Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 132 m2, giá 14,9 tỷ tại Đường Quảng Hàm - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      14.9 tỷ 132 m2 112,88 triệu/m2
      - Mô tả:+ Vị trí KDC đẳng cấp toàn căn biệt thự, đường nhựa 12m, láng mịn.+ DT: Ngang 5.7m x dài 23m.+ Kết cấu: 1 Trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng.+ Gồm:...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 100 m2, giá 15,8 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      15.8 tỷ 100 m2 158 triệu/m2
      Siêu phẩm Tứ Hiệp, Thanh Trì. căn biệt thự liên kế, sang trọng, đẳng cấp!KD đỉnh! Ở như vua. Chủ cần bán nhanh, giá cực yêu!- Căn mặt phố, ngay gần công...
      Đường Vũ Lăng, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , giá 12,5 tỷ tại Gia Lâm

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      1. Phân khu Sao Biển:- nhà phố thương mại shophouse SB23, DT 67,5 mét vuông: 11,5 tỉ.- Cặp nhà phố thương mại shophouse SB1, DT 140 mét ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 300 m2, giá 20 tỷ tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 300 m2 66,67 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay biệt thự Palm Marina.Nhà xây xong nhưng chưa có đường lên Cao tốc, đi lại bất tiện.Hợp cho ai ở đây luôn không về trung tâm Thành phố ...
      Dự án Palm Marina, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, giá 12 tỷ tại Đường Võ Văn Ngân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 0 m2
      Giảm 2 tỉ - Bán căn biệt thự Trung Tâm Linh Chiểu - Ngay Vincom Thủ Đức.* DT ODT: 115.7 mét vuông. (ngang 6 x dài 19).* DT sàn: 239  mét ...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, giá 18 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      18 tỷ 150 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn song lập phân khu Hải Âu vin Ocean Park - bìa đỏ chính chủ - Sẵn sàng giao dịch. liên lạc: 0934 663 ***.Thông tin sp.- Vị trí: Dãy...

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 250 m2, giá 15,2 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      15.2 tỷ 250 m2 60,8 triệu/m2
      Chủ mong muốn bán biệt thự tự tay xây dựng, cực kỳ tâm huyết. Mong muốn gặp khách hữu duyên với ngôi nhà.+ DT: 10x25m, SD 250 mét vuông đất, sàn...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị Aqua City, giá 13 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      13 tỷ 200 m2 65 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự 10x20 AQUA CITY NOVALAND NHÌN TRỰC DIỆN SÔNG 13tỉ hotline 0965 645 ***Căn này Tôi mua suất nội bộ nên vi trí cực đẹp , căn hộ góc bên...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 10,2 tỷ tại Quận 9

      10.2 tỷ 75 m2 136 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi ở, cần bán ngôi nhà tâm huyết gia đình ở trước từ đến nay.Vị trí: Đường D3, KDC Mega Ruby, P. Phú Hữu, Q. 9.Nhà đẹp, giữ gìn kĩ, đầy đủ...
      Dự án Mega Ruby, Đường D3, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 7 tầng, 102 m2, giá 16,83 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      16.83 tỷ 102 m2 165 triệu/m2
      Thông tin chào bán nhà phố thương mại shophouse, căn biệt thự dự án Sun Cosmo Residence Đà Nẵng của chủ đầu tư Sun Group.- Vị trí dự án: Bên bờ...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 18 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      18 tỷ 75 m2 240 triệu/m2
      siêu hiếm nhà bán, giá cực rẻ khu vực nhanh chân còn kịp. Nhà liên kế phố Nguyễn Tuân, Thanh Xuân - thành phố Hà Nội.- DT 75m2 x5 tầng, MT 5m.- Nhà...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 18 tỷ tại Đường Lưu Hữu Phước - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      EM CHIẾN bất động sản - UY TÍN - CHẤT LƯỢNG - TẬN TÂM!!!! call ngay: 0823 438 *** ( ZALO ).Mô tả:- Gia chủ đã định cư tại Canada và mua nhà bên đó, nên...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, giá 11 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse Lavila - Nam HCM- Đường lớn - Dtkv; 5,5x17,5m- Trệt 2 lầu , nhà thô- giá: 11tygọi ngay: 0906 367 *** Mr.Tú
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị Zeit Geist Xii (GS Metrocity), giá 14,5 tỷ tại Nhà Bè

      14.5 tỷ 119 m2 121,85 triệu/m2
      Giá giảm sâu không thể tốt hơn nữa. Kẹt tiền cần sang nhượng nhanh ngôi nhà phố GS Metro City Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè.- DT: 7 x 17m.- Xây dựng: 1 trệt, 2...
      Dự án Zeitgeist City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, giá 19,85 tỷ

      19.86 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự đơn lập giá cực rẻ 59 tr/m2 đất.DT 287.5m2.Thiết kế mới có thang máy, nhà xây thô 5 tầng.Hướng Bắc - hướng Đông ...
      Dự án Lideco, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 120 m2, giá 12,95 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      12.95 tỷ 120 m2 107,92 triệu/m2
      - Cần tiền thanh khoản gấp 1 lô Tứ Lập DT 120m2 - Phân khu Dảo Dừa vip thứ 2 sau Ngọc Trai - Bán thoát hàng tránh lãi NH cắt hết tiền vào - Giá HĐ 16,3 tỉ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà lk 2 tầng, 240 m2, giá 12,5 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      12.5 tỷ 240 m2 52,09 triệu/m2
      Bán biệt thự 2 tầng cạnh khu căn biệt thự Euro village 2.- biệt thự có vị trí đẹp gần sông, cạnh cầu Trung Lương và nằm trong khu dân trí cao.- căn ...
      Đường Trung Lương 16, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, giá 11,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.5 tỷ 120 m2 95,84 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Văn Phú 120m2, 5 tầng vỉa hè 6m KD đỉnh 11,5 tỉ.+ chính chủ cần bán cực gấp ngôi nhà liên kế Văn Phú 120m vỉa hè 6m. KD mọi loại hình giá...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.