Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.831 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 55 m2 tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 55 m2 65,46 triệu/m2
      - DT: 55 mét vuông (4,7x12) công nhận đủ.- Đất sạch, không dính quy hoạch, hẻm ô tô.- 3p đi xe ra Đặng Văn Bi, 5p đi xe ra ngã 4 Bình Tháu và ngã ...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nền đất 1/TL15 (giá 1 tỉ 950tr) MT đường KD.DT: Ngang 6m dài 17m (QH đất thị trấn).MT đường 20 mét, đối diện đất là quy hoạch khu vực...
      1/, Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 90 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Vị trí đắc địa: Phạm Văn Đồng P. Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức.- DT 90 mét vuông.Di chuyển thuận tiện:+ Q. 1, sân bay Tân Sơn Nhất: 10 ph.+ Kết nối TP....
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 269 m2, mặt tiền 12m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 269 m2 76,21 triệu/m2
      nền thổ cư sau lưng Gigamall ngang 12m - công nhận đủ 269 mét vuông - đường nhựa sạch đẹp.Đường số 30 - P. Hiệp Bình Chánh - TP. Thủ Đức.DT:...
      Đường Số 30, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 605 m2, mặt tiền 18m tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 200 tỷ

      200 tỷ 605 m2 330,58 triệu/m2
      Ngộp bank! Cần bán ngay lô góc 2 MT số 103 Trần Quốc Toản, p. Võ Thị Sáu, Q. 3.- Vị trí siêu đẹp cách Nam Kỳ Khởi Nghĩa chỉ 100m, đường trước nhà 2 chiều...
      103, Đường Trần Quốc Toản, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 150 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      Tiện ích nằm trên trục đường chính Nguyễn Văn Khạ di chuyển thuận tiện bến xe, BV Đa Khoa, KCN hướng Tây Bắc Củ Chi rất thuận tiện mà chỉ mất 5p xe máy.Dt...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 150 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 150 m2 20 triệu/m2
      Cần Bán 2 lô MT đường 18 xã Tân Thông Hội sát QL22.- Vị trí MT đường số 18, cách QL22 chỉ 200m.- DT:Lô 1: 6 x 25m (Tổng 150 mét vuông có 133 mét ...
      Đường 18, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 160 m2 tại Lai Hưng - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 160 m2 12,5 triệu/m2
      Cần bán MTKD QL 13, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương.Đất nằm ngay liên kế sát bên khu công nghiệp Becamex, Bàu Bàng.- Nằm ngay MT đường QL 13 phù hợp KD...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 102 m2 tại Đường Bình Nhâm 83 - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 102 m2
      Bán đất gần ủy ban nhân dân P. Bình Nhâm 5x20m thổ cư 100 phần trăm, đường nhựa, sổ hồng riêng công chứng ngay trong ngày.- Nằm tại MT đường...
      Đường Bình Nhâm 83, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán lô đất 90 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 90 m2 8,89 triệu/m2
      bán nhanh đất tdc gần trung tâm hành chính bàu bàng DT 90 mét vuông ngang 5 dài 18 full thổ cưhỗ trợ vay đến 70 phần trăm gọi ngay em xem ngay...
      Đường NC, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 132 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Góc 2 MT đường Thanh Hoá -Hoà XuânDT 132m ngang 7mĐường 10.5m Gần Sở Ban Ngành Đông Bắc vs hướng Tây BắcGiá 7 tỉliên hệ 0961 151 *** Tuyên
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      mở bán nền đất đường Sơn Thuỷ Đông 3, khu bãi tắm Sơn Thuỷ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Vị trí đẹp cách bãi tắm chỉ và trăm mét, đất sạch đẹp, khu vực tiềm...
      Đường Sơn Thủy Đông 3, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán miếng đất 147 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 147 m2 127,9 triệu/m2
      Chính chủ gửi Bán đất 2 MT Dương Đình Nghệ - Phan Bôi, 147 mét vuông - Đoạn Sầm uất hiếm lô 2 MT bán - Đất Nở Hậu Đẹp - Thích hợp xây dựng Hotel và...
      Đường Dương Đình Nghệ , Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 34 tỷ

      34 tỷ 300 m2 113,34 triệu/m2
      siêu hiếm! Nhà 2 MT, 1 mặt đường 2/9 và MT đường Tống Phước Phổ, nằm ngay trung tâm Q. Hải Châu, vị trí phù hợp KD cực kỳ đắt giá.Chi tiết:- 328 đường...
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 257 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 257 m2 42,81 triệu/m2
      Cần bán nhanh 1 miếng đất DT 257m ngang 14 mét MT đường Hoàng Văn Thái vị trí sát đường Tôn Đức Thắng.2 bên miếng đất kẹp 2 kiệt cực thoáng, phù hợp ở,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 257 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 257 m2 42,81 triệu/m2
      Cần bán ngay 1 miếng đất DT 257m ngang 14 mét MT đường Hoàng Văn Thái vị trí sát đường Tôn Đức Thắng.2 bên miếng đất kẹp 2 kiệt cực thoáng, phù hợp ở,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay mảnh đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 0 m2
      Bán nền đất MT đường 30/4 trục 33m trung tâm Hoà Cường Bắc.DT 117.7m2 ngang 4.5m Đông Nam.Vị trí ngay gần ngã tư đường 30/4 giao Lê Thanh Nghị, trục...
      Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 85 m2 30,48 triệu/m2
      Hot rẻ bán đất 85 mét vuông đường 5m5 Khuê Bắc 2, gần ủy ban nhân dân Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng chỉ 2.59 tỉ.- DT: 85 mét vuông (5x17m).- Hướng:...
      Đường Khuê Bắc 2, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      ☆☆☆ Nguyễn Tấn Luân ☆☆☆ Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!