Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 91 m2, giá 12,68 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      12.68 tỷ 91 m2 139,35 triệu/m2
      CẦN BÁN căn biệt thự SIÊU ĐẸP - CÁCH oto ĐÚNG 2 NHÀ - oto TRÁNH 50M - CHỦ TỰ XÂY TÂM HUYẾT - giấy phép XD ĐẦY ĐỦ - NỘI THẤT CỰC ĐẸP - NHÀ CÒN ĐẸP VỀ Ở...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, giá 13 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      13 tỷ 0 m2
      chính chủ cần bán căn biệt thự liên kế trong đảo Ngọc TraiKĐT vin Ocean Park - Gia Lâm- DT: 70,8m2- Xây dựng: 66m/sàn- Sẵn bìa đỏ chủ không vaygiá siêu...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị mới Cầu Bươu, 4 tầng, giá 15,9 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      15.9 tỷ 121 m2 131,41 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự Cầu Bươu. View hồ giá cực rẻ khu.DT 121 mét vuông x 4 tầng.Đường trước nhà 10m vỉa hè thông thoáng.- Mặt hồ mát quanh năm.-...
      Dự án KĐTM Cầu Bươu, Đường Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Khu biệt thự Oasis, 2 tầng, 300 m2, giá 10 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      10 tỷ 300 m2 33,34 triệu/m2
      căn biệt thự siêu đẹp, ngang 10x30m, 1 trệt 1 lầu, có 4 PN, 4 WC. Nhà nội thất đầy đủ cao cấp, đang cho chuyên gia nước ngoài thuê ổn định, sạch sẽ với...
      Dự án The Oasis, Đường D6, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, giá 12,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.5 tỷ 79 m2 158,23 triệu/m2
      Nhà đẹp nhất phố khu đô thị mới Văn Phú giá rẻ chưa từng có.Cần tiền nên bán rẻ, Lv chính chủ giá rẻ tận gốc.Vỉa hè rộng - hai thoáng.KD - oto dừng đỗ...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị thông minh SimCity Premier Homes, giá 11,5 tỷ tại Quận 9

      11.5 tỷ 114 m2 100,88 triệu/m2
      - Vị trí: Sim City - Đường Lò Lu, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức (Q. 9 cũ), TP. Hồ Chí Minh.- DT: 114 m2 (8m x 14.3m).- Quy mô: Trệt + 2 Lầu + Sân thượng.-...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 86 m2, giá 12 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      12 tỷ 86 m2 139,54 triệu/m2
      LK Khu tái định cư Ngô Thì Nhậm 86m2.Phân lô - vỉa hè rộng - oto tải tránh đỗ - KD đa loại hình - thiết kế lắp thang máy thoải mái.Nhà hiện có 14 phòng khép...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà lk Vinhomes Ocean Park , 95 m2, giá 17,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      17.8 tỷ 95 m2 187,37 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán liên kế góc Ngọc Trai chỉ 17,x tỉ bao phí DT 95m2.call ngay : 0838 604 ***Nằm trong phân khu Ngọc Trai là phân khu VIP nhất dự án. An...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 301 m2, giá 12,5 tỷ tại Phường Kinh Bắc - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      12.5 tỷ 301 m2 41,53 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự NHÀ VƯỜN SIÊU VIP NGAY CẦU CẠN YNA nội thất đầy đủ . DT : 301m2MT : 13.5m Sổ nét căngGiá Công Khai 12,5 tỉ có thuơng lượngcontact Mr...
      Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 126 m2, giá 15,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 126 m2 123,02 triệu/m2
      84 mét vuông 11.5 tỉ - 126 mét vuông 15,5 tỉ, BTDL sông 354 mét vuông giá 24. X tỉ. Giỏ hàng cắt lỗ giá siêu mềm nhất thị trường.Rổ hàng...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Aqua City, giá 12,5 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      12.5 tỷ 200 m2 62,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 10x20m Aqua City Novaland nhìn trực diện sông 12.5 tỉ L/H 0965 645 ***.Tổng DT 200 mét vuông bao gồm 1 trệt 2 lầu nhìn thẳng ra...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp biệt thự Vinhomes Grand Park, 5 tầng, 84 m2, giá 14 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 84 m2 166,67 triệu/m2
      chính chủ cấn bán gấp ngôi nhà phố vin Grand Park.- DT: 84 mét vuông (7x12).- Xây dựng: 235 mét vuông.- Nhà nội thất đầy đủ.- Đang cho thuê...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 2 tầng, 110 m2, giá 12 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      Cách MT 1 ngôi nhà - hẻm QH mở rộng 4.5m - gia chủ ở từ 1994 - thành đạt, con du học Mỹ.Phan Văn Trị, P. 12, Bình Thạnh.Mô tả:+ Gia chủ ở 1 đời, thành đạt...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, giá 11,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      11.3 tỷ 90 m2 125,56 triệu/m2
      + liên kế rẻ nhất KĐT Viglacera Xuân Phương Nam Từ Liêm.+ Phân lô vuông vức, vỉa hè, oto tránh, đỗ ngày đêm.+ DT 90m2, 4 tầng, MT 4.5m. Giá 11.3 tỉ.+ Vị...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 16 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      16 tỷ 162 m2 98,77 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse xẻ khe 3 mặt thoáng- Vị trí VIP, đẹp nhất dự án.- bìa đỏ chính chủ.- 162m căn duy nhất dự án - Tiềm năng tăng giá...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , 90 m2, giá 11 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      11 tỷ 90 m2 122,23 triệu/m2
      Bán căn liên kế Sao Biển.DT 90m2.MT nhà 7,5m.Tây Bắc.Vị trí:Gần công viên.Gần bể bơi.Gần Vincom.ven biển hồ.gọi ngay em Sơn: 0917 636 ***
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị Lakeview City, 3 tầng, giá 14,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.6 tỷ 100 m2 146 triệu/m2
      Dễ dàng sở hữu ngôi nhà phố tại KĐT Lakeview City giá siêu mềm nhất, liên kế hồ cảnh quan 3.6haDT: 5x20mHoàn thiện cơ bảnHướng Nam mát mẻ1 trệt 3...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 100 m2, giá 16,3 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      16.3 tỷ 100 m2 163 triệu/m2
      Bán liên kế Phú Diễn - sát Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu Thủ đô Hà Nội - bìa đỏ trao tay.Gia đình cần sang nhượng một số căn đường Hoàng Quốc Việt nối...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.