và KD văn phòng.- Nhà thuộc khu liên kế phân lô và căn biệt thự dự án nhà ở Simco...
      Dự án Vạn Phúc - Simco Sông Đà, Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 205 m2, giá 13,5 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      13.5 tỷ 205 m2 65,86 triệu/m2
      Hàng Hiếm các bác ạ - Bán căn biệt thự đơn lập view sông Belhomes - Ngay chân cầu Nguyễn Trãi chuẩn bị khởi công.SHR trao tay giá chỉ từ 13,5x tỉ.DT:...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 102 m2, giá 13,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 102 m2 132,36 triệu/m2
      căn nhà phố dự án Verosa Park Khang Điền.Hạ tầng hoàn thiện - không gian sống xanh - nhiều tiện ích xung quanh.sổ hồng riêng chính chủ - thỏa thuận bớt...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 120 m2, giá 11,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11.8 tỷ 120 m2 98,34 triệu/m2
      * Bắt đáy tại Vin 2 không thể bỏ qua dòng căn hiếm này.- Từ. Uý khách nên lựa chọn với những lý do sau:+ Với 393/12.000 các căn tứ lập (120 mét vuông)...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 430 m2, giá 12,2 tỷ tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam

      12.2 tỷ 430 m2 28,38 triệu/m2
      căn biệt thự cạnh sân golf gần biển Đà Nẵng. Chỉ từ 12,2 tỉ sở hữu ngay biệt thự 430m SHR lâu dài view sông kênh sinh thái, để ở hoặc cho thuê ngay 60 -...
      Dự án Regal Victoria, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 84 m2, giá 14 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 84 m2 166,67 triệu/m2
      Hiện tại Công Ty chúng Tôi đang nắm nhiều quỹ căn bán sang nhượng và cho thuê khu căn biệt thự, nhà mặt tiền nhà phố thương mại shophouse The...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 5 tầng, 73 m2, giá 12,2 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      12.2 tỷ 73 m2 167,13 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse Luxury. Vị trí đẹp trương lai giá trị cao.Nằm trên trục đường chính to Cienco 5 Xa La Kiến Hưng với 6 làn xe chạy.Xung...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Vinhomes Grand Park, giá 15,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15.3 tỷ 126 m2 121,43 triệu/m2
      Chủ nhờ bán nhanh ngôi nhà phố với DT 126 mét vuông ngang 7m, dài 18m cơ hội đầu tư căn nhà phố manhattan glory- giá thời điểm mua 20tỷ- bán ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 686 m2, giá 16 tỷ tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 686 m2 23,33 triệu/m2
      Bạn định cư Pháp nhờ - bán - gấp...căn biệt thự Pháp - ngay Liêu Bình Hương - QL 22 - ngã ba Việt Kiều - khu nhà giàu.+ 686m2=ngang 15 x 48, 3 tầng.+ Xã...
      Đường Liêu Bình Hương, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự Khu đô thị mới Hạ Đình, 5 tầng, giá 18,05 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      18.05 tỷ 85 m2 212,36 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán, ký văn bản sang nhượng hợp đồng mua bán, nhà thô hoàn thiện mặt ngoài, nguyên bản CDT bàn giao, xem thực tế ưng thì mua bán sang ...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu dân cư Phú Mỹ, 4 tầng, giá 19,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 126 m2 154,77 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố khu dân cư Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Q. 7, liên kế Phú Mỹ Hưng.Giá: 19,5 tỉ.Vị trí: khu dân cư Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, P. Phú...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề Vinhomes Imperia Hải Phòng , giá 19,2 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      19.2 tỷ 144 m2 133,34 triệu/m2
      căn biệt thự song lập - vin Imperia Hải Phòng giá cực sốc.- DT: 144 mét vuông.- Xây 4 tầng 1 tum.- 5 PN.- 6  toilet.- 1 bếp.- 1 phòng khách.-...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu đô thị Swan Bay, 2 tầng, giá 11,5 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      11.5 tỷ 320 m2 35,94 triệu/m2
      Báo giá sp phân khu 5 - Zone 5 Swan Bay.3/ căn biệt thự đơn lập Home 3.- Khuôn viên đất: 336m2 khu nhà Z, T, L, R.- Tổng DT sàn căn biệt thự: 319m2, 1...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      S
      Công Khoắng Chuyên Swancity Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.