Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.831 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Đất rẻ hẻm 1004 Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A, Bình Tân.Cách BV Bình Tân 1 kilomet.Gần chợ, trường học.Gần căn hộ chung cư Thành phố Hồ Chí Minh...
      1004, Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 60 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 60 m2 95 triệu/m2
      * DT: 60m2 sổ vuông vắn - khu quy hoạch chuẩn chỉnh.* Xây dựng cao tầng xây full. bề ngang 6m* Khu đồng bộ sang trọng và cực kì an ninh - đường sạch đẹp -...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2 tại Đường Thạnh Lộc 19 - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Gia đình cần bán mảnh đất nền mặt đường Thạnh Lộc 19, P. Thạnh Lộc, Q. 12.- liên kế đường Hà Huy Giáp sầm uất.- Đối diện là chợ tiện KD.- DT: 90m2.- Có...
      Đường Thạnh Lộc 19, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất 13 m2, mặt tiền 50m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 130 tỷ

      130 tỷ 13 m2 10000 triệu/m2
      Bán đất 3 MT đường Bà Điểm 4 - Xã Bà Điểm - Huyện Hóc Môn - HCM:- DT: ngang MT là 50m, tổng DT 13.366m2 (1.3ha) đất KDC hiện hữu, khu vực đất ở xây dựng...
      Đường Bà Điểm 4, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 70 m2, mặt tiền 4m tại Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Cần bán đất ngay gần ủy ban nhân dân P. Bình Hưng Hòa, Bình Tân.Ngay sau trung tâm giáo dục thường xuyên Bình Tân.Gần chợ, ủy ban nhân dân, Công An,...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh đất sổ riêng 50m ngang 4,2m dài 12,5m, đường phía trước 4m, xây dựng đc 1 trệt 1 lửng 2 lầu. Hỗ trợ pháp lí xin giấy phép xây ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 320 m2, mặt tiền 12m tại 27 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 320 m2 109,38 triệu/m2
      Những siêu phẩm đất vàng Thanh Đa, P27 Bình Thạnh, Bình Quới.Căn(1)đất 12m nở hậu 14mx26m tổng DT 320m2, giá 35 tỉ.+ Đất toạ lạc ngay gần bên sông, giá trị...
      Đường Bình Quới, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 210 m2 tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 210 m2 61,91 triệu/m2
      (13 tỉ) Bán đất căn biệt thự khu dân cư Thanh Niên Xung Phong Đường 6 Hiệp Bình P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức.DT 10m x 21m (210m2) xây theo mẫu.Đường...
      6, Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Trần Đăng Khoa Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất 436 m2, mặt tiền 10m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 436 m2 11,36 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất nằm trên MT đường 16m, đất vuông vắn cao ráo, không gần mồ mã ông bà. - Hiện trạng miếng đất đã xây tường cao có cổng. Cam kết không...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất 150 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 150 m2 133,34 triệu/m2
      Cần bán nền đất căn biệt thự có thể xây 1 trệt 3 lầu, DT 150m2, MT 15m.Vị trí: khu dân cư Thành Ủy, gần công viên thành ủy, công viên bờ sông, căn hộ ...
      Đường Số 7, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền tại Đường Tỉnh lộ 15 - Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ bán Lô góc 2MT 260m2 giá 1 tỉ 250 tr - Ngay 1/TL15 ngã tư Tân Quy.DT: 261,1 m2 (117,4m2 thổ. Xây dựng tự do).giá cả thỏa thuận (bao phí...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất 107 m2, mặt tiền 6m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 107 m2 26,64 triệu/m2
      Chủ cần bán miếng đất full thổ cư hẻm ô tô đường bê tông thông gần Dương Công Khi, Tân Hiệp, sổ hồng riêng.Dt: 6m x 19m, công nhận đủ.Giá: 2.85...
      Đường Dương Công Khi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 12m tại 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 0 m2
      - DT: 12,5m x 17m.- Khuôn đất vuông thẳng hơn giấy A4.- giấy phép xây dựng hầm lửng 3 lầu.- Đường hiện hữu 8m tráng nhựa.- Cách dự án kênh Tham Lương -...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Cần bán lô đất sổ riêng 144 m2, mặt tiền 8m tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 144 m2 105,56 triệu/m2
      Hẻm nhựa 10m Nguyễn Sơn - Thoại Ngọc Hầu.- DT: 8x18m, đất trống.- Khu căn biệt thự, cư dân cao cấp.- Giá: 15,2 tỉ TL.contact: 0938 012 *** - Trang.-...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 19 tỷ

      19 tỷ 300 m2 63,34 triệu/m2
      Khu quy hoạch tái định cư phù hợp đầu tư du lịch mang tiềm năng du lịch về sau.DT 300m2.- Gần Suối Đá.- Gần Sơn Trà Tịnh Viên.- sát biển.- Bãi Kè, Bãi...
      Đường Nguyễn Đăng Giai, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      Trục đường Lương Khắc Ninh kéo dài từ QL 1A đến ven sông Liêm Lạc. Cắt ngan đường Văn Tiến Dũng và Trần Nam Trung. Vị trí nằm ngay sát lô góc Văn Tiến...
      Đường Lương Khắc Ninh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 200 m2, mặt tiền 9m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      mở bán 2 lô liên kế MT chính Kinh Dương Vương, Liên Chiểu.Vị trí vàng trong lòng TP, thích hợp mở công ty, nhà hàng, hotel.Sát góc ngã 4 Phan Thị Nể và...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 1 m2, mặt tiền 42m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      Nếu như khách có nhu cầu tìm mua đất làm kho, xưởng bans gạch, hay mở shop vật liệu xây dựng với DT 1313 mét vuông trong đó có 900 mét vuông đất...