Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.823 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp lô đất nền 48 m2 tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      Cần bán miếng đất 47,8m tại đường giang lẻ , P. biên giang , quân. Hà đông - thành phố Hà Nội - DT 46,8m bìa đỏ đẹp thông số chuẩn - cách mặt đường...
      Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay miếng đất 160 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 160 m2 10,94 triệu/m2
      Nhà em có 1 suất ngoại giao rẻ hơn 200tr. Đất trục chính Đông Xuân. Lưng tựa núi mặt hướng suối.- DT 160m2 Sau là suối trước là đồi cực kỳ phong thủy.- Đất...
      Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 51 m2, mặt tiền 3m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,62 tỷ

      3.63 tỷ 51 m2 71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 mảnh đất DT 51 mét vuông MT hơn 3m khu dịch vụ 25ha và 4.5ha Vân Canh - Hoài Đức.Lô khu 25ha DT 51.5 mét vuông MT 3.08m.Lô...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 117 m2, mặt tiền 7m tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 117 m2 150,43 triệu/m2
      - Hạ chào 3 tỉ bán gấp nền đất Mỗ Lao, xây văn phòng cực đẹp, sổ vuông đẹp.- Vị trí nằm ngay trung tâm Mỗ Lao di chuyển thuận tiện xe bus, tàu điện trên...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 350 m2, mặt tiền 10m tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 350 m2 2,8 triệu/m2
      Bán miếng đất ở 1 sẹc Tỉnh Lộ 7 xã Phước Thạnh huyện Củ Chi.- DT: 10m x 35m= 350 mét vuông, có một ít thổ cư đủ xây ngôi nhà nhỏ.- DT lớn thích hợp...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      - Chủ kẹt tiền, cần gấp nên muốn bán lại nền đất đứng tên chính chủ không qua cò lái.- Đất nằm trên Đ. Suối Lội xã Tân Thông Hội Củ Chi, ngoài QL 22 chạy...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay lô đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 125 m2 58 triệu/m2
      Cần bán gấp ba mảnh đất khu Kiến Á, đường Liên P., Phước Long B, TP. Thủ Đức.- Lô 5x25m giá 58tr/ mét vuông.- Lô 5x25m đường 20m giá 78tr/ mét ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 110 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 855 triệu

      855 triệu 110 m2 7,78 triệu/m2
      Bán vội mảnh đất do cần tiền gấp để sửa sang nhà cửa ở đường Thới Hòa, xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh.- Khu vực đang phát triển nhanh, giao thông liên kế Q....
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất 115 m2 tại Đường Nguyễn Thị Hương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 795 tr

      795 triệu 115 m2 6,92 triệu/m2
      Cần vốn nên bán lỗ mảnh đất đường Nguyễn Thị Hương, thị trấn Nhà Bè, Hồ Chí Minh.- sổ hồng đầy đủ mua sang tên liền.- Giá 795TR/115m² (thỏa thuận nhẹ...
      Đường Nguyễn Thị Hương, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 1 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 1 m2
      Cần bán ngay đất MT đường Trần Văn Giàu, Bình Chánh, TP.HCM để trang trải công nợ.DT: 20m x 50m. Có 300 mét vuông thổ cư. Giá 27 tỉ.DT: 5m x 35m. Có...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      T
      Nhà Đất Đồng Tiến Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 97 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 97 m2 9,28 triệu/m2
      Cần bán nhanh giá rẻ đất đường Nguyễn Thị Rành, Tân An Hội, 97 mét vuông.- Vị trí đẹp, gần trường học, giao thông thuận tiện, đường đang đc mở rộng,...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 4m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Bán đất hẻm 140 Vườn Lài vào 1 sẹc hẻm thông, KDC đông đúc gần cầu.DT: 4mx14m = 55.1 mét vuông.Giá: 4.1 tỉ giảm còn 3.9tỉ.Đường: 16m có vỉa hè...
      Hẻm 140, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 64 m2 tại Đường Nguyễn Súy - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 64 m2 78,13 triệu/m2
      Bán đất đường 5m Nguyễn Súy, P. Tân Qúy, Q. Tân Phú.DT: 4m x 16m.sổ hồng.Hiện trạng nhà nát tiện xây mới.Gần Aeon Mall Tân Phú, KDC yên tĩnh, hàng xóm thân...
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 227 m2 tại Đường An Hạ - Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 227 m2 11,02 triệu/m2
      Lô C đường An Hạ, xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh.KDC đông đúc, gần trường học, chợ, ra Trần Văn Giàu chỉ 1 kilomet.gọi ...
      Đường An Hạ, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 300 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      - Hai vợ chồng cần tiền cuối năm trả nợ nên phải bán nhanh lại mảnh đất.- Đất nằm trên đường Nguyễn Thị Lắng xã Tân Phú Trung huyện Củ Chi.- DT: 10m x 30m...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh đất nền 2 m2 tại Xã Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 2 m2 4500 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP VUÔNG VỨT THUẬN TIỆN LÀM KHO,XƯỞNG,NHÀ VƯỜNCần tiền gấp bán nền đất củ chi. Sau lưng uỷ ban nd trung lập thượng,vị trí đẹp cách tl7 vài trăm mét...
      Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng 70 m2 tại Đường Tú Xương - Hiệp Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 70 m2 77 triệu/m2
      + Bán nền đất ngay khu VIP trung tâm Q. 9.+ DT: 4 x 17.5 = 70 mét vuông vuông vắn A4.+ Mật độ xây dựng tự do đc 5 tầng.+ Đường nhựa 8M, nội khu liên...
      Đường Tú Xương, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 84 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 84 m2
      Đất ngộp.DT: 84 m2 (5x16.8). Full thổ cư, SHR.giá thương lượng.Vị trí ngay chợ Long Trường, P. Long Trường Q. 9 - TP. Thủ Đức, gần khu đô thị Đông Tăng...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!