Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.824 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Đường Nguyễn Nghiễm song song với đường Trường Sa. Khu vực đông cư dân, ngay Bãi Tắm, cực kì tiềm năng.+ Chính chủ trước mua 4.2 tỉ, giờ cần gấp bán 2.6 tỉ...
      Đường Nguyễn Nghiễm, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp miếng đất tại Phường Đằng Giang - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 0 m2
      -Còn duy nhất 1 lô 67,5m2 ngang 5m tuyến 2 TĐC cây Đa . Đường rộng 11m cả vỉa hè Hướng Đông TTbìa đỏ CC1Vị trí siêu đẹp KD buôn bán xây toà VP quá hợp lý...
      Đường Bạch Thái Bưởi, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán gấp mảnh đất 282 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 11,25 tỷ

      11.25 tỷ 282 m2 39,9 triệu/m2
      mở bán mảnh đất 282m2 mặt đường 359C vị trí trung tâm cực đẹp giá 1x tỉ._ DT 282m2 MT 8,7m _ Nằm vị trí trục chính 359C nối với mặt đường máng nước,đường...
      Xã Hòa Bình, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 43 m2, mặt tiền 4m tại Hải An - Hải Phòng, giá 790 triệu

      790 triệu 43 m2 18,38 triệu/m2
      - miếng đất vuông vức nằm trên ngõ tương đối rộng 2.5m - Khu vực đông cư dân đi lại thuận tiện - Tiềm năng cực tốt, phù hợp đầu tư DTMB: 42.9m2. MT:...
      Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 60 m2 64,17 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay ngôi nhà 3 tầng tại khu TĐC Bắc sông cấm áp tràn thủy nguyên Hải PhòngDT 60 mLô xẻ khe thoáng mát vô cùngNhà xây ba tầng kien...
      Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 120 m2 80 triệu/m2
      bán mảnh đất 120 mét vuông mặt đường Máng Nước Cái Tắt An Đồng An Dương- diên tích 120 mét vuông ngang 5m- hướng bắcvị trí cực kì đắc địa KD...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 130 m2 15 triệu/m2
      - Còn 2 miếng đất liên kế nằm trong cụm khu công nghiệp lớn công nhân đông thích hợp mua để xây ở hoặc đầu tư thu LN cao.- Vị trí: Nằm trên trục đường...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất 50 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 765 tr

      765 triệu 50 m2 15,3 triệu/m2
      Cát tường phú sinh, xã Mỹ Hạnh Bắc, chủ kẹt cần bán nhanh 1 nền đất giá cực rẻ khu, thu hồi vốn trước tếtDT: 4X12.5m SHR Giá 765tr bao hết ☎️0943 890 ***
      Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh miếng đất 110 m2 tại Đường Tập Đoàn 4 - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 650 triệu

      650 triệu 110 m2 5,91 triệu/m2
      Giá:650tr ( sang tên ngay)DT: 110m2 ( xây dựng tự do, full thổ cư)Vị trí đắc địa nằm gần ngã 3 Tân Kim, đường Tập đoàn 4, Cần Giuộc, Tân Kim. Tiện ích đầy...
      Đường Tập Đoàn 4, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 72 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 950 triệu

      950 triệu 72 m2 13,2 triệu/m2
      (950tr bao hết) nền đất trong KDC Cát Tường Phú Sinh - Thổ cư. sổ hồng sẵn .ngay quỹ đất xây trường học - Bao xây dựng mẫu tự do. Giá đầu tư sinh lời - Dt...
      Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đức Hòa, Long An

      Cần bán lô đất 356 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hùng Vương - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 356 m2 14,05 triệu/m2
      Cần Tiền bán nhanh mảnh đất siêu đẹp. MT đường Hùng Vương. thị trấn Ngãi Giao, huyện Châu Đức._DT 356 mét vuông, Ngang 8x44,5m. 40 mét vuông...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Ngãi Giao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 680 triệu

      680 triệu 125 m2 5,44 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất Fo chưa qua đầu tư.DT 5x25m full thổ cư.Giá 680tr NH thẩm định cho vay đến 600tr.Nằm giữa thị trấn và Đức Hòa Thượng sát bên tuyến...
      Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay mảnh đất 145 m2 tại Đường Chu Văn An - Cần Đước - Long An, giá 890 triệu

      890 triệu 145 m2 6,14 triệu/m2
      #Thị Trấn Cần Đước 145 mét vuông Đất Thổ Nằm Gần khu dân cư Chu Văn An.TT Cần Đước. Đông Nam*sổ hồng riêng: 5x 29. Giá: 890tr*Bao Sang Tên. Hỗ...
      Đường Chu Văn An, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Phú Hưng - Bến Tre - Bến Tre, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      bán ngay nền đất thích hợp KD ngay MTĐ Nguyễn Thị Định, Phú Hưng, Bến Tre.DT: 6x20m.(120m2)Giá: 450 tr Đường trước đất rộng hơn 8m, xung quanh cư dân...
      Đường Nguyễn Thị Định, Xã Phú Hưng, Bến Tre, Bến Tre

      Bán gấp đất nền 260 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 260 m2 23,08 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất MT đường Mỹ Hạnh, Ấp Rừng Sến, Đức Hoà (gần ủy ban nhân dân Mỹ Hạnh Bắc).- DT: 6mx45m.- Hướng Nam.- Đường rộng 20m rộng rãi.- Đã lên...
      Ấp Rừng Sến, Đường Mỹ Hạnh, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất 133 m2, mặt tiền 14m tại Nghĩa Thành - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 133 m2 9,03 triệu/m2
      Kẹt tiền quá bán cắt lỗ lô đất DT 133 mét vuông, ngang 7x19m full thổ cư.KDC hiện hữu, cách QL 56 chỉ 200m.Có hồ bơi, công viên cho trẻ.Gần suối, gần...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Nghĩa Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 10 m2, mặt tiền 120m tại Krông Nô - Đắk Nông, giá 789 tr

      789 triệu 10 m2 78,91 triệu/m2
      Bán đất chính chủ:DT: 1 hec.Giá 789 tr.Cách dân 200m, đường đất sát bê tông, cuối năm sẽ làm đường bê tông. Đất bám 120m đường tiện phân lô.liên hệ ngay:...
      Xã Nam Xuân, Krông Nô, Đắk Nông

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 6 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 6 m2
      Cần sang nhượng một số nền đất đắc địa bám hồ tay trạm nước và khuôn viên nhà vườn nghỉ dưỡng cuối tuần sắn sách valy về ở tại huyện lương Sơn tỉnh Hòa...
      Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.