Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay nhà lk Vinhomes Ocean Park , 100 m2, giá 16 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      KH gửi bán căn liên kế nhà phố thương mại đường Hải Âu 2, KĐT vin Ocean Park.- DT đất: 100 mét vuông.- DT sàn 77 mét vuông/sàn.Căn nhà phố ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn liền kề Vinhomes Ocean Park , 150 m2, giá 18 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      18 tỷ 150 m2 120 triệu/m2
      Xin gửi quý a/c quỹ căn sang nhượng căn biệt thự, nhà phố thương mại shophouse sở hữu vị trí đẹp, bìa đỏ lâu dài, chính chủ cần tiền bán giá ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 2 tầng, 156 m2, giá 12,5 tỷ tại Huyện Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      12.5 tỷ 156 m2 80,13 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse MT biển Tổ hợp vui chơi giải trí nghỉ dưỡng Novaworld Hồ Tràm. giá cực rẻ HIỆN TẠI- nhà phố ...
      Dự án The Tropicana - Novaworld Hồ Tràm, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 11,9 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11.9 tỷ 100 m2 119 triệu/m2
      BÁN NHÀ LIỀN KỀ VIGLACERA XUÂN PHƯƠNG - 100 mét vuông GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC - NHANH CHÂN THÌ CÒN Ạ - VỈA HÈ PHÂN LÔ oto TRÁNH - 3 THOÁNG...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Khu biệt thự Nine South Estates, giá 17 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 140 m2 121,43 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán ngay căn hộ góc Nine South Giá rẻ hơn TT 1 tỉ, DT 7x20m, giá 16.3 tỉ thích hợp mua ở đầu tư bán lại. Giá cực mềm liên hệ ...
      Dự án Nine South Estates, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, giá 11 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      11 tỷ 0 m2
      Một phiên bản mới hơn, hoành tráng hơn, chỉn chu hơn Grand World Phú Quốc - Mega Grand World thành phố Hà Nội đã tới Miền Bắc. Trở thành 1 điểm đến đáng...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Khu phức hợp Jamona Golden Silk, giá 18,5 tỷ tại Quận 7

      18.5 tỷ 180 m2 102,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh biệt thự Jamona Bùi Văn Ba, DT 180m, XD trệt 3 tấm, sổ hồng, Khu Jamona Bùi Văn Ba bảo vệ 3 lớp. Giáp 2 mặt sông, bao quanh là toàn bộ mảng...
      Dự án Jamona Golden Silk, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 15,5 tỷ tại Thủ Đức

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố ngang 5m tại khu đô thị Vạn Phúc giá cực rẻ thị trường chỉ 15 tỉ 500 (giá đầu năm 2022 là 21 tỉ).- Vị trí: Đường 4...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề Vinhomes Thăng Long, 4 tầng, 175 m2, giá 16 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      16 tỷ 175 m2 91,43 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay lô góc căn biệt thự song lập vin Thăng Long.DT 175 mét vuông.Lô góc 2 MT view siêu thoáng, siêu đẹp.Xây 4 tầng 300 mét ...
      Dự án Vinhomes Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Gamuda Gardens, giá 19,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      19.5 tỷ 120 m2 162,5 triệu/m2
      Cần bán nhà liên kế Gamuda Garden Hoàng Mai - Tam Trinh, view vườn hoa, khu vực Botanic không gian xanh, làn đường rộng, an ninh tốt 24/7. Phù hợp để ở...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà lk Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, 84 m2, giá 13 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 84 m2 154,77 triệu/m2
      - Nhà nhà phố thương mại Mega Ruby 6x14m trục đường KD 20m.- nội thất đầy đủ - XD 6x10m.- View sông và công viên, chỗ đậu xe rộng rãi.- sổ hồng ...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 200 m2, giá 15,2 tỷ tại Phường Vạn Hương - Đồ Sơn - Hải Phòng

      15.2 tỷ 200 m2 76 triệu/m2
      Với tổng quy mô 480ha. khu du lịch quốc tế Đồi rồng Dragon Ocean Đồ Sơn là "KĐT biển" lớn nhất miền Bắc, khu du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, căn biệt ...
      Phường Vạn Hương, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán nhanh biệt thự Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, giá 15 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      15 tỷ 200 m2 75 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng biệt thự tâm huyết với nội thất xịn xò khu Nam Việt Á.* Với DT 200m2 xây dựng 3 tầng gồm 5 phòng ngủ, phòng khách rộng...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Sở hữu biệt thự Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, 150 m2, giá 17 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      17 tỷ 150 m2 113,34 triệu/m2
      Cần bán biệt thự ở phân khu Hải Âu 3.DT: 150 mét vuông.MT 8,5m.Xây dựng tầng 1: 65 mét vuông.Bàn giao thô 3 tầng 1 tum.Hướng nhà hướng Đông ...

      Bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, 82 m2, giá 14,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      14.5 tỷ 82 m2 176,83 triệu/m2
      Phân lô vỉa hè KD - 2 MT đều oto - nội thất đẹp như ảnh tặng khách thiện chí mua.Cần bán LK khu đô thị Văn Quán 82 m2 5 tầng MT 5m 14.5 tỉ.Vị trí cực đẹp...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 6 tầng, 80 m2, giá 16 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Việt Hưng, đường phía trước rộng 17m, vỉa hè rộng. View TTTM - KD đỉnh cao.DT căn bán 80m.DTXD: 285,8 m.PN: 4 PN và 1 phòng người giúp...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 15 tỷ tại Quận Thủ Đức

      15 tỷ 110 m2 136,37 triệu/m2
      NHÀ THÔ KDT VẠN PHÚC CITYDT : 5x22m. Kết cấu : Hầm 4 lầubán ngay : 15 tỉ. Hướng nhà hướng Đông Bắc 0905 883 ***Vị trí : Đường số 4, gần trường Emasi...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị Aqua City, giá 12,8 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      12.8 tỷ 300 m2 42,67 triệu/m2
      Cần tiền bán lỗ gấp căn biệt thự đơn lập Aqua City Novaland ven sông gần trục chính, xây dựng 1 trệt 2 lầu. Nhà đã có sẵn.DT 15x20 300m2 bao gồm 1 phòng...
      Dự án Aqua City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.