Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 144 m2, giá 17 tỷ tại Đường Tân Sơn - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 144 m2 118,06 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự siêu đẹp.- Vị trí đắc địa: Số nhà 695/ Tân Sơn, P12 Gò Vấp TpTP.HCM.- DT: 8m * 18m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Kết cấu: 1 trệt 2...
      695/, Đường Tân Sơn, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 1 tầng, giá 12 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      12 tỷ 0 m2
      căn biệt thự vườn khu dân cư Biconsi, P. Tân Bình, Tp. Dĩ An.Nhà 12 tỉ TL - 515,1 mét vuông (7,83x65,78m).Thổ cư 150 mét vuông - sổ hồng.Hỗ...
      Dự án Khu dân cư Biconsi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 73 m2, giá 17,5 tỷ tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội

      17.5 tỷ 73 m2 239,73 triệu/m2
      + Gia đình cô chú Quý Thảo cần bán liên kế Ngụy Như khôngn Tum vỉa hè, oto tránh, KD đỉnh: 73m2*MT 5.5m*5T*17.5 tỉ:+ Tọa lạc tại vị trí đắc địa nhất của...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Văn Quán, 4 tầng, giá 10,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.2 tỷ 95 m2 107,37 triệu/m2
      Bán nhà liên kế khu đô thị Văn Quán, Hà Đông:- Đường rộng oto đỗ cửa, Khu vực sầm uất nhất Q. Hà Đông, chợ, trường cấp 1,2,3, công viên, bể bơi Rainbow...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 3 tầng, giá 20 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      20 tỷ 450 m2 44,45 triệu/m2
      Tôi muốn sang nhượng biệt thự (như ảnh).- DT 450,9 mét vuông (nhà + đất).- MT 17,9m.- Thuộc khu căn biệt thự nhà vườn Long Việt. Thị trấn Quang...
      Dự án KĐT Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường Đặng Văn Bi - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 180 m2 102,78 triệu/m2
      căn biệt thự phố - Đặng Văn Bi - 180 mét vuông 3 tầng - đường 10m - dân trí cao.Vị trí: Đường 10m; Đặng Văn Bi, P. Trường Thọ, Thủ Đức.DT:...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà lk 4 tầng, 111 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 111 m2 103,61 triệu/m2
      nhà mặt tiền Amelie PMH giá mềm nhất thị trường.Vị trí: Khu compound đầy đủ tiện ích giới nhà giàu PMH.DT: 111m2 (6x18.5m).Kết cấu: 1 trệt 3 lầu và sân...
      Dự án Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị mới Hạ Đình, 6 tầng, 85 m2, giá 18,05 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      18.05 tỷ 85 m2 212,36 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán, ký văn bản sang nhượng hợp đồng mua bán, nhà thô hoàn thiện mặt ngoài, nguyên bản cdt bàn giao, xem thực tế ưng thì mua bán sang ...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 96 m2, giá 11 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11 tỷ 96 m2 114,59 triệu/m2
      Căn San Hô: 12: DT: 96  mét vuông: Bán giá mềm nhất cho khách nét. MT: 6 m*16m. Chủ cắt HDMB: 28 phần trăm. diện tích xây dựng: 342,2...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 1 m2, giá 20 tỷ tại Đường Ngô Tất Tố - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      20 tỷ 1 m2 20000 triệu/m2
      Vị trí: Ngô Tất Tố, P. 8, Đà Lạt.DT: 1147m2 (530m2 thổ, 308m2 đất NN).Quy hoạch: Biệt Lập.Hướng: hướng Đông Bắc.Mô tả đất trống + có villa nhỏ.giá: 20 tỉ.
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 7 tầng, 50 m2, giá 11,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỖ LAO_7 TẦNG THANG MÁY_ô tô TRÁNH_2 MẶT THOÁNG, TRUNG TÂM, an sinh xã hội ĐỈNH 50M 7 TẦNG MT 4M.DV đất Mỗ Lao 2 mặt thoáng trước sau, đường...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 2 tầng, 427 m2, giá 12,7 tỷ tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam

      12.7 tỷ 427 m2 29,75 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự siêu VIP dự án Regal Victoria phía Nam Đà Nẵng.Dự án căn biệt thự Regal Victoria có vị trí phía nam Đà Nẵng, trên tuyến đường tỉ đô...
      Dự án Regal Victoria, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị Lakeview City, 4 tầng, giá 14,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.6 tỷ 100 m2 146 triệu/m2
      khoảng Cần bán ngôi nhà phố 5*20m Lakeview City - Q. 2.- Nhà đã hoàn thiện cơ bản, nếu cho thuê lên tới 30tr/tháng, dòng tiền hàng tháng tốt.- DT:...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Khu biệt thự Nine South Estates, giá 16,8 tỷ tại Nhà Bè

      16.8 tỷ 140 m2 120 triệu/m2
      Thông tin về dự án: Nine South.- Vị trí: Khu compound Nine South, đoạn Nguyễn Hữu Thọ cắt Phạm Hữu Lầu. liên kế dự án Lavila Kiến Á.- chủ đầu tư: Vina...
      Dự án Nine South Estates, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị Louis City Tân Mai, 5 tầng, giá 11,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Cần tiền KD, bán cắt lỗ nhanh căn nhà phố thương mại giá cực rẻ thị trường - chỉ 115tr/ mét vuông đất - tại dự án Louis City Hoàng Mai:- DT:...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, giá 17,9 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      17.9 tỷ 0 m2
      Villas mini đáng sống cực sang trọng hẻm xe hơi Cẩm Bá Thước, Phú Nhuận.Khu vực cư dân an ninh yên tĩnh, thông thoáng, không buôn bán xô bồ lấn chiếm.Nhà...
      Đường Cầm Bá Thước, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 75 m2, giá 13 tỷ tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy - Hà Nội

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      BÁN nhà PHÂN LÔ, VỈA HÈ PHỐ HOÀNG NGÂN 75Mx5TẦNG - GIÁ CHỈ 13 tỉ - contact: 0904 161 ***+ chính chủ lớn tuổi có nhà Phân lô Phố Hoàng Ngân muốn bán.+ Nhà...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự Tiểu khu đô thị Nam La Khê, 4 tầng, giá 17 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 126 m2 134,93 triệu/m2
      Người quen gửi bán biệt thự góc Vip nhất dự án 3 MT vị trí trung tâm khu đô thị Nam La Khê - Hà Đông gần các đại đô thị Park-City, Nam Cường , La Khê ,.....
      Dự án Nam La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.