Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 85 m2, giá 11,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      11.5 tỷ 85 m2 135,3 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà tại La Casta Văn Phú 85m2 - giá 11,5 tỉ. Nhà vị trí đẹp 2 MT.+ 1 căn duy nhất trong khu vực có giá siêu mềm, vị trí đẹp có thể KD, MT 5m....
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, giá 13,5 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      13.5 tỷ 300 m2 45 triệu/m2
      The Grand Villas một phân khu toạ ngay trung tâm của dự án Aqua City - thiết kế 110 biệt thự đơn lập khép kín, đẳng cấp, xứng tầm chủ nhân sở hữu.Không...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai
      H
      Dương Thị Hồng Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Văn Khê, 7 tầng, giá 10,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      + KĐT Văn Khê, Hà Đông, vị trí đắc địa trung tâm giữa các Phố Quang Trung, Tố Hữu, Vạn Phúc Lê Trọng Tấn, Đối diện KĐT Dương Nội, công viên Thiên Văn Học,...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 290 m2, giá 14 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 290 m2 48,28 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn biệt thự mới đẹp tại Huỳnh Tấn Phát , Bình Thuận , Q. 7 : Vị trí : hẻm ô tô an ninh yên tĩnh , thông thoáng , cư dân hiền hoà...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, giá 15,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      15.9 tỷ 0 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng đến ngôi nhà liên kế tại dự án Galaxy Vạn Phúc - Hà Đông nên chính chủ cần bán lại gấp.Nhà 89.7 mét vuông, đã xây 5 tầng...
      Dự án TSQ Galaxy, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn liền kề Khu phức hợp Jamona Golden Silk, 3 tầng, giá 13,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      13.9 tỷ 90 m2 154,45 triệu/m2
      Rổ hàng ngôi nhà phố căn biệt thự giá mềm Jamona Golden Silk - 210 Bùi Văn Ba, Tân Thuận Đông, Q. 7. Nhà mới hoàn thiện bên ngoài, bên trong giao thô....
      Dự án Jamona Golden Silk, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 180 m2, giá 20 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 180 m2 111,12 triệu/m2
      + căn biệt thự vip nhất khu đô thị Mỹ Đình - Mặt phố KD đỉnh - 3 oto tránh - hè rộng - nội thất cực xịn tặng lại khách hữu duyên.+ Vị trí siêu đẹp, view...
      Đường Bùi Xuân Phái, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Hạ Đình, giá 18,05 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      18.05 tỷ 85 m2 212,36 triệu/m2
      Chị gái cần tiền bán, ký văn bản sang nhượng hợp đồng mua bán, nhà thô hoàn thiện mặt ngoài, nguyên bản chủ đầu tư bàn giao, xem thực tế ưng thì mua...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Chung cư Xuân Phương Residence, giá 11,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      11.8 tỷ 96 m2 122,92 triệu/m2
      - Gia chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán ngôi nhà liên kế khu sinh thái Tasco Xuân Phương mà chủ đã tâm huyết xây dựng.- Nhà liên kế có vị trí đẹp nằm...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 144 m2, giá 15,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      15.8 tỷ 144 m2 109,73 triệu/m2
      Bán liên kế xẻ khe San Hô kế cận biển tạo sóng vin Ocean Park 2 giá đáy 110tr/m2.Tôi chính chủ có căn liên kế xẻ khe, thiết kế như song lập ở khu San Hô,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị Lakeview City, giá 14,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.6 tỷ 100 m2 146 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố Lakeview City.- DT 5x20m 1 trệt, 3 lầu.- Nhà hoàn thiện. Hướng đông tứ trạch.- Hông công viên rộng, thoáng mát.-...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 2 tầng, 228 m2, giá 11,4 tỷ tại Đường Nam Hồ - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      11.4 tỷ 228 m2 50 triệu/m2
      Bán villa sân vườn kiến trúc đẹp, đậm chất DL, khu dân trí cao, rất yên tĩnh, đường Cô Giang, nhà 2 mặt hẻm.- DT đất 228  mét vuông (12 x 19m) giá...
      Đường Nam Hồ, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng
      Đ
      Nhà Đất Đà Lạt - Anh Đức Hơn 1 năm trước

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 14,2 tỷ tại Đường Cô Giang - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      14.2 tỷ 200 m2 71 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm nhựa oto Cô Giang, khu vực villa, căn biệt thự yên tĩnh của Đà Lạt, nằm ngay trung tâm TP, cách hồ Xuân Hương chỉ 2 kilomet, đặc biệt...
      Đường Cô Giang, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 55 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      ngôi nhà dân xây cực đẹp, nằm ngay hồ Linh đàm, sát dự án lớn Aeon Mail.. Đại kim, vị trí rất đẹp, giá trị tăng mạnh khi dự án đi vào triển khai, đường...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị mới Dương Nội, 3 tầng, 162 m2, giá 16 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16 tỷ 162 m2 98,77 triệu/m2
      Chính chủ cần thu xếp tài chính bán nhanh căn biệt thự vip khu đô thị Dương Nội.DT: 162m2.MT: 9m.Nhà xây 3 tầng.Tây Nam.Tình trạng: Nguyên trạng bàn...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự Chung cư Xuân Phương Residence, giá 10 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      chào bán 3 căn cuối cùng của dự án Lk3 và LK2.DT 90 m2 nhà xây 5 tầng như hình ảnh thực tế.Hướng nhà hướng Đông Bắc, MT 5m.Nhà xây theo kiểu hiện đại...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 111 m2, giá 11 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 111 m2 99,1 triệu/m2
      Ngay chủ cần bán nhanh lại ngôi nhà phố Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, giá bán gấp giảm còn 11 tỉ (bao luôn 5 phần trăm của sổ gần 500tr, tực tế TT hơn...
      Dự án Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 430 m2, giá 12,2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12.2 tỷ 430 m2 28,38 triệu/m2
      căn biệt thự cạnh Sân Golf sát biển Đà Nẵng . Chỉ Từ 12,2 Sở Hữu Ngay biệt thự 430 mét vuông sổ hồng riêng Lâu Dài View Sông Kênh Sinh Thái, Để...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.