Thông tin mô tả
Bán nhà
Đã có sổ.
Giá: 12,3 Tỷ
Diện tích: 104 m2
Giá/m2: 118,27 Triệu/m2
467502
Mua bán
Bán nhà
Đã có sổ.
Đình Tuyến
Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,2 tỷ
42 m2
Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
14,5 tỷ
89 m2
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
17,4 tỷ
95,5 m2
Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,89 tỷ
34 m2