Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Biệt thự The Garland, giá 18,85 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18.86 tỷ 175 m2 107,72 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Q. 9.- Bán căn biệt thự Garland Tại Phước Long B, TP. Thủ Đức.- Vị trí trong tổ hợp khu dân cư cao cấp ngay khu dân cư gia...
      Dự án The Garland, Đường Vành Đai Trong, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Chung cư The Terra An Hưng, giá 12,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.8 tỷ 83 m2 154,22 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán biệt thự liên kế The Tera An Hưng.82,5 mét vuông x 4 tầng x MT 5m.Khu căn biệt thự liên kế cực đẹp, trước nhà 3 oto tránh nhau,...
      Dự án The Terra An Hưng, Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 90 m2, giá 10,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.2 tỷ 90 m2 113,34 triệu/m2
      Chỉnh chủ bán liên kế vip - view vườn hoa - kd văn phòng - ở sang chảnh, dt 90m2 - mt: 5m2.- Nhà ngay công viên, vườn hoa cực thoáng mát, nhà Đông Nam.-...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 17,6 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      17.61 tỷ 160 m2 110 triệu/m2
      ô tô CHUI VÔ NHÀ BÁN VILLAS GÓC 2 MT CỰC ĐẸP! Huỳnh Văn Bánh, P. 11, Phú Nhuận . Nhà ngang 6m , sổ vuông vắn không lỗi phong thuỷ đâm đường hay cống nước...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Tổng Cục 5 Tân Triều, 5 tầng, giá 10 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Em cần bán ngay căn liên kế tại Khu Tổng cục 5 Bộ Công An, Yên Xá.Cạnh Đại lộ Chu Văn An, ngã 3 Xa La.Tiện ích và cực thoáng.Nhà ngay vườn hoa, khu vui...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Chung cư Ngô Thì Nhậm, giá 12,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.2 tỷ 86 m2 141,87 triệu/m2
      chính chủ ngộp bank NH, bán nhanh nhà 5 tầng Khu liên kế Ngô Thì Nhậm, nhà hai MT oto tránh, vỉa hè đá bóng, KD sầm uất ngày đêm.Tiện ích không thiếu thứ...
      Dự án Ngô Thì Nhậm, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 14,8 tỷ tại Đường Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      14.8 tỷ 70 m2 211,43 triệu/m2
      Nhà nằm tại khu đô thị Tổng Cục 5.Mặt đường lớn rộng 24m.KD mọi loạ hình.Nhà thiết kế 5 tầng hiện đại tầng 1 KD + bếp + vệ sinh, tầng 2,3,4 mỗi tầng...
      Đường Tân Triều Mới, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 78 m2, giá 11,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      11.5 tỷ 78 m2 147,44 triệu/m2
      Gia chủ chuyển vào Vincom ở muốn sang nhượng lại căn biệt thự DT 78m2 x 4,4 tầng, full nội thất, MT 6,5m, đường đất khu căn biệt thự 15m có vỉa hè...
      Dự án Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , 135 m2, giá 18,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      18.5 tỷ 135 m2 137,04 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn song lập San Hô 135m2 siêu đẹp, giá cực tốt.- DT: 135m2.- Măt tiền: 9m.- DT sàn tầng 1: 67m2.- Tổng diện tích xây dựng: 265m2.-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 160 m2, giá 18 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      18 tỷ 160 m2 112,5 triệu/m2
      Thông tin dự án: Ecovillage Saigon River Nhơn Trạch Đồng Nai.* chủ đầu tư: Nhà sáng lập ECOPARK.1. Đơn vị thiết kế: LJ Group.2. Quy mô: 55ha.3. 32 ha mặt...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 133 m2, giá 16,5 tỷ tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 133 m2 124,07 triệu/m2
      bán ngay NHÀ căn biệt thự KHU GIA HÒA, 133 mét vuông, 4 PN, 4 TẦNG, GIÁ 16.5 tỉ- Vị trí nhà: P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Phạm Trọng Cầu, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 96 m2, giá 16 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      16 tỷ 96 m2 166,67 triệu/m2
      Bán liên kế xẻ khe siêu VIP SH8-27, vị trí đắc địa thông thẳng ra Biển nước mặn. Giá 16 tỉ.DT 96m2, xẻ khe thiết kế như song lập, khe bên hông 1.5m, xây...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 73 m2, giá 12,7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      12.7 tỷ 73 m2 173,98 triệu/m2
      Cần tiền để KD, tôi cần bán lại căn liên kế La Casta Văn Phú, Hà Đông.- DT: 73 mét vuông x 4 tầng (đã hoàn thiện).- Giá: 12,7 tỉ.- LH xem nhà cụ thể...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Geleximco, 114 m2, giá 14,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      14.5 tỷ 114 m2 127,2 triệu/m2
      Bán nhà liên kế khu C dự án Geleximco Lê Trọng Tấn:DT: 114 mét vuông.MT: 6m.pháp lí: bìa đỏ.Đường trước nhà: 25m.hotline: 0857 456 ***.KĐT...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 2 tầng, 79 m2, giá 14,5 tỷ tại Đường Trần Nguyên Đán - Hoàng Mai - Hà Nội

      14.5 tỷ 79 m2 183,55 triệu/m2
      Đường Trần Nguyên Đán - phân lô, oto tránh - KD vip - đầy đủ nội thất đẹp. DT 79m x 5T giá 12,3 tỉ trong khu đô thị Định Công, phố Lê trọng Tấn Định...
      Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị mới Định Công, 6 tầng, 78 m2, giá 12,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      12.5 tỷ 78 m2 160,26 triệu/m2
      + Nhà mặt phố Định Công - Q. Hoàng Mai, KD mọi lĩnh vực vì vị trí đắc địa đẹp nhất tuyến phố Trần Nguyên Đán.+ Khu vip sầm uất hiện đang buôn bán KD nhà...
      Dự án KĐT Định Công, Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Vinhomes Imperia Hải Phòng , giá 16,5 tỷ tại Quận Hồng Bàng

      16.5 tỷ 98 m2 168,37 triệu/m2
      Bán căn 98m Pari- bìa đỏ chính chủ- Vị trí VIP nhất dự án, - Đầy đủ tiện ích dự án - Thiết kế hiện đại , nội thất xịn- hotline 0924 636 ***
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 370 m2, giá 14,2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      14.2 tỷ 370 m2 38,38 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự nghỉ dưỡng sát biển Fusion Resort & Villas Da Nang - 370 mét vuông giá 14,2 tỉ.I. Thông tin Villas:- Tổng số phòng:...
      Dự án Fusion Resort & Villas Da Nang, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.