Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 11,35 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      11.35 tỷ 300 m2 37,84 triệu/m2
      căn biệt thự Thủ đô Hà Nội giá từ 38 - 41 tr/m²(Đất + Nhà 3 tầng 1 tum).bìa đỏ vĩnh viễn.Gần sân bay Nội Bài, cách hồ Tây 15 kilomet.Nằm cạnh...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, giá 10,5 tỷ tại Đường Hạ Lý - Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng

      10.5 tỷ 0 m2
      - Vị trí dự án: 80 Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng.- Quy mô dự án: 18.000 mét vuông.- CĐT: CTCP Đầu tư Thương mại Xuất Nhập Khẩu Việt Phát.- Hình sp: Nhà...
      Royal River City, 80, Đường Hạ Lý, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Vinhomes Grand Park, 5 tầng, giá 14 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 84 m2 166,67 triệu/m2
      nhà mặt tiền 5 tầng đã hoàn thiện làm 8 phòng hotel và 1 spa tầng một.So với những ngôi nhà thô đã hoàn thiện vào thêm hơn 4 tỉ.giá 14 tỉ đã bao gồm hết...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Khu đô thị Hoàng Huy Riverside, giá 12,5 tỷ tại Hồng Bàng

      12.5 tỷ 93 m2 134,41 triệu/m2
      - Căn liên kế nằm trên mặt đường Chi Lăng, KD buôn bán đc luôn.- Nhà xây 5 tầng đã hoàn thiện xong và có cầu thang máy bao gồm 7 phòng.- DT: 93 mét ...
      Dự án Hoàng Huy Riverside, Đường Chi Lăng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị Mễ Trì Thượng, 5 tầng, giá 17 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      17 tỷ 130 m2 130,77 triệu/m2
      + Gia đình hai bác Bốn Thơ cần bán nhanh căn biệt thự Mễ Trì Thượng: 130m2 x 5 tầng x MT 8,8m, thang máy, phân lô vỉa hè, giá rẻ 17 tỉ CTL:- Nhà căn ...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị Geleximco, 148 m2, giá 19 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      19 tỷ 148 m2 128,38 triệu/m2
      Bán nhà liên kế căn hộ góc khu C KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn:DT: 148m2.MT 2 mặt thoáng.Đường trước nhà: 10,5m.pháp lí: bìa đỏ.LH: 0857 456 ***.KĐT...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 205 m2, giá 13,58 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      13.58 tỷ 205 m2 66,25 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập view sông Belhomes.- Duy nhất đại đô thị VSIP 1100.- trung tâm TP mới Hải Phòng, Bắc Sông Cấm.DT: 205 mét vuông.Xây dựng...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà lk 5 tầng, 82 m2, giá 17 tỷ tại Phố Hổ Biểu Chánh - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 82 m2 207,32 triệu/m2
      căn biệt thự mini 316 mét vuông góc 2MT hẻm xe hơi Hồ Biểu Chánh  phòng ngủ, Ngang 7m - 5 tầng !!* Vị trí : thông Huỳnh văn Bánh - Lê Văn Sỹ...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , 105 m2, giá 15,5 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      15.5 tỷ 105 m2 147,62 triệu/m2
      - HD.79, nhà phố thương mại shophouse 105m2 hướng Bắc, vị trí trung tâm dự án. giá: 15.5 tỉ.- SB3-2x, song lập 180m2 hướng ĐN. giá: 1x tỉ.- SB2-01,...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp liền kề Khu đô thị mới Linh Đàm, 4 tầng, 105 m2, giá 16,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      16.9 tỷ 105 m2 160,96 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí đẹp nhất khu đô thị Linh Đàm, 3 mặt đường oto tránh, vỉa hè rộng, tầm view thoáng, rợp bóng cây xanh.Nhà 4 tầng rất chắc chắn và đẹp, đầy...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 80 m2, giá 11,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.9 tỷ 80 m2 148,75 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà TT 23 khu đô thì Văn Phú, Phú La, Hà Đông: Nhà mới đẹp đc thiết kế như sau:DT 80 mét vuông.Tầng 1 là phòng khách và bếp  toilet...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp The Manor Central Park, 6 tầng, giá 18 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      18 tỷ 85 m2 211,77 triệu/m2
      Chuyển định cư sang Mỹ tôi cần chuyển nhượng gấp căn nhà phố thương mại phố đi bộ.DT 85 mét vuông, mật độ xây dựng 93 phần trăm. Gần như xây...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị mới Linh Đàm, 4 tầng, 75 m2, giá 11,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      11.3 tỷ 75 m2 150,67 triệu/m2
      Tôi có nhà liên kế Đặng Xuân Bảng, KĐT Bắc Linh Đàm cần bán.Vị trí đẹp, trung tâm KĐT, gần trường Bill Gates. Đường trước nhà rộng oto tránh. Khu dân trí...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 83 m2, giá 10,45 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      10.45 tỷ 83 m2 125,91 triệu/m2
      + Vị trí Trong khu đô thị Văn Khê, cách MP Tố Hữu 150m, giáp Vạn Phúc, Ngô Thì Nhậm, cách công viên thiên văn học, Aeon Mall 2 kilomet + Hưởng trọn...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu dân cư Phong Phú 5, giá 11 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 0 m2
      Do gần đi nước ngoài cần bán nhanh căn biệt thự khu dân cư Phong Phú 5 Xã Phong Phú. DT: 9x19,5m kết cấu trệt 2 lầu ST trước sau 4 phòng ngủ...
      Dự án KDC Phong Phú 5, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 55 m2, giá 10,43 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      10.43 tỷ 55 m2 189,64 triệu/m2
      + ngôi nhà đc xây dựng chắc chắn cẩn thận bởi bàn tay của Anh Chiến chính chủ, A đã là kiến trúc sư lâu năm có tiếng ở HN.+ Nhà ngay sát chợ, sát trường...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 166 m2, giá 16 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      16 tỷ 166 m2 96,39 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự view biển Grand Bay Villas Hạ Long của BIM Group. Giá 1x tỉ rất yêu thương.- căn hộ góc 166 mét vuông, MT 10m x 16.6m.- Vị...
      Dự án Grand Bay Hạ Long, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn biệt thự Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, giá 15 tỷ tại Nam Từ Liêm

      15 tỷ 99 m2 151,52 triệu/m2
      - Gia chủ không có nhu cầu sử dụng nên nhượng lại ngôi nhà liên kế lô góc thuộc dự án Hateco Apollo Xuân Phương.- Nhà lô góc hai mặt ngõ, ba mặt thoáng có...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.