Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhà biệt thự liền lề Làng Việt Kiều Quốc tế Hải Phòng, giá 12 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      12 tỷ 277 m2 43,33 triệu/m2
      Bán biệt thự BT Làng Việt Kiều, Vĩnh Niệm.DT 277m2.MT 11m. Nhà xây 4 tầng thô.- Căn số 05 - Làng Việt Kiều mặt đường 30m mặt đường đôi to trục chính ngay...
      Dự án Làng Việt Kiều Hải Phòng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
      T
      Nguyễn Thương Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 14 tỷ tại Đường Mai Anh Đào - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      14 tỷ 200 m2 70 triệu/m2
      liên lạc cho tôi Mr. Danh 0918 559 ***(24/7).Gia chủ cần bán villa đường Mai Anh Đào, P8, TP Đà Lạt ngay khu du lịch thung lũng Tình Yêu.DT: 200 mét...
      Đường Mai Anh Đào, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị mới An Hưng, giá 14,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      14.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán LK An Hưng. Vị trí đẹp, ngay chân CC đang xây dựng.Phù hợp đầu tư sinh lời, vừa ở vừa KD đều hợp.Giá: 1x tỉ.
      Dự án An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      Y
      Nguyễn Thị Bảo Yến Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 19,5 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      19.5 tỷ 200 m2 97,5 triệu/m2
      + Nhà 200 mét vuông x 3 tầng, MT 10m, vỉa hè oto tránh, KD các thể loại.+ Khu vực sống đẳng cấp, không gian xanh, sạch, đẹp, khu vui chơi, công viên,...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị Gamuda Gardens, giá 18,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      18.8 tỷ 120 m2 156,67 triệu/m2
      Bán liên kế Botanic thuộc tiểu khu đầu tiên của KĐT Gamuda Gardens, mật độ xây dựng thấp, nhiều công viên và cây xanh.Nhà đã hoàn thiện nội thất gỗ tự...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội
      G
      Phòng Dự Án Khu Đô Thị Gamuda Gardens Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 150 m2, giá 12,3 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      12.3 tỷ 150 m2 82 triệu/m2
      Duy nhất căn ngoại giao song lập 150m2 dự án vin Avenue Móng Cái, Quảng Ninh.DT 150m.Hướng bắc.contact 0967 201 *** để đc tư vấn cụ thể.
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 14 tỷ tại Đà Lạt - Lâm Đồng

      14 tỷ 200 m2 70 triệu/m2
      Bán villa sân vườn 200m2 ngay thung lũng Tình Yêu - Mai Anh Đào, P. 8, Đà Lạt.- DT: Full xây dựng 200m2, ngang 12x16m.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng.- Hướng:...
      Đường Mai Anh Đào, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 126 m2, giá 11,6 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      11.6 tỷ 126 m2 92,07 triệu/m2
      căn nhà phố MT SÔNG TRUNG TÂM BẾN LỨC, CÁCH Tp TP.HCM 15 ph- TT 1 phần trăm/tháng đến 2026- giá: 11,6 tỉ/căn (bao gồm thuế giá trị gia tăng).-...
      Dự án The Pearl Riverside, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      - Thứ nhất : VỪA NHẬN BÀN GIAO NHÀ khi dự án đã hiện hữu, đã có bìa đỏ từng căn và tiến hành cấp sổ hồng riêng ngay khi KH nhận bàn giao nhà, mang đến sự...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, giá 10 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Duy nhất một căn liên kế rẻ nhất, 90m2, khu đô thị Văn Phú - Hà Đông, KD đỉnh, vị trí hiếm bán.DT 90m2, 4 tầng, MT 4.5m, hiện tại là nhà thô, khách mua...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Vinhomes Imperia Hải Phòng , giá 19 tỷ tại Hồng Bàng

      19 tỷ 144 m2 131,95 triệu/m2
      siêu hiếm, bán căn song lập Mahatan Vin Imperia Hải Phòng, vị trí đẹp, giá tốt nhất thị trường.- DT 144 mét vuông (12x12m).- Vị trí KD thuận tiện,...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 112 m2, giá 19,5 tỷ tại Phố Kim Mã - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      19.5 tỷ 112 m2 174,11 triệu/m2
      TT Ba Đình - căn biệt thự mini - ô chờ thang máy - sáng thoáng - nội thất NK.- DT 112m2 x 5.4m MT.- Nhà nằm ở mặt ngõ 25m ra phố, KD cực kỳ sầm uất, xung...
      Phố Kim Mã, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự The Manor Central Park, 5 tầng, 75 m2, giá 20 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 75 m2 266,67 triệu/m2
      Cập nhật nhanh nhất các căn cắt lỗ tại dự án The Manor Central Park:1. nhà phố thương mại shophouse 75 mét vuông x 5 tầng mặt phố đi bộ, 2 MT...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Imperia Hải Phòng , giá 16,8 tỷ tại Hồng Bàng

      16.8 tỷ 144 m2 116,67 triệu/m2
      DT 144m2 (9x16m).Xây 87m2/sàn x 4 tầng.Hướng Bắc.Đường 13m.Vị trí: Gần trường học vinschool, công viên nội khu tiện ích và bể bơi.đc hoàn hiện cho thuê căn ...

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 300 m2, giá 11,1 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      11.1 tỷ 300 m2 37 triệu/m2
      HUD Mê Linh Central Cơ Hội X2, X3 sau 3 năm, Vành đai 4 khởi công, Quy hoạch TP phía Bắc.Giá: 37tr/m2. Thiết kế 3 tầng, xây thô hoàn thiện mặt ngoài.+ Song...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Chung cư Xuân Phương Residence, giá 10,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10.2 tỷ 78 m2 130,77 triệu/m2
      - Gia chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán căn hộ góc liên kế, khu sinh thái Xuân Phương Tasco.- Nhà liên kế có vị trí đẹp nằm trong KĐT sinh thái Tasco...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Geleximco, 120 m2, giá 11,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.5 tỷ 120 m2 95,84 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà vườn 120 mét vuông, MT 6m Geleximco đối diện vườn hoa rất rộng, ngay gần Lê Trọng Tấn, khu vực cư dân đông đúc nhất khu, giao thông...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị New House City, giá 13,44 tỷ tại Quốc Oai - Hà Nội

      13.44 tỷ 320 m2 42 triệu/m2
      1. Chính chủ cần bán ngay căn BT song lập mặt đường mở 24m, có thể KD như nhà phố thương mại mặt phố, vị trí rất đẹp tại khu đô thị căn nhà Mới, Quốc...
      Dự án New House City, Xã Ngọc Liệp, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.