Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 116 m2, giá 16,45 tỷ tại Đường Lê Văn Sỹ - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      16.45 tỷ 116 m2 141,82 triệu/m2
      + Kết cấu: Cn hơn 100m²- 3 tầng (6,1x20) .+ hẻm ô tô tránh tuyệt đẹp, nhà chứa 2-3 ô tô.+ Nhà có sẵn kết cấu thich hợp xây căn biệt thự phố , sửa nội...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 300 m2, giá 19,5 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      19.5 tỷ 300 m2 65 triệu/m2
      căn biệt thự đáng sống nhất Đà Nẵng. căn biệt thự full hồ bơi gần biển TP Đà Nẵng SHR lâu dài.- contact: 0788 840 ***Zalo/Viber).------------------*...
      Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, giá 12 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      12 tỷ 0 m2
      Loanh quanh 12 tỉ Quý KH không mua MẶT ĐƯỜNG 60m này thì không có BĐS nào tốt hơn nữa a/c à- Ngay ngã tư lớn kết nối 2 dự án Vin 2,3- Nhìn thẳng ra Vincom-...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 69 m2 272,47 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế - 3 oto tránh - vỉa hè - KD sầm uất - thang máy.Tọa đàm tại KĐT Trung Văn, Nam Từ Liêm.Mô tả.+ DT: 69 mét vuông, MT 5m.+ Giá...
      Dự án KĐT Trung Văn - Vinaconex 3, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Sadeco Phước Kiển, giá 19,6 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      19.61 tỷ 190 m2 103,16 triệu/m2
      + Ngang 10m dài 19m. DT công nhận sổ 190m2.+ Hiện Trạng Nhà đẹp thông thoáng, chuẩn phong thủy, gồm 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, ( phòng ...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 19,5 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      19.5 tỷ 300 m2 65 triệu/m2
      căn biệt thự đáng sống nhất Đà Nẵng. căn biệt thự full hồ bơi gần biển TP Đà Nẵng sổ hồng riêng lâu dài.- L/H: 0788 840...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 17 tỷ tại Quận Long Biên

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn liên kế 90 mét vuông - 96 mét vuông rẻ nhất dự án vin Riverside The Harmony.- NQ 3: 90 mét vuông hoàn thiện full đồ bán...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn liền kề Làng Việt Kiều Quốc tế Hải Phòng, 3 tầng, giá 14 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      14 tỷ 240 m2 58,34 triệu/m2
      Bán biệt thự song lập Làng Kiều căn duy nhất hoàn thiện bán - Trung tâm Q. Lê Chân - Hải Phòng.DT: 240m2.MT: 10m.Hướng: hướng Đông Nam.Xây dựng: 3...
      Dự án Làng Việt Kiều Hải Phòng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 12 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoài Đức - Hà Nội

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      Bán ngôi nhà vườn A11 Geleximco đường Lê Trọng Tấn.- DT: 120  mét vuông xây dựng 96  mét vuông x4 tầng.- MT 6 m.- Đường 13 m.- Tây Nam.Khu...
      Dự án Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề Flamingo Đại Lải Resort, 1 tầng, giá 12,5 tỷ tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      12.5 tỷ 323 m2 38,7 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mặt hồ đẹp nhất Flamingo Đại Lải Phân Khu Bách Thanh 3  phòng ngủ mặt hồ cực hiếm.Căn DT bìa đỏ 323  mét vuông.Xây dựng 1...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Lotus Residences - Nhà liền kề nghỉ dưỡng Vạn Liên

      12 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán căn Villa Lotus 125,57m2.- Vị trí Khu Lotus Residence thuộc bán đảo 2.- DT 125,57m2 xây dựng 4 tầng 5 PN.- MT 6,1m.- đầy đủ nội thất,...
      Dự án Lotus Residences (Vạn Liên), Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, giá 19,85 tỷ tại Hoài Đức

      19.86 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự đơn lập giá cực rẻ 59 tr/m2 đất.DT 287.5m2.Thiết kế mới có thang máy, nhà xây thô 5 tầng.Hướng Bắc - hướng Đông ...
      Dự án Lideco, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 400 m2, giá 16 tỷ tại Đường Trường Sa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      16 tỷ 400 m2 40 triệu/m2
      căn biệt thự BIỂN NGHỈ DƯỠNG NAM ĐÀ NẴNG Phải nói là ở villa này đúng nghĩa đi "nghỉ dưỡng" - Một nơi yên tĩnh, thanh tịnh, nhẹ nhàng, không khí mát mẻ,...
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 14,7 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      14.7 tỷ 105 m2 140 triệu/m2
      Phạm Huy Thông 105m2, 4 lầu 7x15, 14.7 tỉ P. 7 Gò Vấp.+ Nhà hiện trạng 4 tầng, 8 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, xe oto đậu trong nhà hai chiếc...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu dân cư Savimex, giá 14,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 168 m2 86,31 triệu/m2
      Hàng ngon giá rẻ. Giá 14,5 tỉ chốt.Bán căn biệt thự tại khu dân cư Savimex Phú Thuận, Q. 7.DT: 7 x 24m công nhận đủ 168m2.Giá đang chốt 14.5 tỉ hàng cực...
      Dự án Savimex Phú Thuận, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 231 m2, giá 15,9 tỷ tại Đường Hoàng Thế Thiện - Hải An - Hải Phòng

      15.9 tỷ 231 m2 68,84 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn Hoàng Thế Thiện - 231 mét vuông - mt 11,8m - 3 tầng - lô góc - 15,9 tỉ* DT 231 mét vuông (thực tế 270 mét ...
      Phố Hoàng Thế Thiện, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu liền kề 3 tầng, 240 m2, giá 20 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      20 tỷ 240 m2 83,34 triệu/m2
      Nguy nga lộng lẫy biệt thự nói lên đẳng cấp của người sở hữu.DT 240m2, MT 12m.Cạnh vườn hoa đối diện công viên hồ điều hoà 1,4ha.Vị trí đắc địa trung tâm ...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 11 tỷ tại Đồ Sơn - Hải Phòng

      11 tỷ 120 m2 91,67 triệu/m2
      Sở hữu nhà phố thương mại shophouse Đồi Rồng cực dễ dàng.* Cho vay lên tới 65 phần trăm.* LS 0 phần trăm trong 24 tháng và ưu đãi LS tiếp...
      Dự án Dragon Ocean Đồ Sơn, Phường Vạn Hương, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.