Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, giá 16,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16.5 tỷ 77 m2 214,29 triệu/m2
      + liên kế Làng Việt Kiều Châu Âu, Hà Đông, TP Hà Nội.+ DT 77m2, 4 tầng, MT 4.5m, giá 16.5 tỉ.+ Nhà thuộc KĐT Mỗ Lao, Nguyễn Văn Lộc, nơi có nhiều nhà...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 18 tỷ tại Thủ Đức

      18 tỷ 102 m2 176,48 triệu/m2
      sp Hiếm! KDT Vạn Phúc City.Đường 2 - giá: 18 tỉ TL.* DT: 6 x 17 = 102  mét vuông; DT sàn: 339,6 mét vuông.* Kết cấu: Hầm + 4 tầng (k có thang...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 13,5 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      13.5 tỷ 200 m2 67,5 triệu/m2
      CĐT thở oxi cắt lỗ biệt thự nhà vườn lô góc tại Đông Anh DT 200 mét vuông, MT 9,6m 3T, giá chỉ có 13,5tỉ giá siêu siêu tốt.+ căn biệt thự tại khu...
      Dự án Happy Land Đông Anh, Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 55 m2, giá 11,4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      11.4 tỷ 55 m2 207,28 triệu/m2
      * Mô tả.Phân lô, oto tránh - vỉa hè - KD - hai thoáng ở sướng phố Đại Kim giao với Nguyễn Cảnh Dị, Đại Từ thông Linh Đàm Q. Hoàng Mai.+ Vị trí đẹp vỉa hè...
      Đường Đại Kim, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị mới Dương Nội, 4 tầng, 180 m2, giá 17 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 180 m2 94,45 triệu/m2
      Tôi cần bán lại lô căn biệt thự của gia đình trong KĐT Dương Nội, tình trạng hiện tại như sau:- Nhà trong thô, hoàn thiện ngoài nguyên bản chủ đầu tư.-...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 145 m2, giá 14,3 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      14.3 tỷ 145 m2 98,63 triệu/m2
      cực hiếm Hoàng Quốc Việt, nội thất tiền tỉ đẹp hiện đại, DT rộng, nội thất đầy đủ, 145 mét vuông, MT 7m, liên lạc Mrs Lan 0942 635 ***.Vị trí...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán biệt thự 4 tầng, 130 m2, giá 13 tỷ tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội

      13 tỷ 130 m2 100 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn phố Ngọc Lâm, ô tô 7 chỗ vào, 130m2 - 4 tầng, MT: 9m, giá 13 tỉ. 0981 092 ***- Chủ cần bán biệt thự đẹp tọa lạc tại vị trí...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Vịnh Thuận Phước, giá 12,5 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      12.5 tỷ 180 m2 69,45 triệu/m2
      căn biệt thự view tiếp giáp mặt vịnh đang ở vừa xây dựng 2022.Dt sàn sử dụng 400 m2 (3 tầng).Có tích hợp sẵn thang máy chờ.Công năng 5 phòng ngủ,...
      Dự án KĐT Vịnh Thuận Phước, Đường Nguyễn Hữu An, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 16 tỷ tại Lê Chân

      16 tỷ 126 m2 126,99 triệu/m2
      Cần bán căn Hải Đăng 126 mét vuông KĐT vin Marina Cầu Rào 2, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng.- DT 126 mét vuông gồm 4 tầng 1 tum, vị trí đẹp ngày...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Đường Hải Đăng, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 85 m2, giá 18,05 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      18.05 tỷ 85 m2 212,36 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán, ký văn bản sang nhượng hợp đồng mua bán, nhà thô hoàn thiện mặt ngoài, nguyên bản chủ đầu tư bàn giao, xem thực tế ưng thì mua...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán liền kề Khu đô thị mới Cầu Bươu, 3 tầng, 94 m2, giá 10,5 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      10.5 tỷ 94 m2 111,71 triệu/m2
      Lô góc - khu hiếm nhà bán - vỉa hè - oto dừng đỗ ngày đêm - ô chờ thang máy - giá cực rẻ khu vực - chủ thiện trí bán.+ Nằm trong KDC cầu Bươu. căn biệt ...
      Dự án KĐTM Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự Vinhomes Ocean Park , 135 m2, giá 19 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      19 tỷ 135 m2 140,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn song lập tại phân khu San Hô thuộc KĐT vin Ocean Park.- bìa đỏ vuông vắn, nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài nguyên bản CĐT bàn giao.-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 13 tỷ tại Đường Nguyễn Khuyến - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      bán nhanh liên kế mặt phố khu đô thị Văn Quán 90m2 5 tầng ô chờ thang máy KD đỉnh 13 tỉ.Nhà thuộc dãy liên kế khu đô thị Văn Quán vị trí đẹp, hạ tầng...
      Dự án Văn Quán Riverside, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Nam Long, giá 17,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      17.8 tỷ 125 m2 142,4 triệu/m2
      Bán nhà 54 đường số 10 khu dân cư Nam Long Trần Trọng Cung Q7. hợp đồng thuê 40tr/th.DT 5x25m (125m2).DT sàn XD: 470m2.XD trệt + 4 lầu.TK gồm 7...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , giá 15 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      Do nhu cầu gia đình tôi cần bán căn liên kế Sao Biển view công viên đã hoàn thiện nội thất đầy đủ gia đình đang ở.Đã hoàn thiện hơn 3 tỉ tiền nội thất...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 13 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Verosa Park Khang Điền - Đường Liên P., TP. Thủ Đức.+ Nhà mới: Bàn giao hoàn thiện mặt ngoài - thô bên trong gia chủ thoải mái thiết kế nội thất theo ý...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 12 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 85 m2 141,18 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay 2 căn.DT 5x15m, thiết kế 3 tầng view công viên.Giá 12 tỉ.DT 5x17m, thiết kế 3 tầng hướng Bắc.Giá 12 tỉ.Hỗ trợ vay NH.liên hệ ngay: 0973...

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu dân cư Phú Mỹ, 2 tầng, 126 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 126 m2 154,77 triệu/m2
      Cần tiền KD bán nhanh ngôi nhà phố hướng Nam khu dân cư Phú Mỹ - Vạn Phát Hưng, Q7.DT: 6x21m.Thiết kế: Trệt - lửng - 2 lầu - ST.Nhà đẹp lung linh lộng...
      Dự án Khu dân cư Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.