Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị ParkCity Hà Nội, giá 19,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      19.5 tỷ 120 m2 162,5 triệu/m2
      - KĐT sống xanh, đẳng cấp Q. Hà Đông.- Gần trường liên cấp Quốc tế.- Slot đỗ 3 oto.- 2 mặt thoáng. Trước là sân, sau là vườn.- 120m2. 4 ngủ. WC khép kín....
      Dự án ParkCity Hà Nội, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 1 tầng, 200 m2, giá 16,86 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      16.86 tỷ 200 m2 84,3 triệu/m2
      căn biệt thự 47/4/2A đường 27, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức Giá: 16 tỉ 86Hướng: hướng Đông Bắc DT: 200m2 DT sàn: 96,6m2 pháp lí: bìa đỏ Kết cấu: Nhà...
      Đường Số 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 236 m2, giá 19,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 236 m2 82,63 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán nhanh biệt thự đang sử dụng, để lo việc học hành của con cái.- Vị trí nội khu đẹp, có thể ở hoặc làm văn phòng công ty đều đc.-...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 144 m2, giá 17 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 144 m2 118,06 triệu/m2
      Ngộp bank bán lỗ ngôi nhà phố 144m2 chỉ 17 tỉ rẻ nhất tại vin Q. 9.- Kết cấu: 1 trệt - 4 lầu - 1 sân thượng.- DT đất: 144m2 (ngang 8m dài 18m).- Khu np...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, giá 13,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      13.5 tỷ 70 m2 192,86 triệu/m2
      Mr Vương sẵn liên kế DT 70 - 200 mét vuông (căn thô + đã hoàn thiện) tại KĐT Vinaconex 3 Trung Văn.Vị trí mặt đường Cương Kiên kết nối Đại lộ Thăng...
      Dự án KĐT Trung Văn - Vinaconex 3, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, giá 15 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      15 tỷ 0 m2
      chào bán dự án Mega Grand World thành phố Hà Nội - Chợ Tây bên sông, phố Đông bên biển, sinh lợi 24/24 liên hệ ngay: 0983 189 ***.vin Ocean Park 3,...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, giá 18,8 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      18.8 tỷ 0 m2
      Cần bán lô liên kế dự án Rue De Charme 214 Nguyễn Xiển, thông tin mô tả:- Căn liên kế mặt phố đi bộ, DT 85,5m2.- Xây dựng 5 tầng 1 tum(có thể làm thêm mái...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới An Hưng, 4 tầng, giá 12 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà liên kế An Hưng.DT: 82.5 mét vuông.MT: 5m.Đường rộng: 13.5m.Nhà 4 tầng, phù hợp để ở hoặc làm văn phòng.Tiện ích: Gần hồ...
      Dự án An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Đại Kim, giá 13,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      13.9 tỷ 52 m2 267,31 triệu/m2
      Mô tả:- 7 tầng thang máy nhập, khu vực ngày càng phát triển.- Thiết kế:+ Tầng 1 phòng khách, bếp.+ Tầng 2,3,4,5: Mỗi tầng 1 ngủ siêu khủng thông sàn.+ Tầng...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 227 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 227 m2 50,67 triệu/m2
      Khu compound không gian xanh mát, sạch đẹp, an ninh yên tĩnh, cộng đồng dân cư dân trí cao, lịch thiệp. Khu vực đã và đang còn tăng giá trị theo việc triển...
      Dự án Phố Đông Village, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 17,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      17.8 tỷ 150 m2 118,67 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp căn song lập 150 mét vuông đấtHướng: hướng Đông Nam mát mẻXây 3,5 tầng hoàn thiện mặt ngoàiMT rộng đỗ xe ô tô thoải mái, trước nhà...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 15 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      giá cực rẻ THỊ TRƯỜNG.Chính chủ nhờ bán phân lô liên kế khu đô thị Trung Yên - Trung Hòa.Vị trí quá đẹp, vỉa hè rộng, 4 oto tránh, KD đỉnh.chính chủ...
      Phố Trung Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, giá 13,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      13.4 tỷ 90 m2 148,89 triệu/m2
      Bán Cực Gấp - Nhà Phố Liền Kề, khu đô thị Xuân Phương (FORESA VILLA XUÂN PHƯƠNG), Nam Từ Liêm - View Công Viên, Dân Trí Cao- Giá Rẻ - Bán Bất...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Đ
      Trần Dũng BĐS Triệu Đô Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự Vinhomes Star City, 3 tầng, giá 12,5 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      12.5 tỷ 140 m2 89,29 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng biệt thự song lập phân khu Mẫu Đơn 140m2, không sử dụng LS đã.- Vị trí: Nằm ở phân khu Mẫu Đơn phân khu vip của dự án.- DT:...
      Dự án Vinhomes Star City, Đường Lê Lợi, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 205 m2, giá 13,58 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      13.58 tỷ 205 m2 66,25 triệu/m2
      (Hàng V.I.P) bán căn biệt thự đơn lập view sông Belhomes - Ngay chân cầu Nguyễn Trãi.Giá: Từ 13,5x tỉ.DT: 205m2, xây dựng 265m2, 3 tầng.5 PN, 1 phòng...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Đông Tăng Long, giá 12,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 164 m2 76,22 triệu/m2
      khu đô thị ĐÔNG TĂNG LONG ( Hưng Phúc) :MT đường 18 (A2 cũ lộ giới 20m ) Nhà 1 trệt 2 lầu-DT đất: 164  mét vuông (8x20,5m)-DT sàn: 256  mét ...
      Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự Cam Ranh Mystery Villas Nha Trang, giá 12 tỷ tại Cam Lâm - Khánh Hòa

      12 tỷ 240 m2 50 triệu/m2
      Khách gửi bán căn biệt thự biển Bãi Dài - Cam Ranh. Đã bàn giao khai thác.Vận hành bởi Wyndham Garden.Villa có hồ bơi riêng, 1 trệt, 1 lầu, tầng...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Bạn đang muốn tìm kiếm một căn nhà phố, căn biệt thự tại Q. 9, Q. 2... Thủ Đức?"Một căn nhà " - Gần với công việc hiện tại của cả vợ cả chồng?- Con cái...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.